kwenda kazi ya susumselamu kambia jami kamakawa badae hakuchuwa ndiyo mwisho kuwa unahai siku ya 929 a8 mwendo wa 9 alipopia simu arakisha pepe na binti kwa hali ya kutatanisha ndivyo jami iliteketea nakmadamtan wa kuokolewa kweli mungu ulimkoseamona kukubali haya kumtogea Waji, shida ya pili akuwa na achachilikuba kumfanyaa tare kuminatau siku ya sande gafla tu katikati kati ya ibada majambasi kawatu kuminasabaaaakaicanukaea aeo m有صك你كdمصبf safaba enderea kuweshimu watunduku safari bado bado safari bado maishani safari ndefunduku safari bado The body a body. a mim you Maybe. Hukusa nina nani ila baba wa mithuni huwalisha Hau Hau hukusa ila baba wa mithuni huwalisha Hau Tuala tuanyua, tualala tuamka Uwamin mifuwa kukwetu mku Jin tutunalo bara kaza kaza fullu liza shukuru, wazo. Ija tutunalo bara kaza kaza wazo. Kwen gine wame lazuar na wewe Una shukuru mungu baraka moja moja Ahogele abyo papa baharini kau utun dio ilivio baraka zaké quand aw jua ungapote mua Onia, baraka, yesu alisema wache ni watoto waje kwangu mana ufalume wa mbinguni ni wao si wasuye alionyesa upendo kwa watoto enyesha ngali polepole usijekubanga mtoto, mtoto, eh, pole, mtoto mbeleenyesha eh, pikipiki pole pole hapo mbele kuna watoto to. Wa ako ako. Mtoto kama mtoto oh, mwaza wa sukuma wanasema mwana wa nzengano mwiyowahaya wanasema mwana wa mwatani wawewa amamana u mugezini wuwawewacaga wanasema mana o mundu ni yofooiringa wanasema mwana vamuyakokao awa na semo mwana wa wenji wa humtoto wezio muone kamba mtoto wako pengine yakikuata kuwa doktor, kutibu na pengine atikuwaza kuomanajesi atulide woteapengine atikuwaza kuwa laisi mwataifa lotea tumkahata rahisi wa sasa ni mtoto wa mwenzakomtoto wa mwenzio msamini kama wakwako wa chombo itakachoweza kumfaakwa kazi yake na itakuwa ni jambo la kumshangaza mfinyanzi sana ikiwa udongo utatoa sauti uanze kumuuliza mfinyanzi unanifinyanga nifinyanga kitu gani naamini ya kwamba mfinyangi tauchukuwe ule udongo hautupe mbali hauchukwe mwingine aweze kutoa chombo cha kumfaa kwa hiyo wewe na mimi ntukazi ya mikono ya mungu wacha mungu hatufinyange wa anavyotaka mwenyewe ili tuweze kutoa vyombo vya kufaa mbele zake na kwanjia hiyo mungu atafurahishwa na sisi sana aji ta mimi mwenyewe kwa madhabihu ilio oh hai unifinyange upendavyo oh. ili na wewe ufurai baba Nabi wili yo hai Wakomumba mvinyanzi kunifinyange upenda kunifinyange upendavyo ili na wewe ufurai baba زربلت ففكسف سفملا مفففك سممزرب ففك شبزرم If you shall we am going akijaujumbeuwakapewa luu wakati ule wa sodoma sasa unatokalea kwetu sisi watu wa siku za mwisho ujumbeu wakapewa lutu wakati ule wa sodoma guet سiسiوatu وaسecuزaمuiشو try me baponitauwkwa kuwa wafiristia wakamletea delila ama saba mbichi naye alimfizia akiwa amelala akamfunga zile kamba basi alimshitua akimwambia kwamba wakristiwa wanakujia naye alizikata zile kamba kama vile uzi katika, wa pamba unavyokatika ukiguswa na moto Nelida, yambazo hazijafunga kitu chochote hapo nitakuwa takuwadaifu kwa nguvu zangu telila alicukuwa kamba saba mpya hakamufunga alipomucituwa tena samusoni alizikata zile kamba kama uzi ukivipunga hivi vishuni saba vya nywele za kichwa changu katika mkande wa nguo wapolitaku wadhaifu kwa nguvu zaku basi akavifunga vile vishungi kwa misumari alipomshituwa tena akaing'owa ile misumari na ule mtande nimekuwa munazili wa mungu toka tunboni mwa mamagelila halimulaza makotini pake akamwita mtu akamunyowa vile vishungi saba vya nywele zake walipomushituwa tena katikuta ngugu zimemwishiya wafisti walimukamata wakamutobowa macho na kumuteza sana thank you Yeah. siwalipishe mabayawe usilipishe kisasi hata kama wamekulemeawe usilipishe kisasi hata kama wamekudarawe igosge ra ogotandyomino aye baito telibu yaye ekero kogamboyo mino e telivu yaye ekerogotamoyo mino n themes...