gideoncharo na kuona kutoka kule tasiasalimia mamagabuu silina kasioka wacha niachilie ule wimbo nikirudi nitakuwa anasema babahe Bono abagusi Global Radio nikoetolemba chinsa chunzi abagusi Global Radio the AC number four eighty four seven one eight zero five eighty three four eighty four seven one eight zero five eighty three chinsa mero gebera na igiye ma mbie mopa suna mero amatera yoko baku kurang dia naogo teberani abagusi Global Radio nero yokego kwa umo go kwa na abagusi Global Radio ngochirego kuvuta nyanu mugusi nzingi ma ejiarefu mwen do toyo mugusi to nyona abagusi Global Radio. Das wakufika pale lazaro aliaga huzuni na kiliovilitanda kwa kupoteza mpendo wao lakini yesu alikufika mambo yalibadilika guite yesu suleo amini atatenda ajawaichelewa atatenda kwa wakati wake mwenyewe silkamaosana limai ndugu kwenye giza yeendiyemona ye hakuna magumu kake husikatetamamonini yesu kowite yesu leoso ameni atatenda ajawa ichelewa atatenda kwa wakati wake mwenyewe mwenyewe toanasabake mwake userekamawasana emagie dugu manyengeza yele magumu pake hakuna magumupake husika ketamamalilisu wimbo wimbo mzuri mtamu zaidi magena yout kwaya unasema jamani muite yesu leo na usijali anaendaje naona kwamba kuna rafiki yangu pale anaitwa bernard kamufti anasema jamani asante sana ubarikiwo kwa kazi nzuri a anaitwa dorinomari imekuona pia na ujumbe wakosuises aish You no know, kesho dunia inaishani yeah, kitu gani utafanya tofauti na kile ambacho unafanya sasahiviasante yeah. sana dorinomari jiulize na ujijibu nao you know. you know ni yeah. kitu gani utafanya tofauti na yale ambayo umekuwa ukifanya awali ndiposa kuna o moja ambayo imesemwa uh, naye uh, jim uh, jim yeah. im hson anasema matumaini yangu ni kuondoka ulimwenguni vizuri zaidi kuliko nilipofika hapa yaani yeah. ukiondoka ulimwenguni uondoke vizuri kuliko wakati uli, ulifika yeah. umefika labda umepatana na tabu na shida yeah. unatumai kwamba ukiondoka ulimwenguni uondoke vizuri mm -hmm ache ulimwengu ukiwa vizuridakika ni tano baada ya smbil saaza afrika mashariki jamani nikubalie ningatukie hapo kwa sababu naona kile kikosi cha thei kimeingia pale ndani asante sana mbarikiwe na bytheway kama unataka kufanya in zako ingia pale aadiasora zao ili uwekeze ribaribaribariba riba, ni nzuri zaidi didailin da, machuki na kuona uko ndanibarikiwa sanatupatane kesho kwanzia saa moja mpaka saa mbili kwenye morning anza na bwana kisha the ikuanzia saa mbl mpaka saa n lme giv you osong by uh, the sne unasema wengine wako wapi hutukamilishe kipindi hiki cha ansa na bwana myamesmatwir utomoro na kama kadi lazima ni nyinyi wote kwa sababu nyinyi ni mashujaa sana ndani ya anza nabwana ndani ya hr na ndani ama uh, ufalme wa mungu kwa kuamka kwamba mateso tutayapitia lakini yatakoma mwisho barikiwasimssiku ya mwisho wengi watashanga pendwa wengi hawapo hawa, hawa mosafarini kumlakimopozi walitekwa na dunia ya dambi sio, sio ajabu, pale tutapoona wapendwa tuliyodhani wema wanihusuni siku. siku ya mwisho wengi watashangaa kuona wapendwa wengi hawapo hawamo safarini kumla kimokozi walitekwa na dunia ya dhambi siyo ajabu pale tutapoona pendwa tuliodhani ni wema wamekosa uzima na kuvuna mauti itakuwa ni huzuni hakika wengine wako wapi hata na shanga si waoni tulidhani tupo wote pamoja tulisali pamoja wenye makambi pamoja kuhubili pamoja leo hawapo jirani yuko wapi hata na shanga simwoni si alikuwashemasi wa kanisa hata yule na mzee wa kanisa karani wa kanisa wote hawapo wengine wako wapi hta nashanga waoni nitupa wote pamoja tulisali pamoja kwenye makambi pamoja kuhubili pamoja leo hawapo jirani yuko wapi hata na shanga simwoni si alikuwa shemasi wa kanisa hata yule na mzee wa kanisa كنيسa وتeهaوaكu kwa jinda mwema bali yule hufanya mapenzi yake mungu kama mokozi alivyoagiza wengi watamwambia tulikutumikia tukiponya na kutoa kwa yesu na kuitwa kwa jinda lakeni mwema bali yule kufanya mapenzi yake mungu kama mopazi alivyo wengine wako wapi ata hatana shanga siwaoni tulidanyi tuko wote pamoja tulisali pamoja kwenye makambi pamoja kuhubili pamoja leo hawapo wapo yuko yukoapi ata na shanga si muoni washemasi wa kanisa hata yule nanili mzee wa kanisa karani wa kanisa wote hawapo wengine wako wapi hata na shanga siwaoni tulidhani tuko wote pamoja tulisali pamoja kwenye makambi pamoja kuhubili pamoja leo hawapo jirani yuko hapi hata na shanga simuoni si alikuwa shemasi wa kanisa hata yule na nigi mzee wa kanisa karani wa kanisa wote hawapo Byote. tutapata nini kwako tumekufata wewe tuwambiye basi yesu utatulipanini kupoteza hibi vyote sababu njia yako iyo tumeamua muwaku wa si tumehaca vyote tutapata nini kwako tumekufata wewe tuwambiye basi yesu utatulipa nini kupoteza hivi vyote sababu njia yako niyotumea muwaku wa mili ulimwegu mpya nikwa mtapeti ku ishimbilele kutawala nami siku ya mwisho ninyi ni washindi mtaovipwa taji za kunga mokozi ametuwahidi kwa watu wa mualio wapiha uliwengu mpya ndipo mtaketi uishimdilele utawala nami siku ya mwisho nimi ni washindi mtaobibwa taji za kungara Cozy, I siwezi kukubali nkachukua vitu vyangu mimi hapa ndani ili barua ya tatu umeandikiwa tatizo sio mimi tatizo ni biashara unaona ingaa nilikopa lakini barua imeshaandikia nishawambia naona kama mimi biashara nimbovu na bad nishawandikiaatugombani tuonekana sawa sisi atokee kinayotenamwelewa ndugu yanu tukaeeamadnaonaa how to teach Io ti garantisco di aver visto il mio ma di aver Ha hanupaitasimamateaitapota ha milele na mivele irio awenyehami kwa taomboleza wak ona yesu kwa utukufu wakewat ialiali Ia, ana Ia, kusa mamenoatapot oh. diwawancara Se achangnjia se tu mbaya Uta toka bingo niju Naku tu yetu Nako i ponya inchi yejebu jehoa m najua kwamba muna chiu ya watu waas ajalishe inachukua lakini wakini munachiuu kuangalia vintu vinavipenda asianasema mimi alewalimumpamume anaetakaa kijana kijanawa kiume anahitatimpe na kumanatokokaku otampatia kwa wakati wakukweyeha wapo wengine wanahitaji fedha na wengine wanawe mahitaji mbalimbali katika maisha yaoe mungu kutana na mahitaji yao katika chini chin wa yesuris tna kuomba baba rudisha amani katika nchi zao maana wewe unachivu maombi peke yapo wakumbatie baba wanatumaini tena mungu kuna wanaohitaji kalo za shu na kuomba kutana nao ungua milango mana wewe pekeawa majimu maoni kuna wana uhitaji watoto ba mungu umesema aauguwepotasa wala mwenye kuhariniba baba basi mungu kuta machozi yao iyo imetosha baba eusha vifo vya watoto wa changa ambao wanakufakia kiajabu ajabu kila siku walio fungu waliofungwa na ngugu za kiza jehova wagange waliojeruhiwa maana wewe ni mungu mwanini penyeza mkono wakwe ndana you pouco