aioemohwheneveriien tothissoiethledin myuon adgtheuoitheamesi Ambazuka, sante sana for that btisog nkatk nataka, nataka, nataka, nataka huyoaskieko ni meka ivokos enaona unasema mitambo hakuna k okay, ruth amokere um, nyabutokmbay hisismyoe ambao anafuatilia kama sauti iko sawa itsok okay. lakini yo ke eh, kama iko sawa maiko sawa somtimh inafanya unapata kwamba labda auna sauti labda inakwama kwamak machoi watambuna kafurahay dakika ni moja ime katika baada ya saa s b saafrika mashariki jamani na kuomba usha hiyo striam alafu utofuatilia kwenye mitandao ya kijamii twitter uh, facebook abokyotb uh, jipatie aplikashon yetu website yetu wsiyetuwrck ew tuko pale an uh, wbsdaiy 247 kwa aplikashon yetu na kwa, kwa websit yetu so, kwa sababu ya muda jamani kwa sababu kuna kipindi kingine cha the morning b inabidi ningatuke na nikuache na mungu lakini kwanza nashukuru kwa sababu umeingia katika kipindi hiki ukashare uka id like, u ukapenda uka kipindi ubarikiwe sana wale ambao wako na mipango tofauti tofauti katika maisha yenu jamani naomba kwamba mungu awe nanyi wakati unapiga hatua baada ya nyingine ili kufanikisha mipango yako kama yule ako na harusi ba mungu awe nawe na katika ile mipango yako yote na ile siku ambayo ile harusi itafanyika may the lod rein uh, wedding and in that marriage na vilevile watu ambao hawajawahi jua abagusi globarado is her e, anza na bwana is her kindly dum ya favo share this team with them so that wakati ambapo inafika kila siku saa moja mpaka saa mbili they can join me ama o an join me an lisen andatch tubarikiwe pamoja last but notlast mm tasocpinkakama mitambo ikosawa mtambo ioaam saam uatumia simu iangaie u uuman sa as nakutakia alhamisi njema na nakutakia siku njema na nakutakia mungu ama nakuombea mungu awe katika maisha yako naendekusaidi aendekuuendelsha uh, ndabel uh, tupatane kesho aaio kwanzia saa moja mpaka saa uh, na mbili aamabb duni <chat> wa ya dugorosiyo kwetu towesafere wa petaji capo macheso yatusonga tujepemoyotutashinga Moyo, dunia ndugu siyo kwetu tuwesafiri wapitaji jabo mateso yatusonga tujipemoyo utaiuipemoyo tutasinateso Tujipe yatakoa mokozi arodeo aa kaikan ya amai kaikan ya amani mateso yatakoma mokoz aradepo tutasina bna kaikan ya mokoz alodepotutasinabna kacikani ya aman kaikan ya amani, amani. matesoyatakomma ya aman matesoyatakma mukozi aradepo tutasina bnna kacikanci ya aman kikani ya amani umateso yabwana yesu ya menipa pokofua mani tena na uzima matesoabwana yesu yamenipa okofua mani tenana uzimaaesoabwana yesuyamenipa bokofua mani tena na uzima oteoyabana yesu ya menipa مان تينانا وزبا that yeah, do 你ida sorang oyoangheba sadi Chagua. ninajua mungu ya kwamba ndio iaua tazama maneno yajuiza tazama vima vya watesi wagu tazama wanawainuka kwa jili ya kuipiga ya uduma yagu sherehi jehova ninapata sauti kwamba waulinichagua nikuanikaa nikua uaijuwa historia ya maisha yangu siri ya moyo moyo wangu ni nani wewe wa mwanadamu maica yang uaya kaaa kasi atie katika maisha yangu wengine na kwa ya maia yaaau ia kwajili ya kupinga udumai lakini ninajua mungu ndiwaule nita lakini ninajua mungu ndiwue nicaua ninajua nimesimama kati kanenamoj yakama wewe bado ni babo a yakama wewe bado ni mtetezi wangu pijano na watesi wan jan na a I am going We'll ja里iwajanenmytmbvtm你t Ita does him a oh, I want done a Maya Tima. Why I should want a Maya to get a gun, so we the up to be Bafu vijue kwamba wewe we, we, Milima ani kweleze hayo yote sitaki kujua ninachojua meni ninachojua kwa ajili yake mumetuita kafiri lakini sisi hatutachoka pamoja naye tunasonga mbele pamojaa babu mwana hesabu watua wa zangu ni kosee kwa dinase isiache nguu sogezwe dinaso kwenye mitego yao meka mgoje zikinywa mwangu anilinde nisirofoke yusufu biye mona motandoto kamba riki wewe ulimona wazili mkuu tofauti na wanadamu kwakamtazama vingine walivyo leza baba yakalimona mpelelezi awapeleleze ndugu zake ndugu zake walimona ni mbeya wakamtupa wamidiani wakamwona biashara wakamuuza kwa potifa mkewapotifa kamtamani akamwona kijana mzuri wafungwa wenzake wakamsahau wakifikiri ni mharifu wewe ulio ndoto ndani yake ukamfanya waziri mkuu nami nifanye kama yusufuili nim So now baby, Can I get your own kuedauane ha! halivyokutenda wema yeni wemapetero petero vigiri kwa makini ukumbuke rehemanane emani mekupa lakini bado wewe wanikana petero na kwamia nisha Petero Precheron, Precheron. Viki vikuama kini ukumbuke. Prehemana neemvani mepupa. Naki viba doewe ewani kana. Precherona kwami si mama angalia mama ki we wewe waanza kuforomoka sababu mbe ni sahau umegeuka upande umejawana kiburi je wafahamu nawe ishakondoza mngu baba etoepetero tafakari ulikotokauone aliyokutenda wema tafakari mapenzi yake wana ywpeeroeero vigerepa makini hukubuke reyamana ne emmani mekupa lakini bado wewe wanikana pechero na kwa miaka nishakondo wangu pecero ira ukumukeremaane emani mekupa lakini bado wewe wanikana petero nakwamia nishakondo wanu ereter iraai ukumue Na kwamia, ah, wangu. petero petero tingiri kwa makini ukumbuke rehemanane emwani mekupa lakini bado wewe wewewanikana petero na kwamias ah, I can't believe what For no one. No, no, no. sunafika unashuki una mabaya magonja mengi Yesa kilu Yesa kilu di. Di. vyote vitakoma i masha oh, oh, oh, oh. dunia yaahkuna vita vingiya maonja menakiu yote vitakoma hajapona utachukua gari langu kwa kweli mama ningeweza kukusaidia lakini hizo gari haina vogi kwa kawaida zinakula sana mafuta na watafuta marafiki wa mume wangu ndo kwanzani napofikapo wanaanza kunipa mashariti