¡Gracias! Ni washinde wa ondoke Mungu si binadamu ana uongo Mungu sibin. Siwalani, munggu si binadamu anahuongo, Sibin si binadamu habadili aki ahadi puichi. ahadi uteneza m amieaua moja mbele yake ya ya mungu si binadamu, شبيزمل angu mimi yesu kadhiri zako vizazi na vizazi yawe babapokea sifa mana unaweza baba pokea sifa mana unaweza e. hey, pokea sifaje Whoa, whoa yesu niminda kushukuru umenilinda atoka mbali sana k inawezekana mwanangu wanaposema yamekwisha yanasema yanaanza wanaposema atujuwi anasema nina acha ata ni msifu yesu alikonitowa mbani hata nilipofika fika yeye niyebeleza alikonitowa yesu nimbai fuck oh. Trust the rest when we play the best. R F M. Abila kuko matuta fute uso ake matuta shida majaribu dugu nivisha wishi viamu hovu bisi tutiše twa devoni anguvuza ke yesu. Oh oh oh oh. Oh oh oh oh. body <laughs> tumekombole wampendwa lusihofu sababu yesu yuwaja kutawala erimtueyote alisafi boyoni gondi atakaehimbanawa serafi nama kerubiaosi 자不k大가시다자m后来 <laughs> watumisika ya upanga nimpekeange nimetoma mimi tu ivetea habari uyowadipokuwa kaliya kimena wa mungu umeguka kutoka mbinguni na kondoo, na wale nawale watumishi na kuwangamiza mii peke yangu nimepona mimi tu kukuletea habari wyohalikakuwa kalilakine aludayi walifanya vikosi vitatu wakaangukia ngamiya wakayenda nawo nama wameowa wali watumishi wa makali ya upanga peke yangu nimeponya mimi tu kukiletea habari ujawani kokuwa kwamila kime akata wenye vuzukaiko pande za jambwani ukaipiga hiyo nyumba pande zake ndi nayo amewapia ao vijana nao wamekuka na mimi pekeangu limepona nivito ukuletea habari ipoayukukainu a uji. namini taruditenahukoci vilemine bwana litoa abwana metwa dinala bwanani barii i Talk Trust the rest when we play the best. kambi ya jami kama kawa badae hakuchuwa ndiyo mwisho kuwa unahaisiku ya kisa 29 a8 mwendo 9 alipokea simu arakisha pepe na binti kwa hali ya kutatanisha ndivyo jami iliteketea na madatan wa kuokolewa kweli mungu ulimkoseamu na kukubali haya kumto mfanyi ara tareh kumi na tatu siku ya sanne gafla tu katikati ya ibada majambasi kawatu kumi na saba wavamia waka wakawadidia mchango ya zusu ikapokaame ikapotea na upepo amze yatakamalim Seco, Sefermo, I'm sou sou. we fula. Kelly, you can atalitekeleza ni kuamini na kusimama katika neno kama mungu asingelaweza kuponya ukimwi ankiandika kwenye neno lake kwamba ninaponya magonjwa yote isipokuwa ukimwi kwa nini mtanzania upe ikiwa mapempo yanatemewa yanapona basi hata ukimwi mungu anaweza kuponya wanaijiraeli tazameni yule nyoka wa shaba mtapona na mimi ninakutankia simama katika neno umekwisha kupona kwa jina la yenu alipopigwa taatua ukonyaji kwa usugwa kwake umekona abu yako ilikuwa juu yake sieni sababu ya kulalamika na kwa juri upeni leo hili na kutangazia konyai ukicha kumwamini yetu na kuduguza mizakuda umekwisha kupona Uh dada zangu kmoja na shiriji zangu ni kuhusu swala wangu, la mkn ah! leo ni mara ya tatatu imefikia kirasi ambacho nimechoka kiahili na siwezi tena kuvumilia lakini kaba yayote sijui unasemaje sunsmj kat mimi nakubaliana na wewe hebu ni rudi niseme hivi hili ni koa ni koa ni koa lakini hapa duniani bado nafasi ya msamaha inaweza kuwepa labda ni kuombe naweza kumsamia na msamehe ya wanza ya pili ya taumsameheana msamehe mkewani aibu kwetu sisi msamehe msawaon Jamee cheme, cheme, cheme, cheme, mbhtavisasa yuko mmoja nsiepatana ne api'ana mmepwedambali salamu hakuna nani agisuse awe tayaruikusamee Oh, eu aconselho, de deus. me kushuka chini nini chini wakati yeye eye niyekakosa kweli jambo gumu ninakubali nahitajibu ja siriwa peke andza kwa mahoni E o yaetafongolewa avateule waiie milao ya mingu bamungu ana shuka mungu ana keti kasikati ya sifa tukiriba mungu ono abagusi Global Radio nikoetolemba o chinsa Chunzi abagusi Global Radio wetera number 4847180583 4847180583 chinsa emeronge verena igiye ma mbi mvaso na amatera yokuba koko randia na ubo abagusi Global Radio nero yokevo kwa umo gokwa na uwo manyu taki tinda ono and Global Radio ngoci reko kubwata neno abagusi nzingi to ejiarefu abagusi Global Radio dot swalikwako rusha rushwa baba yako naye nani hasikofwali ekubatiza na yenani lushwa kila mahali nikitembeyaninakuona ofisini ni iyendaninakukuta waliyofunga ta inzuri hawakutisha wenye suti toka ulaya waogoki wenye upara na vitambi wa eshimu wajali madaraka ya mwanadamu kila mmoja kikubali unamteka nyara iliyojazwa na roho onekushinda ka mana mungu waonaye hakutakirushwa tumishi wako wamekubatiza majina mengi wamekubatiza hayo majina usijulikane na wengine wamekubatiza kitu kidogo mara kwa mara na sikia heti chai siku mmoja waliniambia nitoye posho hawaoni haya wanakubatiza heti suda rushwa o melani wa kwalana newe na watumishiwa kumelaniwa nyote rushwa omeja pote matanga ni mazishinini nakukuta lakucangaza tamo chari unaingiya una nini na maiti nauliza uliza rushwa ona ha uzuniki na waliofiwa barabarani mkitembeyani nakuona ayezwajaletunaziona zasikitisha nipaka ni bandari ni mforodhani hayo magendo yanafanyika ni ajabu nikiuliza nambi wa unausika rushwa liojazwa na roho wamekushinda kamana mungu wao naye hakutakirushwa watumishi wako walinisumbua siku moja niliposema nahitaji huduma yao aliniambia eti mimi niongee vizuri kahonge kiswahili kikakwisha kahonge ya kingereza kikufuwa dafu kakoroga lugha ya mama wakasema bade ndiposema ni mehokoka wali nyuma kati ka geti zakanisani nakuona nawiziya kama utampata moja mmeonea sana walio vuguvugu wasiyoona musimamo unawateka nyara kiliojazwa na roho honekushinda amana mungu wawonaye ha kutakirusha yojazwa na roho onekushinda mana wa Babu wewe rusha, mungu wao yako ha kutakirusha wavuyako wewerusha wuli mwengu situizi kabisa umeharivika I'm going to go to siku hizi shangilia waliponambia twende nyumbani kwa babailirukaruka waliponambia twende kwake masiaenyumbani kwa baba kuna uponyaji na amani moyoni wa wateule Nyumba ni kwa baba. shangilia waliponamia twende nyumani kwa babaw baba. baba. sowakemasia twende sotepata raha walipona mbia twende nyumbani kwa baba metewanaponyowa viziwiwosikia nyumbani mwake jehovaemupenda ana wa inuwa nyumbani wake kuna kuinuliwae kuna kubarikiwa kuna kupendwa kuna uhuru nyumbani adisikia kuvika uko kwake migoni make kwake yehovaira yorani kingia pale nyuani mwake jehova ku baba okmsujuduukaminuwetukambariwne twetwende kwakewake masiaw ilipurawaliponabianyumbanimwa baba lipojisomea kwenye kitabu ni kaelewa kunayo manufaawaliolemewa na mizigo na sema twende nkapumzishonyma kuna amani nyumbani una furahawote wa jao kwake yesu anawapatia pumzikunipokuwa naona mziwi wa sikia hata wakomboa wote wajao hata wainua wote wajaolifurahi walikunamia Mani Mani manimwa wana Mani kwa baba. twende sotetukawiluwe twnd twed sote umani wacwende tukamui yuynyuakbnyukab <coughs> <mani kwa> <coughs> <coughs> <coughs> <coughs> <coughs> aasante sana, sana, sana, sana, sana, sana mpenzi msikilizaji mtazamaji wa agrfama jumapili ya tatu baada ya kumalisana na pasaka hallelujah, hallelujah, hallelujah, hallelujah. waamei msklizaji mtezamajiwarfmocaachaafri yahsautiyanu ieaaaisauti yangu, yangu ikona shida kidogo lakiiutaianat akamentembelea kidogo tafumiliana tutafumiliana tu <coughs> <yemini. tos> <fumiliona>, jawisijuu <hallelujah, hallelujah>, <coughs> unansikiliza unantisama ukiwav okay, upezi mtazamaji mpezi msikilizaji akipia pale upande wa gl laysaap so yetu pale tuweze kushirikiana kwa pamoja kuweza kutupata kwa njia ambayo ni swaf dafadhari kama unanitisama unanisikiliza kupitia kwa radio share our radio stream shareshreshare anshare snte sana gura naona washaingia ndani naona ajuni yule mmoja akina job kimwega akina angel claudi akina vitalza vitaliza asema kwamba anazidi kutizama hrfm angepera niweze kumchezea mai aweaaal s sa os s imona pales eea abafnwakutengeea simu kutoka agsa aa o pan aaa ayuaupaaninairobiiayaianaoaaleakuonaaagehaaa uh, uh, uh, uh, uh, nice. uh, osobhayuaywothby leo ni tarehe moa mwezi waa A, mwaka wa 22 h tumeanza mwezi huu rasmi na tupo karibu kufika katikati mwa mwaka huu hivo nitakupa nafsi ntakupea nafadzi mzuri uweze kutakia wawili watatu mwezi mpya vilevile waeze kuwawishia hapi lebadai a sisi pia tungekuwa tuko pale likisoni ssa kwa sababu tukiwa pale hamna mwenye takujuza itabidi kwamba tuingie kazininasikia kwanza hadi mioyo yangu jamii ma imenikaba kunikabaule eh? mwezi wa bahy ushaingia aambiawamba eh? mwezi huu wa tano ni mwezi ambao videl anasherekea bathy yeah? tarehe tao eh? na itakuwa siku ya alhamis kwamba bathri yangu kama kawaida anaifanyia pale kichlso eh? siku hiyo utajitokeza pale twende tuone kwamba wale watoto wanatabasa pale kiichldso eh? ipo maeneo ya jogo pale kit engeri yabore ni mi kuona sana losi komboka kennedy semo kombanaguri ktesama jrfm siƴi unansciliza unanti samokeapi 07 53 241 810 07 08 5 8 53 75 mpinsumsicilizaji mtesamaji sungumsanami kayondige reti kodo kayontegrerete kodo seiromne viabono jrfm kewumbinekemoosin videlis mocogue mpango he ni sa yamkatliki befoe twendele lazima tumtangulishe mungu iri viote viwe safi na ngeomba tweze kwamini na kuomba inci ya vande nikena magica bire imiaka na imiaka nigootuganitie kwira nĩ guchiaka na kuumanana na bajani vaitũ acinginji yubwanjoni kũrindi tirikũnyara vono abaguci bdio niaokaretange nanje acamatera ũkũrandia makwani cigucori amacoba na bauga magia bu nagwatĩka agiamana batarigũkwanera ritarikwiruka gwet gwitira aciociĩmi ũtarigwakanĩra gucuia igurube yao acogotegirea bagucigbrdio aciintarnet tin radi ewseasky adtari tũtarigũtuka aoatiigtaaaggagrugigitureri kiawnyagitiginmbamngauniaja kwakoiiukuru kwasababu ya uhai kwa sababu ya afya njema kwa sababu ya kuwajalia wenzetu ambao tumeanza kushiriki nao katika mpango huu rasmi wa kukutukuza na pia mpango wa kuinua jina lako na wakabidhi ndugu dada marafiki wakubwa kwa wadogo wazee kwa vijana wale ambao wametenga muda wao kusikiliza kutisama mpango huu awa kukutukuza na pia kukuinua ngaliya familia zao ngaliya wapendwa wao baba wainue unapoinua wengine nawakumbuka wale ndugu wetu dada wetu ambao wanafanya kazi nje ya nji baba tunawakabidhi katika mikono yako weze kuwalinda weze kuwa na familia zao hadi siku ambazo watarejea njini kenya waweze kukutana na familia zao wale wote ambao wanapitia machonzi wale wote ambao wanapitia shida mbali mbali nimewakabidhi katika mikono yako wagonjwa wale ambao wamekabwa na shida mbalimbali wote baba nimewakabidhi katika mikono yako ndio maana tunasali kwa kusema salamu malia mejaa nema bwana yu nawe mebarikiwa kuliko wanawake wote na yesu msaa tumbo lake amebarikiwa maria mtakatifu mwana wa mungu tuombee sisi wakosefu sasa na saa ya kufa kwetu amina tunaomba hayo tukiamini kwa ali umba mbingu na dunia kwa jina la baba na ra mwana na ra roho mtakatifu amirauu <mimitation> tutoa mbali ametufikisha mbali atuelekeza mbali tuna mushukurutupile tarubeto tucesena sangw siku ya leo tunaposhekeawakanisa letu ni Tunaposhe kanisa la mama wetu wa msaada barokia ichu jimbo la kisi sikmwe kwa kazi ya onyema ni xhangueleo baabaadaima tuta kusifu kwa nyimbo tamu minelepei msikilizaji kwaya ya ichuni wimbo mtamu sana wimbo mtam sana ni leo wimbo unaiia ni shangwe leo wimbo ni wa ichuniparisha tunaposherekea kwa kanisa letu kuna wimbo ambao unauwenzi sana kuna wimbo ambao unaupenda sana wimbo ambao aa, ni wimbo wa tabaka tukonju. tabaka tuko juu tabaka tuko juu wimbo mtamu sana sijui kama unajua wimbo hujaweni skia sikia tu yes eabnani yes. eh? huyo anauliza sisumbuke kututa <laughs> a y angerini uh, nyabwari sema kwamba yopundani from nyangusu lakinaagnes bochaber nimekuana pale yasod sana yobehobeshan nimekunapale yasndsan sdsaaedwi maiko sema kwamba yopundani appy ewmonth andhappybdy sond saajo ogegba nimekuanapalemu siui kama ni paul siuikama Mr. ewice imekuona pale yas sana ana kwamba kutoka nimchezee wimbo wauaai uh, uh, uh, tautafuta nikuchezee uh, niku nimekuona pale yasd sana a mepotea sanamai umenipotelea sana sante sana nda ndu wimamalunsema uh, kwamba kaka yangu ubarikiwe sana mimi niko bujumbura burundi nakupata kwa njia ambayo ni sambamba sante sana my brohl n baadhi ya nyimbo ambazo zimeimbwa na wana eh? shem. wa thafadaikama unasikiliza unantisama ua unakimia upande wa pata aplihon yetu pale kupitiaio uweze kuwa nazi kwa njia ambayo ni moja ya pasaka nani uyo anauliza inapendeza yoevyote vyapatikana tabaka aatabaka ida pendeza mkinionea maamrosombong asinyaichkiionea kiramoreiboambye kwamba ie anawahitaji umundani jame Sae, ya, ya mono. mungu ni sauti waaiiioan naongeasi kmamwanakkaya sinaongea kama mai sinaongeakama jaya leo sauti iko toauti kaisa ntanisamhea kidogo kwa sabau sautiyangu imeotaimerudi salmbao naa masule mweziwangu wanosabonwtaseynu santi sana rihusigchokesani yamkatlikiya ononyasai tunasema niasante tunasema ni asante kwa uhai tunasema ni asante kwa kila jambo ambalo umetufanyia ndio mana tunakushukuru tuna kusujudu tuna kuimbia tuna kuabudu kila kujao tunakuomba uweze kuwa mwalimu wetu weze kutuongoza kwa yale mema ambayo umetufanyia kwa yale mema ambayo unazidi kututendea mungu uzidi kuitwa mungu mungu uzidi kuabudika mungu uzidi kusujudiwa uzidi kuheshimiwa kwa yale mema ambayo unazidi uh, kututendea mungu wetu kwaynykwayani kwa ya kwa tabaka fajins sema kwamba tabaka tuko tukoju enyewe tabaka wapoju sandi sana mwanchu murinaboigo mwanchu motigereri keri toen taknyora matera mayaiga a uh, matero yogo tosesenia matero yokotuimukia chinkoro chiaita matera maya sana matero yokogenderra kumwakira monengambu ya materamaya sana tuna mshukuru mungu tuna mshukuru jehofa kwa sababu yeye ni kwa uwepo wake sisi tunapumua ni kwa uwepo wake sisi tupo ndio imondomaya tunasema kwamba mungu na aitwe mungu mungu na aitwe mungu kuna wimbo ambao unasema kwamba mungu aitwe mungu sijui wimbo ni wakwayagani sijui wimbo ni wakwaya gani wimbo unasema kwamba mungu azidi kuitwa mungu kwa yale mema mazuri ambayo yametutendea kwa yale mema mengi ambayo yametufanyia yenyewe jehofa mungu azidi kuitwa mungu Eje rafema kama nimekuwa msimu na wabagetu tu videni sonmigo mjo ke vera niamoke nimekuona pale asante sana Vade uh, Misari Vade how are you mami ulienda wapi asante sana naona pale anasema kwamba happy new month Videlesa anikundani na barikiwa nikiwa hapa Mombasa so, asante sana mami Bal Ogega Joys anasema kwamba happy birthday in advance kina urande uh, kina urande ya Murwa asante vne Murwa asante sana Winifred akemtazama watching live from the Jespara wa wimbo wa uh, The Paka tuko juu sana Uh, nicheze moja wa uh, beoc asante sana ntauangalia niweze kucheza iwan asante sanaaosombongi nimewonapalenasema sana, niweke wimbo ile wimbo yangutkuekeadabaadaema ant sananaonapaleashangia ndani sema kwamba yupo ndani asante sanasa sema wmba amadantulimaizaeenakesaukwambayupu uh, ndani anazidi kufuatilia sho uh, sand sana nashkuru ifkemtubyheway uh, kama unatakaiae etusarfmkonovatectinovate nyangebathdaya 774 bytheway bathire yangu kama una habari vile ambavyo tuliifanya russia itakuwa pale kisi childrensom na nimewaalika nyote nyote nyote najua somim w down w eh? sasingine tunakaa tunajiuliza maswali mengi sana byhewy uchumi umekuwa mgumu sana watu wengine theaa Basics needs. Basics needs. watu wengineyale mahitaji ya kawaida hawaafikiiw you mwenyewe unapata kwamba una upungu fulani wa kifedha na uwezibak j wala watu ambao hawajiwezi yule mtu ambaye hana kazi yule mtu ambaye yupo pale kijijini hana, hana mbele wala nyuma yule mtu ambaye hajui kesho yake yule mtu ambaye uh, uh, uh, hana plans watoombao wanaishij wala watoto ambao wapo pale isama wako kwa kwasm yeyote wanaishije kwa sababu wanatutegemea sisi so e nakosa majibu ndio maana badala nipeleke bathiri yangu pale katika hoteli fulani badala nipeleke bathr yangu pale uh, nisherekee na watu pale mashuhuri bathr yangu huwa naifanya kwa wale watu ambao nifr kwa wale watu ambao hawajiwezi uh, uh, inawii kwa wale watu ambao wanatuhitaji kwa wale watu ambao wanataka tuml na wao kwa wale watu ambao uh, uh, wanasahau shida ambazo wanapitia ha i always decide I since nimekuwa nikifanya bathri yangu kwa wale watu ambao a wanatuhitaji as wao wafurahie wakati akiki wafurahie s so, uh, mpenzi mtazamaji msikilizaji naarknawarika kabisa na na kabisa katika bathri yangu ambayo itakuwa pale kischldom Uh, wale watoto ningeomba tuweze kuwafanya uh, wafurahii wajisikie kwamba wao pia ni binadamu wa kawaida wajisikie kwamba wao pia uh, wanajaliwa wajisikie kwamba wao pia uh, wanapendwa eh? so msikilizaji mtazamaji kama una feel kwamba wale watoto unahitaji kuwafurahisha kwa njia tofauti tofauti unaweza uh, kuja tarehe tano mwezi wa tano siku ya alhamisi na kile ambacho uko nayo iwe ni nguo ambayo imekuwa ndogo kwako iwe ni kiatu