kabisa anasema jamani klen kerush asema like so pia webarikiwa anaombea kwamba huu mwezi uwe wa baraka anaitwa mc mlami kutoka kule kawangwari anasema jamani kule kongo stage, kama kawaida anasalimia watu wa bomariba bonchari miranga illge tuko pamoja na uku tunywe chai jana ulisemaje e eh, ulisema 856 46 yani mimisikukuona wewe nethwa uh, mc mlake <muchas> ebarikiwa sana unapoendelea kuskiliza ana nabwana bahauombahunakuomba kilawakatiushibalishbarikie saalishabaikiataataaubaiiw baraka ziko zikohapa kupitia kupitaa pale abgusi haya mimi ndo huyo uh, kwa watu wote ambao waliingia katika kipindi hiki cha anza na bwana kuanzia um, saa moja mpaka sasa hivi nashukuru sana na anaotakia kila laheri kwanza kabisa wacha niwatakie uh, dy njema <laughs> niwatakie blessed new month niwatakie hijumaa uh, njema niwatakie wkend njema niwatakie sabato njema ya kujiandaa kujiandaa kwa sabato kwema niwatakie kila kitu chema katika maisha yenu uh, so this month naomba kwamba mungu atakuwa nanyi na atawabariki uh, daima na daima uh, inabidi ningatuke huo uh, ndio mda ambao nilikua nao uh, s m tunaanza usomaatumalza uh, uh, ambapo tutaingia labda chapt uh, ili tumalizie kusoma pal uh, kiamatareh ndio siu yausree baaer wam nasemakila wakati ninyi imashua na lazima niwasaluti ninyiwote maalambaonnabwanbb e wakati huoimnu nehema yake mungu baba inetueseca baba wetutula kusukulu leobanatuna kuinua we i ma o bagasaba ũkarangĩio monene ekeno barigĩrĩrĩtie makanyũra barĩ bana hangeũriangaioyo igerarue ngakiemead omurawi agaetaganugua mataa tevehire cegi nimbwatia etakarene okuaninara haraeta karuta mataga tevevire cha ndimbwatia kanepi omũtoya oh, sabuena namanyirenya saoyo okoua nyatau yogubara kobuaneciu mefufua mifupa mikavu uhai umenipa baba yangu umetuliza dhoruba wakati wa mauwimbi moyo wangu na ukuinuwe kila wakati nafsi yangu ikukimiti kila saa si yangu ikuhimiti kila saa moyo wangu na ukuhinduwe kila wakati na si yangu ikuhimiti kila saa hey, i So mambo mengi ya kukatisha tamaa maisha ni mwako shida nyingi magonjwa mengi marafiki zako wamekufanya wimbo majina mengi wamekutafutia usifye moyo mungu yuko nawe umepitia mambo mengi ya kukatisha tama maishani mwako shida nyingi magonjwa mengi marafiki zako wamekufanya wimgo majina mengi wamekutafutia usife moyo yeye yeah, yeah, ni tibu. kwa kila jambo shida zako umpeyeye yeah, yeah. hata tukibeba kamue atuwezi niye yesu mwiteleo yeye yeah, yeah, ni dibu kwa kila jambo shida zako umpeyeye yeah, yeah. hata tukibeba kamwe yatuwezi niye yesu mwite leo yeye ni kwa kila jambo shida zako umpe ye -ye. hata tukibeba kamwe yatuwezi Me con de da dizimshinwa naye maneno mengi amekosa alichota zungumza jinsi ambavyo uh, ile mahakama itatoa uamuzi dhidi ya bbi basi nadhani walitoa uamuzi kulingana na sheria ndiyo uh, mengi yalitokea sijui uh, uliangalia uliangaliaje kabla tujaanza kuiangalia kwa kwa undani kidogo Mm-hmm. la mimu ni kwamba wajua wengi walikua nasema penginekitumbua uh, uh, im, kimeingia mchanga lakini uh, kutokana na yale yalitokea jana ukiangalia uh, ule uamuzi mm-hmm. utagundua kwamba walikuwa sehemu wakotile taundmlikuagsi sehm sehemu moja ili waseme kwamba pengine ndo na <laughs> kwa kwa uh, ule uamuzi pengine tunasema kwamba bado awa, awa, system pengine ama judiciary iko sawa sawa A, kuna mengi ambayo waliweza kuyazungumzia