Ah, Panama Pembe, Panama Pembe, Panama Pembe, Pembe, give Pembe, Panama Pembe, Pembe, Panama Pembe, Panama Pembe, Panama Pembe, Panama Pembe, Panama Shetani Panama Pembe, Panama Pembe, Panama Pembe, Pembe, Panama Pembe, Pembe, Panama Pembe, arakasiyaibilisini kudanganyauweki mawasoyaketoni ikuwatekauweki potezauweki atadanganyadanaananya uwikiye kiki atadangayaananya umufate yeye atadanganyadanganya wamili yeye nasamba anamabeana mapembe kimbia ana mapembe ira shina kowababa kja namtindo mpyb neno la mungu. Ha, neno lake muungu hanakawanya kwatu wake muung hanakawanya watumishi wa muungu kanisa lilikuwasawa lakini la ngombanayoyo nnagmba naul wakwiso wote amkeniv kila mtvotumkemee ndevo nifungevikwaya katukatae mambo yake Bye. 走。 kuzarahuriwa ai mbingu sasa zifunguke wajili yako nema ya mungu isimame maishani mwako turi za mawiyeu turi za upepo ambie yesur imikamaiwa wimikumberota tuliza mawimbi yesu tuliza upepo <muchenge> ietaero <laughs> erueee As can either, the Global Radio. i mama, I just sing this song for you. Wherever you day, my mama. I just want to say thank you. For the things you done do for me. For the places you rain on me. Sometimes I lose my way. But you still the prayer for me. The sacrifice for me. Oh yeah, yeah mama. God bless you, Mama. Come in, sure, Mama. God bless you, Mama. Mama, Mama. God bless you, Mama. Come in, sure, Mama. God bless you, Mama. Mama, you the first one. Wow. See the way you hustle for my kids. Nine months for the belly, no be easy. But you and your deep pain for my sake. One try me fake. Hombrandy, eh, eh. Mama, will eh, eh, me Hombrandy, eh, eh. Do any woman wombrandy, eh, eh, eh, eh, eh. Oh, oh, Mama. God bless you, Mama. I'm sure I won't, Mama. God bless you, Mama. Mama, I'm sure God bless you, mama. You mean God bless you, mama. For the things you they do for me, for the blessings you rain on me. Sometimes I lose my way, but you still the prayer for me, the sacrifice for me. Oh yeah, yeah, mama. I dedicate this song to all the women in the world, especially my mom, Amaino. God bless you. Bocin uh, sano. Santisana. Asante ah, sana, Asante sana, oh, mwancho murge navoi oh, go mwancho moterere. Mama, I just want to say thank you. Woop woop. For the things you do for me, for the places you rain on me. Sometimes I lose my way, but you still the prayer for me, and it's like a fence for me. Oh, yeah, yeah. Mama, mama, God bless you. Mama, I miss you, oh mama. mama. Bless you, Mama, Mama, my, my, Mama God bless you, Mama God bless you, Mama. Mama God bless you, Mama Mama, you the first one wow. See the way you hustle for my kids. I man for the belly, no be easy. But you when your are pain for my sake, One not try me fake. Won't bring me, mama. Won't bring me, will Do bring me. You ain't even won't bring me, mama. God bless you, mama. Yeah, make sure I won't, mama. God bless you, mama. Mama. Mama, Mama, God bless you. Mama, God you. Mama, God bless you. Mama, God bless you. Mama. For I you read read you, read from you from are in the dark, live. Radio.com. Sometimes I lose my way, but you still the prayer for me, the sacrifice for me. Oh, yeah, yeah. Mama, God bless you. Mama, Mama. sandi sana citariki isan na isat cinsa n ciavtkeleroe cinsa isano cavonmambia grfmkembnkimus international womens day uh, sante sana cidaekando chenga chikomnyoka sana byheway by the way by theway uh, we salute we salute remember all women wanawake wote ulimwenguni tuna vile vile tuna washukuru kwa kazi nzuri ambayo wanaifanya Ndala cha komba video mwanchu mudi na boygo mwanchu motgaleni nakukaribisha ngo kwa ninaende naende naende naende asay and same ya seria obotaka obo samethius ndina boygo litukalera ongo direto le kidogo aso boy mkidogo international women's day kunya kapato kodili ya mangana ya thringa nka ya ba keba swat baran balir baikeirie sentryo iyon supreme ya eja ra fami komunike muse ndo koranga ninga share our free share our stream share our stream share share share and share etinyago watoko sanga sentryo benkimu mwanchu mudi ngeli na boygo mwanchu motgaleri wabausi eves mingo mobkav nenetat onyar gr rsi tnyrihingurrtn e e n i Al... nyorang'a videls omũcogĩ nero gåkũrundi ngoraigagra bwansirenire kåika isano na isatå ca måbaso 7aoa kama si atinga si ndio watu wa no international men's day inairobi by the way eh, eh keria haro tuko nyoro watu waga changamuka hey, watu bari ko changamuka watu bado changamuka litukulia women's day inalia watu baku changamuka lakini litukulia international men's day watu bari ko nyoro watu ambassadeantoro ndio bionanga ambassadeantoro watu tomari ko nyoro ambassadeantoro mwanaume ukimwatchia watu otherwise in total si we going to share our stream oh, navoigo na nkwanerangontevingasondigetire gontegere want, kũrwaevrunviavonomaakiwaona wantoto wakeazkkamakuna mukibokoaamembn aa aamamaengiwnw ilaja t oamawao angakoreikåtåvakire ngambatorra ovamnaiteavamamamokogoana rero mambindit Iro you know, eh, t o k moko s a n m m r o ngomano m a m i o mamo moko s a n de piko siko v o l t e a eveli s i k t o i k a n a n d oboli ege n t o k e t yani i t a t i m a i k o o ke chamo no, r a t i o ndagera ia bsl fee awndagera aiawabwat aaiarfo <tangani> <tangani> 473489sns7375imat uh, as... hey, uh, cistdiomwanchomagwancho cilambechinochileka bwasescreen o7532418asifuri sabaa3bnsangangamona nchomwancho mulinaboigomwancho mutea sesamya whatsappigee si716059823 Che venga su di vetro mentre ancora cru a 798767873 166 sono anemmo o 66 sono vero 66 sono vero ciabua Leroy Cooper International Women's Day today be a ni kipenzi cha mungu wanaume wamepewa kazi ngumu lakini si kama kazi ya lepo wanaume wanaweza kuumia lakini si kama uchungu wa mwano wanaume wana nguvu sana lakini hawawezi kubeba mimba anau kutunza pesa lakini siyo mtoto By the way, uh, there is that kalaf mboro ae aueowaani r bwamaa braa aawarart bwarawana i Gak ngombo.. Gak ngombo li nga.. Ekuamu nyawarte kakakorokande Akazaliwa merete Na.. Ya.. Ya lakini bintang aku kora.. Utari.. Utari.. Utari Eda sokeri uchiega ase.. Ekena sokeri onyornganaogariaee graoku onermakkrma knyrakk onte nikradok tet kgoke okoimkir okgoir gkiniri di rnero sande sana siasa yaomotenyiogatano nagatto kobwata ns menso yakenya abaend babodaboda goetnihie kbwat anairobi abkenya rwtr en imya londo naboigo ndechenga ladngana kenyawirberia arrnrk iaangr insa isa n no, akwan kwa mama, kwa mama. Nkwa, nkwa mama, waw, mama na i na na aani wa mama mzazi na mama. By the way, kila mama mzaz anatakia mtotowake mazurikila mama. mama anatakia mtoto wke maambay nawezasemwah ana, moto wangu chaendetu akisema ni maneno nasemalakini kwa akili yake ndani kila mama ambaye amezaa hu anawishia mtotowake mazurianatakia mtoto wake mazuri, mazuri. sihani kama kuna mama ambaye anasema wama huy mtotowngu Uh, okay. huyu tu huyuachatandhata apateamnamna labda akuambie wa wakati wa asira hiyo ni maneno tu ya mdongo lakini ndani ndani mwake kila mama anaombea mtoto wake mazuri oh. kila mama anaomba aamke apate kwamba mtoto wake anaendelea kila mama akiomba lazima kwa maombi yake akumbuke watoto wake yeah suolambao munapewa muna, muna, muna, propaganda apet hey, mama yangu oh, mama yangu baba hey, yangu uoni umbuakni kila mama kila mzazi hasa mama anaombea mtoto wake mema kila kuchaachch onye kobwata omong'inamini ose onye kobwata abaibori in anywayf youyappenng'a naobwata abaibori moyo bare vale bonsitabaare gdctatengeranembeo mbao mågano yomombaĩnganeyemåiga ir ya rituko riarr raiatioaayatagkrkrii'iibi abaire bangaini sstyoragena uchu msubatsi iio chinyingchaba bsbatsisyomba eingsub akuna wa ah, you know, you know, you know, uh, wale wana dada wenzetu kwa njia moja au nyingine, nyingine wameafya mimbapia uh, usimu... nyinyi ni mama tu mama marehemu tunasema kwamba nyinyi pia ni mama marehemuwa ni... sababu unajua tumesema kwamba unajua wewe na yule mtu ambaye ni mwizi wa kuiba na bunduki hakuna tofauti kwa sababu sem wewe ushaua naye pia ashaua hivo kwa wale wamama wote kwa wale mama zetu woteulimwenguni Ma tunawatakia maisha marefutunawaombea uzima wa milele wana ume, wana nguvu sana. Uh, you know, wamama ni wa dada wenzetu wote uh, awe sister yako mdogo sister yako mkubwa uh, lakini kuna wale ambao sometimes som down wale ambao wanazaa watoto na wanaafya na wanaua watoto wale sijui tutawaita baba kwa sababu si mama unajua mama mama ni mtu ambaye ana r fulani mama ni mtu ambaye ana ro fulani yani, Mo estamos un mo, mamu mi no by the way no ve que vago, te me dices moñete. Mamu mi no no ve que vago, kerkie bunduke. Ate bo mwana one ya ya, chimwana one ya ya. Umwana one ere ya ya. Kiri ka konyamba otiga aki aki televisión. Cual guacho chenji? Cual guacho chenji ka kise nembe. Mo ngina pero tengo moñe que vago. Uh, incho muy ya ya. Mo nginera goika te mo wana oye et kam k in ksi avana vamama itevatwakeinitni ba nu ie kama mama ndiye amekubeba miezi tisa chumboni amepeba miezi tisa akikunyonyesha amekukosha ame by the way na chumboni tena big man na anjaro wana nganja tena wana baliaba ke wana ba kutara lakini mwana mbwa to mwana uh, angkorera ngana adiko bokoiga ah mama dela Maedum... Mm. ye ea naafuia kofiaunatolea Akazaliwa... kaf wa mama, mama suku... ni watu ambao wanafaa hah aliambiwa Ali mama sukuma akazaliwa sikofu aliambiwa mama sukuma akazaliwa imamu chikaze mama sukuma akazaliwa rozi muhandusu tukampatabat mama aliambiwa sukuma tukampata raisi mweusi kutoka est africa kuongoza wazungu ha, obama nivujie moyo mwanamke unaitwa tasa kwa mungu kuna mwanamke amejaliwa kizazi ana wito wa kolea kuna mwanamke amenyimwa kizazi ana wito wa kolea anawalea watoto wa mwenzake kama wakuo wake wakati unasubiri upate mtoto ni kushauri mama naenda kwa vituo vya watoto yatima hawana mama hebuchukua mtoto uikoe wamama muliokufa daimatutawakumbuka tena mtusame paleuliwakoseo nu msife moyo Wana. wanawake wake mnao waona ao ni mamba zenuwana e kufa ofyo sa78i e abu un jamo mbalo aenda kulisungumza na jambo hili ingeendauwee ku akiun wal wanauembwaawwwanaenawaamanouna kisa mbachokitnd ahali lainiend iawe kuwasim na, kuna kisa kilitendeka mahali fulani akifurahisha wana Uh, aut ningependa kama ujashash kwa sababu kuna jambo fulani ningependa niweza kulisungumziauna joseph barnabas ielsmabos ni joseh masinga barnabas korakebrigo anyamira fundi wa kutengeza simu inawatakia siku njema wotewote wote, wote, wote. asante sana masila ndege godnongeshi imekuwa nadoridid Nimekuona pale baba wetu ndare asante sana Lainas mokuwa minga asante sana Krista asante sana Biyorekeri mami asante sana Miri Nyambura asante sana Otikeba asante sana Krista asante sana asante sana asante sana, sana, sana. miaka rushi nimekuona pale yobeshio beshae mama kemanu nimekuona pale asante sana asante sana Rosa Mbonge one day nilikuwa shule Aa, na nikatoroka nikatafutwa sikupatikana huyu alienda maneno yake najua kwenye alienda sema kwamba wakaenda kuita mamangu nyumbani ati nimepotea mom alikuja bila kuoga wala viatu nataka mtoto wangu mimi huyu nikatoka aha. So, mwamba uh, mimi uyo, uh, message uh, one day nilikuwa ama nilikosa shule na nikatoroka nikatafutwa sikupatikana wakaenda kuita mamangu nyumbani ati nimepotea mom alikuja bila kuoga wala viatu nataka mtoto wangu mm, mimi huyo nikatoka mafishoni uh, life uh, long, mama na kupenda yo kwenya alienda uyi kama huyu ni roso mbongi kama ni angalie vizuri huyu ni roso mbongi aienyli san, iagiayga mbo uh, because I'm asking a, a certain question after this. And by the way, and I told you this. Uh, don't allow to ganya, again. to go Mino, Mokao. Oh, I'm on Mino, Mamo, Mino, Tuh I don't nama I'm gonna run out of my time. I mau gose mokao tarera igoro yao ng'arera ngayaye mwana onenkee gwankorera mwana one nke mama omin tarragoi omoaa tiayae mongino omino mama omino gose mokao tarera igor yaoiaariaria mab eybonni uawote nu uenwy kwirnambeodekeea nyonyoigårå yaodka kidog makåirena ase mbeo milimo mopundi na mito hiko palepale hilesisi wanadamu atuko vilevile thisis milikeikery imeya abaguc global radio vaseria ovotaka na omwara wa wagetutuidelis mochoge Oh. y ni mama na uh, ni bolema. Bolema bua by uh, maalkaa aaa sawa bono mm. This mama alikuwa alikuwa ameolewa mamaikua uh, meolnaurakasou ilikuwa09 huyu mama alikuwa ameolewa pale lakini huyu mama alikuwa na ulemavu kidogo kwa sababu hakuwa anatembea miguu yake ilikuwa na shida i don't know how I can explain the huyu ni ameolewa wa... no, uh, uh, so uh, ameiaga mmoja ymama wwmwal0umto mc liua this mama huyu mama alikuwa amejaribu anafanya kazi fulani fulani ni yule mama ambaye hata kama ni mlemafu hata kama una, ana ulemafu lazima at atas sat ni mtu ambaye alikuwa anapenda kufanya kazi kwa bidiidobadha alikuwa mkulima wa amaragwani amaragwaniso alikuwa mtu ambaye uh, jariba weal anaayakazikilwna mhmikwa kulima wakemngiykalin vana vakr 90naa vntvavakaoaihwygjan ake alkmnakmak mshichana wakekwasabbundi alikua mkubwaalikua ameolekasa mama, so, mama aliuanajua unaunasl watotowako wamesoma vizuri wengine wameoleka so mama alikuwa nafanya kazikazi ikaanza kazi, kupungua pale na akaanza kuzeeka so, akaan yani, u alikuwa mzee kidogou kit 5iimtu alikua nan ua kazi yandkukuljasho lake yake. Uh, so mamaa019akashikwa so mama, mama mama uh, na kazi ilimshinda unajua amefika55 watoto wameajiriwa pale na ni mtu ambaye anajaribu kufanya bado kazi yake ya ukulima mwili ikakataamwili so. ikakataa so kjanka akaona uh, niko na mtoto wangu mmoja uh, familia yangu iko yeah, sinichukue huyu mama yangu ni mlinde kwangunajua kuna ule mama, like my mama, like my mama you know, uwezi mkataza kazi labda umuue kwa sababu labda utafute viboku mchape na ukaa apo nae kila sasau mama yangu ukimwambia siende shambani ni shida unamwambia anakwambia siendi arwale te malede kine ko de dirikara mugondo wasoka si nini naache town yinkoi rena nanya orasalmi na bolingole ma ngane konda naye na chodingo wonawe konda mwaka ni nda ya mi maomini kore ma yani ataki tataki dia dikore ma akazaliwa tataki dia yani ataki aniambiwa mama so kuna wale watu ambao at least yani kama ni labda umtoa hapo uende ukana haye kwako ndio aacha kwenda kwa shamba na atapigana atoke pala arudi alime Sio yule mama alikuwa such kind na mwana wa Ramadhani haya mama yeye aliongena dokora eh tena mwana wa Ramadhani mungu ndo mbeuka and 5 years yeye aliongo karaha mukuragire mungu tena ningenengo le chinsaga ni nengo likuneni ya ningeneng esikikimbwa to mukondoka sio yule mama alikuwa amezoea kufanya kazi yake kazi ya mikono yake hata kama alikuwa anaprovide na watoto but wknaain So his mama ikabidi ile kijana akaja akamtoa pale nyumbani akamwirani orovikila mwiragari nanyometmusivatmsvatimusiakamuvikaaa eh, akamuvika oro mwaye akavera oro mwaye an wito wakula anawalea watoto wa mwenzake3as yako pale mm -hmm. lakini akaanza kusema kijanaangu ukienda kazi huyu uh, bibia yakwaninaj kunamamnajua kunamabadhao kuna, mamo, kuna, wana, kuna wengine mama wengine wakunaheshma nua huyu so, bibia huyu kijana yake alikuwa na msrihuyu mama wakati kijana yako kaziso mama anashindwa kuambia kijana yake unajua kuna mama wengine wakona heshma anaona akisema italeta shida so mama anajaribu kujiekea so akaambia kijanayake kijana yangu kijana, kijana, kijana nipeleke nyumbani kijana yangu nipeleesa kijana nawsabu anaona ni mamaake nashughulia anasema t una kituatukupei hapana lainiipeleke tnyumbaniso kijanaampelea nyumbani so, nampeleka kijana na, na garilau narudi baadaekijana so, akiwa kazi huyu bibi ana huyu mama anamtusi anamwambia unamletea sni kazi mingi anamsumbua kwa nyumba aaa anamnyimacakula mpeiyote najuwala wa mamawaze uh, mbachbtkama yani, mtotomtu mama akizeeka, akizeeka anarudiuamtoto ni kazi. apewe fudi mzuri asipewe eso akahinsi kaambia kijana yake jameni nipeleke nyumbanikijana ak akasema pana wekakatupaso oh. yule mwanadada akaanza kuambia bwanake jameni supeleke huyu mama nyumbani ymamtunuwene nit mankaihhzongu So, a aa danamama ni mlemafu shida zote za ulemavu ambazo anapitia amelea mtoto amekuwa mkubwa amesomesha mtoto kila kitu mtoto ameenda shule mama peke ake sbaba yake aliagaskuna lia... so, kale kaupendo kuna kale kaupendo ambao kana, kana gr kati ya mama na huyo mtoto ah. And want to try it, jaribu yule mama ambaye ana ulemafu uguze mtoto wakemoyo mwanamke uneitwa tasa ni kutie moyo mwanamke unaitwa mukumba chitie nguvu siku moja utamzaa mwana lakini lisikie neno tena la toka kwa mungu kuna mwanamke amejaliwa kizazi hana wito wa kulea kuna mwanamke amenyimwa kizazi wito wa anawalea watoto wa mwenzake kama wakuo wake wakati unasubiri upate mtoto ni kushauli mama naenda kwa vituo Hey, no into. Mama, we we'll No winging mama No winging Mama, we we'll No into. Hey, no into. Mama, we'll Mama, we mama. Mama, chica, sante sana internet yake rada kidogo ndio chenye producer kwa randama ng'amane internet na yoya yange yale ngoko rada tomu chando kidogo i guess nimeiangalia kitogo kitogo kitogo i guess now it's okay i guess now the network is very nice mimi mtamboto kumane kiontabigo tabia wana bakantu kategu kasige tege mori mori morose sante sana miss producer sante sana sokovachonjo by the way, umum uh, ngono akan kan nyakup kak korona mikanga my son, gak kita kangen kaki gak kita kaki deka, gak kita But the so, sun yang mau ya ya mami, kamu nongki ojo korota kobra ya mau cah nunda tuh ya bera. Kumpet that that lady muka ini gak kamu mistreat sometimes ya kamu okay. nabakin so, dagu rumah itu mungkin harus nyukuan, kalau okay. Kuana aku sadiare nyomoya angka0 <muchu> So, ikawa like, huyu uh, mama amesikia vibaya mwili huyu no amesikia vibaya na imekuwa wasi no way By the way, uh, kijana alipiiwa simu toka kazi kitua jioni jioni tu akaambiwa kwamba vs uh, mama askipoa kuja umpeleke hospitali kijana akaja akampeleka hospitali mama akatibiwa akatibiwa ikafika saa sta hivi saa saba usiku yule mama akaweza kuiagaso kijana uh, akaulizia ni nini inaweza kuwa shida huyu mama nimemweka kwa nyumba huyu mama atoki huyu mama afanyi kazi huyu mama kazi age ni kukaa na kucheza na watoto eh, na kuwapea advi kuwasungumzia kuna watoadoa ambao wako pale nyumbani toba, so around, around, mbona huyu mama ameeza kuiaga dunia ni mama kabadhuihuyu mama nilimpeleka hospitali nikaona ana ugonjwa wowote He... e, wakati daktari walimwambia kijanangu huyu mama wanaishi na nani mama, mama. nairobi tu hospitali moja nairobi mama huyu kijana na ni huyu mama wanaishi na nanimama no, wanaishi na bibi yangu na bibi yangu ni mtu ambaye ni mzuri ana shughuli na hiihuyu no, mama kuna bwanake hapana no, bwanake aliweza kuiaga ambaye ndio babangudaktari no, wakamwambia huyu mama ameweza kutiliwa sumuhuyu no, mama ameweza kunywa sumu shakula ambaye alikuwa ameikula tumejaribu kumpea dawa imeshindikana kwa sababu ya umri wake ba kwamba umri wake na aliweza kutiliwa sumu kwa shakula awangeweza kumwokoakijana so, kaliza nani anaweza kuwa amemtilia sumunani anaweza kuwa amemwekea sumu so ilibidi kijana arudi nyumbani pala ulizie huyu mama ametoka tangu asubuhi kweli amemwambia kama ameaga dunia Mabia achatoka tang asubu huyu mama amefungua igetu tange asubuhi kweli so chakamwambia huyu mama bado achatokauyu mama, e, mama alikula nini lanchikasema huyu mama alieza kukula mchelenaile wa... mchiele alieza kukula alimaliza yote nli baki tuliimwaka kwasi yule kijana alienda kwa asi akapata kwa kweli mshele ambayo alikuwa ameikula na amebakisha na saani yote kwa pamoja iko kwasi alishika ile mshele na saani akaipeleka hospitali09 uh, daktaria ile mshele ilikuwa imewekwa dawa ingine sijui ile ya kumwagia ngombe e, dawa ambayo ina uwezo wa kuua mtu mama na sijui kama sijui kama hii a, kitu ambayo yule kijana alifanya ilikuwa ya mzuri ama mbaya yule kijana alirudi pale nyumbani akaambia yule mama e, mama yangu ameweza kuiaga dunia Mama yangu, uh, mama yangu ni mtu ambaye ana ulemafu mama yangu ni mtu ambaye amejaribu kufanya ameweza kutulinda sisi wawili baba yangu aweza kuiaga dunia mama yangu amefanya kazi kadri ya uwezo wake ameweza kutulinda ameweza kutusomesha hadi ukanipata mim mama yangu amekuwa hapa kwa nyumba nd umekuwa ukilalamika mama yangu ameweza kuiaga kutokana na kuwekewa sumu ma kutiliwa sumu kwa chakula <coughs> limwambia mimi sina ubaya najua wee ndi mamangu msichana kasema hapana hapana mwambia mimi sina shidanaomba tu utoke na uende kapsautoke na huyu mtoto wako mdogo mwenda nayee kapsa kiona uniachie mtoto ni sawa ukiona uende na mtoto ni ya kufanya kitu yote aliambia yule bibiake aende akienda akiendaga ile kijana alifanya masishi pale nyumbani ye, ni nyumbanituna akaweza kumpumzisha mamake vizuri na alisimama karika mkutano wa mazishi akasema kwamba mama yangu amewawamama yangu amewawa na mwenya alimuua ni mama mtoto wangu ni bibi yangu You know. bajai adi sasa hivi hajai hajai alisema hata wai hata kufikiria mambo na bibialienda no no, no. kortini alielezea kortini vizuri bayhaway alipewa mtuto wake mtuto wake kijanamtto wake bado yuko na yea ana mlinda wako nayide saitu lakini alisema hata waihoahata waifikiria mambo Hadi saisine, na kua adi saisini rafiki yangu sanaay ilikuwa iaakuna mama wenginekuna washana wengine kuna mtoto wa kika wengine ambao hawana utu hawa na utu haana utuhawa na utu u Mama bo, no hey, no mama bo, sijui, sijui kama sometimes you sit down you reflect what your mama has done to you what your mama has done to you ukw namama unashkurumb ot eend metumiamamayaouzuri wa wazazi wetuwazaziwetu ambo tumejaliwa nawaatai iioni mmamaaomamaokimeaes that is enough that is the goodness of this our mamas uzuri wa a mamazetu atack millioni mbili hapanaapana hapanawhen you know, i remember that story i remember that woman wakati nakumbuka juu ya hiyo story i remember that goman that oman idon't think whethe shelae zidani kama atakuwa na min kwa maisha yake siani sini siani sianikamataanaaliauriimamasahachanitumia jina la huyo liliani kuambuka ama liianierubo This your by ambao oyennaaaawwaawamamahiyoniwmamaaaakubeba uh, mi, tumboni akakuzaa akubeba miezi tisa mgongoni unamshafulia nguo unamfanyia yale yote yeye yeah, anakuosha unalia usiku uh, sometimes i was sometie iwa i mysiseae by the way. I've been staying with my sister in in my place hapa paeaitow uh, sisangu alalimy you know? sisa, siste mtoto mdogo so anakuja tunakaa kwa nyumba pale tunaishi kwangu ti as sautiya moaamake aksia sauya pale for nawashukuru sana mama, eh? are very important people asa wale ambao wamezaa kwanza akakulea miezi tisa akaas akafanya mjengo akafanya kazi zote akupeleka shule umesoma youve graduated uko na kazi pale sasa unaanza kumdharau mama yako kwa mfano aliwazaa wo najua waktambo aliuwa nazaa watoto wengi kwa mfano aliwazaa watoto nani nyoote mmekuwa wakubwa nyoote mmeajiriwa mkonane ye aliwalea wawili ama mmoja sa so, mmeshindwa care of one third person huyo mmoja tu watu wanne mmeshindwa kulinda mtu mmoja watu sita mmeshindwa kulinda mtu mmoja mama tu mmoja mmemwacha pale kijijini anateseka s60 baada anafanya konda0 baada anashughulika anafanya kondamama amewalea ama wazazi wamewalea wawili wamewalea vizuri mkonane ss meshinda kuleauyu mmoa t pekiyake meshindakumlaowawilioraothem aahai usiheshimu lainieshimu wazaziwangu asamamammi lazima iogea mama yagu ambie mmam bibi yangu nimemwajamenihyo i ni bbian ausiwaambie tmama yangu a so, mimi ua namungeesh anaheshia ae mama yangu akufanyia vibaya usimshautie usiperepeepeeperepee usimutuzi metike sakaneke mama yako leo akunifanyia vizuriii kama mwanaume na ndevu amb mama yangu nasikia ulifanya hivi nahivi jameni ndio kwamba skiisvilevile n magiwm baraovandi vatamnektsivngmegaitvoni ivteraaa uh, mama tmangukuivwat iatiriv iiaaauriaa mtuakamolf ameanza kuaoeiwseso ikom mimi nikioa na kuambiaywazazi wangu nao eh, eh, hi aebokpale mtu ameekama iakunaatanasauaa nikona dugu ina enzaziet miminimizaliopeeangaamintu avantu vande valinkorora mboro vande vakwenda viva voivoli pimy frend baraka za mzazi amaseseni yomwivoli naye ngenjho sana wati wana va kupigania wapate amasiseni yomwivori droeanyora maseni yomwivoli aravwika apaaapanachmrinkakora i nayetm nayetemabaraka Na won... za mzazini samana sana sanasan rammamelo mbuyoreiakiaba aftr miamb irchioaworaa aft uyore mbuyobogetesa aa e aa gia aa ai kunaatuanafayaiih dayehou cio upate mimba alafuanza kutoa mtotoaiaei esaiwambiayaa Danjika, danjika. hakuna ajhakuna haja, haja kabisa umetoa mimba mbili tan ta sasa itiunazitaussa we ujaza Kuna watu wunawatu wanasema kwamba wale wamezaa sasa i wale wamezaa sasai walewamezaaunaanza kuangalia macho wale wala mbao wamezaakuaa ni kutoka utotoni oh, yeah. hey, no letme tell you this for free becauseyouarnot paying me bytheway ini, ini free yeah, todays international womenslaimaniwmbi by theway8 uh, uh, eren80 rn ya sistwetu bytheway ihave my cass ihave my sisterswakogalf sodon' thin imaini malaika ihavethem so, so li'm tell telling you this for free doyou kno that uh, 80 rn ya wanadada ambao wanafanya kazi nji za nje hasa gar wamezaa kama si hiyokuzaa awangekuwa huko kama si hiyo hiyokuzaa awangekuwa huko kama awangekuwa na watoto huko awangekua kama awangekuwa na watoto awangekua huko huyo mtoto ndi amefanya umeparuka akili kamawatu wananielewa huyo mtoto ndi amekupanua aakili so amekupanua akili. munanielewa me. ya wale wenzetu ana wanafanya kazi a wamezaana kama si iyokua wanghwanwanhuk kam siouzawanghuaw aa vijijinwanaae vijijiniso uzaa zdhambi aanz uaei mtotoalevaamezalia nyumbaiamezalia nyumbani amekuombaa amezalia nyumbani amekuomba pesa ya kumudipia mtoto wake schuol feedekan Wing will winging no wing to no winging to no winging to no winging to no to merongo sza Aingati ali ndochenga maso ndita uchogora trekye sini sana kirebosio a sentera iri nkranu manchomotegere na boygo manchomotegere kukurubam siklo patere kumune kemu sinchino mwana baba gitutu abedelis omingo mocho ye seria obotaka nero ah uh, noromudura smbeo now then you can share the stream you can share the stream i'm going to ask you just a very simple question a very simple question na ningependa mwweza kunipigia simu kwa sababu nambari ya whatsapp iko very open は白那かmなy走はつか里那就だ那やまのやk人那は And I'm Makosi I'm a じゃあ出会え скому Hipoí na imanía o acamambi yu le ponene cupo ho linee na wanadamu watatoa hisabu ya neno hilo siku ya hukumu Move I move shall your will بمشن يس لبنر Many e baba, e baba, e baba, ni mwako. Oh, e baba, e baba, ni mwako. E baba, I shall go and see. Life is e summer Menga papa like студium Life is like papa e is like summers Life is like summer Life is like winters Life is like জায় <many> বা <many> <many> <many>