you never neno uh, unaendelea kuweka riziki yako mbinguni mm -hmm. unaendelea kuweka riziki yako mbinguni ukimsaidia uh, mtu andugu uh, wedha ni ndugu wedhe ni jamaa wedhe ni rafiki n some people who sai by theway thaasirahisi um, wanafamilia kuusaidia uh, <laughs> tafadhali mtu wa nje atakusaidia kuliko watu wa familia It depends uh, kwa familia ambayo unatoka kuna watu ambao they, theyve grown up wakiwa apart na kuna watu ambao they've grown up as a unit wakiwa pamoja kwa hivyo huwezi ukalinganisha those two families uh, kwamba mmoja atakuwa uh, kwamba watasaidiana wakiwa uh, wakubwa ama uh, hawatasaidiana theway mmekuwa uh, brotph Uh, wako uh, ther children a uh, around 10 kids and these kids are from different dats na mama mmoja but the way huyu mama amewaalinda uh, wale watoto na maadili hapa na pale never know kwamba wale watoto ni wababa tofauti tofauti think they just come from the the same same dad and iama yani jinsi ambavyo yale maadili ambayo mama yao mzazi wao amewakuza nayo yamewaleta pamoja wamelelewa na ule umoja hata akifika pale juu anakumbuka jamani mama yetu alitulia hivi na hivi na hivi basi sisi kama ndugu sisi kama dada tunafaa pia kufanya hivi na hivi na hivi kwa sababu sisi wote ni ndugu na dada kwa hivyo uh, ndio watu wengine um, Uh, wanalelewa jinsi wanalelewa kila mtu kivyake wakifika pale juu hawapatani lakini kuna wale ambao wakilelewa uh, mdogo mdogo kule kusaidiana kutoka wakiwa wadogo yani can do something for his sister n brother hata kama uh, hata kama wamekosana okay uh, ule mshikamano wa kifamilia si hayo nilikuwa niyazungumzia kusoma uh, kwenye kitabu kile cha luka mlango wake ni wa knmoj mstari wake ni wmstari uh, uh, wakelems uh, mstari, wa, mstari sasa ni wa 3 mstari wa 33 kitabu cha luka mlangowa11 inasema na hakuna mtu awashaye taa akaificha au kuifunika ila huiweka mahali pa juu ili watu wote wanaoingia waone nuru yake jicho lako ni nuru ya mwili wako macho yakiwa mazima huangaza mwili wako wote lakini yakiwa mabovu mwili wako pia utakuwa katika giza kwa hiyo hakikisha kwamba una nuru ndani yako wala si giza ikiwa mwili wako wote una nuru bila sehemu yoyote kuwa gizani basi utangaa kabisa kama inavyokuwa wakati taa inapokuangazia am bwana asifiwe kwamba Uh, tumel, macho yetu yamelinganishwa na taa utakatifu wetu umelinganishwa na taa wakati ambapo umewasha ta inaangaza kila mahali rimemba jaa jana, jana nikiwa pale kwenye chumba changu stima ikaenda of p- Niko kwa giza. sasa the same way ile ilesi uh, ilienda umeme ulienda kukawa na giza is the same way wewe ukiwa mtakatifu ukiwa mtu ambaye una uh, maadili mazuri the you stand up kwa watu wanasemana yes. yule mtu tunaweza kuzungumza kitu fulani kuhusiana nae kwasababu huyu uh, jamaa huyu ndugu huyu rafiki Am, amekuwa akifanya mambo mazuri and and we we have witnessed the the witnesses and by the way on that note kuna watu <laughs> kuna watu akifanya kitu amefanya kitu ama jambo zuri ndio anaenda kujitangaza anasema unajua jamani uh, mimi eh, yule mimi ndo nilimsaidia so ata mkiona kopale mimi ndo nilimsaidia my fren wacha yule uliyemsaidia msaidia kuja seme my fren umwanaonka vilemnaniona hivi edwin mokaya alinisaidia vile mnaniona hivi josaya mna mna give testimony eh, kwa niaba yako smway e, e, tunaambiwa kwamba tunaweza tukatoa ushuhuda wa kuwepo kwa mungu kuwepo kwa a, neno la mungu na ile miujiza ambayo lile neno la mungu linafanya wacha mtu ambaye umemsaidia atoe ushuhuda kwamba ulimsaidia wakati unasaidia ukijip, ukijipiga kifua Uh, nadhani pia uh, sijui ni kiburi nikiicha kiburiamanini ndio umesaidia lakini uh, wakati mwingine mm, wacha uliemsaidia akuuze aseme ndio uh, mliniona juzi nilikuwa hivi nilipatikana na msiba fulani fulani alinisaidia kwa flani uh, ndalsad um, v nanonahiv mwone flan katika maisha haya yangu kuinuka jinsi yameinuka okay unasaidia unaenda kutangaza mimi nimesaidia fulani nimesaidia fulani nimesahidia fulani nimesaidia ndio tunajua umesaidia fulani lakini wacha a okay? kabla sijaendelea kuangaiakuangalia jumbe ama kusoma fungu naona kwamba zimekatika dakika tano baada ya saa saa za afrika ya mashariki kuna uh, kaka baba ambaye anaitwa past just mogita kutoka isinda ibai sijakuwa na hapa ndani lakini natumai kwamba unaendelea kubarikiwa hachani kupe wimbo mmoja tafadhali pia nimeze mate kidogo hata nikunywe maji moto alafu nikirudi uh, uh, nitakuwa naendelea kusoma and then I'll be, uh, going Uh, uh, uh, asirikishe ndugu jamaa pamoja na marafiki kutoka kote duniani kwasababu siku yaleo ni siku ya furahid nangependa niwabariki watu aa uoaom uh, kutoka kule donhom natumai kwamba utakubariki fu asi na kutaka swa nataka nishukuru watu wote ambao they still are with me katika kipindi cha anza na bwana siku ya yo, leo ya ijumaa lakini kabla sijaendelea kusoma ama kufundisha kuhusiana na haya na yale wacha niangazie baadhi ya jumbe zenu wale wote ambao nawona wako kwenye ukurasa wa faebook namwona atandi atandi atandi nelson yuko pale ndani anasema uh, yuko present kutoka kule lenanarod anaitwa dolhin kerubo namuona pia yuko ndani anaitwa anthony ragori kutoka kule eh, kenyatta university na uh, uh, watoto wake emmanuel gai na samuel oigoro oigorobarikiwa uh, sana anaitwa pale naita ti math saboke kutokaagre yuko ndani ya anaitaia mambi kutoka, so uh, kutoka yuko ndani kama kawaida ohoyo naye ni magret nyaber yukondani moja kwa moja kutoka maineo yariath uh, kutkule uh, spin kakama pianamwana yukondani goodmonig uh anaitwa evansembaka watching ulie kutoka kule doha katar hapy preparing day peparatio day fans mycondlenestojabi nyinyi fraternity and brother james sembaka azule yo father inlotorest today basi naombea kwamba mungu awape wa faraja pia wakati wa kipindi cha majonzi asante sana bro ruben nyakundi orina namwona yuko na ndani na ruth mora nyakundi kutoka kulembakasi pipeline nasema sala uh, kuwa elda mariga uh, na kanisa la kenyoro sda nyabion sda pamoja na quare central happy preparation day brethren thank you so much huyu naye anaitwa ometeundari yuko ndani kutoka kule nairobi city kabanas anaitwa yobeshobesha yuko ndani kama kawaida naasema sho iko chonjo thomas sobeke kutoka kule dagoreti south anakuona pia uko ndani na jaklin machoka gladil flaia kerubo doris kerubo ayyedn so ratemo na kuona pia kutoka kaunti 047 yuko ndani nasema jamani yuko ndani ya mpango wa anza na bwana goodmorningw kesho tunawasau huyo anaituwa mp siri anasema amina amina blesa masi bat by thewy duglas ariemba iko ndani kutoka kule nakuru w anasema tuko pamoja na watoto wangu ezra na unic na wo sda chc wameingia ndani o geit c -E, tabarlazima nitakuchezea wimbo wa geita usijali eh, kwa sababu huko kwenye pllist palena imbamboko kwenye playlist unaituwa asimbali uh, wimbo ni wake niguardian enje huyu wimbo ni wa justus mielo unasema atawanianaitwa just melo kuna wimbo mmoja ambao ameimba mzuri mtamu sana wimbo unasema nilikotoka ni mbali sana Uh, nilikotoka ni mbali sana na natumai kwamba wimbo huu uh, nautafuta ni kuchezee baadae baadaye hapa ndani ya kipindi hiki cha ansa na bwana ndio naona kwamba m uh, wimbo uh, ama anamwona oabenjamin uh, aurora. aurora kutoka engorwa morning wa kisi wote tuko pamoja hadi tamati huyu ni nadle ezra yukondani anasema g my siser am ha very happy wtchinu kutoka kule garisuniversiy campus napenda kazi yako sabato njema kwa wakristo wote wa marani na nyakeri district naomba nysong from bugema university please siku njema siku njema kwako pia amoaal anaitbeoba naema anaitwaydia omambia namona ikonenaema amina mwanaekebiritmasayy anyakeraryo nyachwasda kisida getarsda gekomu sda nario batisda Thank you so much, barikiwa sana pia namwona pale umwana ekbri oh, yes. anasema hapanyekerari enyeanchwasdaknmwaabi uh, nimesoma ujumbe wako namwona auma pia yuko ndani anasema jamani anza na bwana kwawafutaos christrjuss mamajen fred bila kusahau masiotr ndani hadi mwishohuyu ni eriktaburia Bye. anasema mnabarikiwa sana akiwa kulefika ples wimbo mmoja uh, uh, wimbo ule ni wa nani wa anaitwa anaitwa naniwimbo <mimitation> ni wa diana gesari hey. Eh, kabla sijatoka pale niendelee kukusomea fungu jingine anaitwa carolin huko saudia anatupataruth nyambura anauasemaa so anasema uh, yobeshobeshai kwamba ninashukuru mungu kwa kile jambo aminar right, anasema yuko ndani kutoka kule kajiado anaitwaayuko ndani yotsasa sijui umeandika nini ndo ningesoma lakini sijui umeandika nini uh, sijui anaitwa dorinomari nakuona anasema glbtogd amina anaitwa dorinomari nimekuona anaitwa kipcri ronald nimekuona anaitwa uh, ths anaitua uh, tabi ondari na nimekuwa na jamani huko ndani barikiwa sana charles lunga kutoka kule eh, kengusosalamsklab msalimia sana jaklinnikambokaawlwachiy <muchilis> naitwa murajoslin yuko ndani kutoka kule machakos county anaitwa denis jabende yuko ndani kutoka kule mbukuru kwa njenga imbakasi south waching na wife gladys kerubo tuko ndani ndani mpaka mwisho wa show kazi nzuri masi mola barikiwewe kila wakati thank you so much huyu ni bridgit nyaboke nimekuwa na ndani barikiwa sana mami anaitwa veni kwa mboka kutoka kenyamakabla sijaachilia wimbo huo wa, wa The Rock of Ages kutoka kule migori unasema mtetezi wangu yupo anasema mamake rosalia nyenduko gatosi dadaake sylvia mora nyaboke judi vanessa broer phili ronald erikson eo bishopjames masiga re jenkemunto masiga anti rosmokeenako yake mageto kutoka kule changoi barikiwa sana charles osoro nakuona uko ndani kutoka embakasi ndani yash nasema ikofaya pamoja hadi tamati anaitwa omete ondari nasema anasalimia watoto wake gesare omete felista isac uh, na joyc pamoja na mama yao unice kwa mboka asante uh, sana anaitwa huyu ni lidia omambia haleluya auya nakndani nasema kndani kutk nirbi eleo good, good morning na karibu sana it's been a while barikiwa sana nasema kutoka kule Valley Arcade Nairobi uko ndani ya show Masrina Bossi Bodi diaspora yuko ndani anatazama anaitwa Patrick Onchiri yuko ndani kutoka kwa anasema asali mika sana watching live kutoka kule USA Joseph Lankins and Dani kutoka Ngong Hills happy preparation day anaitwa Alex Oseko Bokea hey, it's been a while Alex uko vipi anasema uko pamoja background kwa mzizi mtabwana nasema moninga anaitwa carolina gicemba naona uko ndani j yule mpole nakuona huko ndaniasan sana kwa watote ambao ameendelea kuskia na kutazama kipindi cha ana na bwana zikiwa zime katika pale dakika 2 baada ya sab saaafrika ya mashariki itabidi tu ni watesanimesemaacha ah, kwanza leo nibarikiwan na sijui ni nini mbaya sijui nimekwama kwa srin ama kipi kinaendelea Uh, zikiwa pale uh, muda naona unaendelea kuyoyoma uh, ha, baraka tele kwenu uh, kabla niendelee niendelee uh, kusoma fungo, na na kufundisha hapa pale natumai kwamba barakaebjard yes. endusomafun uh, naendleeufndsaapaaamawale watu ambao wametuma est kidogo uh, niziweke uh, pale ili uh, ni wacheze baadaye baadaye baadaye badaye Uh, katika kipindi hiki cha anza na bwana kuna yule alikuwa anahitaji wabugema uh, kuna yule alikuwa anahitaji wimbo wa um, uh, geita uh, na kuna yule ambaye ameitisha upi pale uh, kuna yule ambaye ameitisha Um, um, uh, wimbo wake deana gesare kwa hivyo i think uh, hizo nyimbo zimetosha fonao nitakuchezea baadae baadaye uh, karika kipindi hiki cha anza na bwana ndio <makes> nitafute wimbo wa mtetezi wangu yu hai by uh, rocaes kule migori ili nikuchezee upate kubarikiwa ndani ya kipindi hiki najuamteezanuhata baada ya ngozi yangu kuharibiwa pasipokuwa na mwili nitamona mungu nami nitamona nafsi yangu na macho yangu yatamtazamia yeye muumbaji wangumimi najua mtetezi wangu yuhai ningependa wimbo huo uanze vizuri na wakati unaanza vizuri nataka niangalie mtu ambaye stream sasa hivi na yule ambaye amecomment kabla hatujaingia kwenye neno tena kwa sababu leo nakwambia neno neno neno neno, neno. s so, kabla tujaingia kwenye neno ningependa niangalie baadhi ya wale ambao wanaendelea wanaendelea kucomment pale stream, aa, kama vile kama vile dor nimekuwa na nahuko ndani Uh, by the bytheway eh, nitafutieni this people kwa sababu leo ni friday na tutaonana tena siku siku ya jumatatu nitafutieni morin bitutu mpenda vinono cute divina orina <coughs> e nani ulanaitwa mother bonareri eh, ruth bonareri naita rutha naitaruthhisabea nitaftieni mogire nitaftieni uh, edwin tamaro edwin omwenga nitaftieni uh, iarieai kuna jamaa naitokiarie kutoka kule subukia uh, nitaftieni watu wote ambao people you can reach na the one way ya kuwatafuta ni kushea hiyo s unashaa s kwa timeline yao unashaa group una share stream kwa page una share stream maeneo tofauti tofauti ili kama yuko pale pia aingie hapa ndani na apate kubarikiwa mtetezi wangu yu haa inajua mtetezi wangu yuha hata baadayengozi ya yangu kuharibiwa pasipokuwa naiyeuwimbonitakuchezea uh, baadaye naona kwamba unaleta shida kidogo hacha niushughulikie pale kwenye pale pale pale nje hen narudi hivi uh, punde ni kuchezee uh, ngoja kwanza mtetezi wangu yuhai mtetezi wangu yuha mtetezi wangu yu hai hhi haya wimbo ule nadhani e, sasa uko sambamba kabisa kwa hivyo ningependa ni kuchezee wimbo ule ubarikiwe Wangu, hata baada ya ngozi yangu kuharibiwa pasipokuwa na mwili nitamona mungu nami nitamona nafsi yangu na macho yangu yatamtazamia yeye mumbaji wangu mimi najua mtetezi wangu yuhai tabaada ya ngozi yangu kuharibiwa pasipokuwa na mwili nitamona mungu nami nitamwona nafsi yangu na machoo yangu yatamtazamia yeye mumbaji wangu yesu yonpo hata kwenye shida bado yupo usikate kusikatetamaa atatenda yote kwa wakati wake zione bwana amechelewa sana kuzitimiza ahadi zake vumilia jipe moyo ndugu mtetezi yupo yesu yupo hata kwenye shida bado yupo kusikaja tamaa hatatenda yote kwa wakati wake Kusione bwana amechelewa sana kuzitimiza ahadi zake vumilia jipe moyo dugu mtetezipo Ni usikateta masimgama kwa imani angaza macho yako pale msalabani ushishi woko kuna amani yote tutapata pale mana mtetezi wetu yupo japo machungu tunayopitia sikate tamaa simama kwa imani angaza macho yako pale msalabani ushishi woko kuna amani yote tutapata pale mana mtetezi wetu yupo yesu yupo hata kwenye shida bado yupo usikate tamaa hata tenda yote kwa wakati wake sione bwana amechelewa sana kuzitimiza ahadi zake vumilia jepe moyo ndugu mtetezi yupo yesu yupo hata kwenye shida bado yupo usikate tamaa hatatenda yote kwa wakati wake sione bwana amechelewa sana kuzitimiza ahadi zake vumilia jipe moyo ndugu mtetezi yupo Vita na mtetezi yupo. Yupo. Mtetezi yupo. Yesu yupo. hata kwenye shida bado yupo kusikatetama hata yote kwa wakati wake usione na amechele wa sana kuzitimiza ahadi zake Umilia, jipe moyo ndugu mtetezi yupo yesu yupo hata kwenye shida bado yupo usikate tamaa hata tendo yote kwa wakati wake usione bwana amechelewa sana kuzikimiza ahadi zake vumilia jipe moyo ndugu mtetezi yupo yesu yupo hata kwenye shida bado yupo kusikaja tamaa hata tendeyote ka wakati wake usione bwana amecelewa sana kuzitimiza ahadi zake vumilia jipe moyo ndugu mtetezi yupo mtetezi yupo wimbo wa the kutoka kule migoriunasema haijalishi itachukua mdagahaijalishi itatekl lakini mwisho wa siku sikate tamaa sababu anatenda mambo kwa wakati waket jive moyo ndugu mtetezi yupo yesu yupo hata kwenye shida bado yupo kusikata tamaa atatemba yote kwa wakati wake usione bwana amechelewa sana kuzitimiza ahadi zake vumilia eon kutoka kulesmigori uh, unasema jamani usiwari usi, usi usiwe na shaka usisumbukie usi mambo haya ya dunia kumbuka kwamba mwisho wa siku uh, uh, atakaijibu maswali ya uh, uh, uh, uliofanya duniani ni roho yako akumbuka kwamba uh, mtetezi wetu yupo mungu yupo mahala pale pale uh, kwa sababu yeye ye ni wa milele isoueeasi father basi hakikisha uh, kwamba katika kila kitu ambacho unafanya you put god fast unaweka mungu mbele kwanza na kila kitu will fall into place kila kitu kitafuatia tu um, Uh, kitafuata uh, mauaan amango yamnu ufuata mkondo pia ya mungu mkondo wake ikifika wakati akubariki bashaausmwona la nyamwange ameingia ndani kutoka Westland, nairobi namwonan mboanamona ameingia ndani ameruka ndani kutoka wapi apibai namuonada mtambu anasema ni song yangu cheze bora ni ssog itaiweka kwa pylist pale ikifika saa n ntakuwa nazicheza naziangusha moja baada ya nyingine sofa niko na tatu niko naya dana gisare niko naya g qy na niko na ya bugemasda uh, q basi ukinitumia hiyo deanamutambu bsong nb4 waguarian engekwamba wewe wewe wewe ndiye ambaye unanitetea unakumbuka kisa cha mwanamke mmoja kwenye bibilia ambaye alifumaniwa akizini alifumaniwa akizini baada ya wale watu ambao walimpata akizini iwakapeleka wali mafarisayo mafarisayowakampeleka kwa yesukamwambia bwanawakamwambia yesu bwana huyu mwanamke tumempata akizini niosasa mm -hmm, kulingana na sheria huyu mwanamke anafaa kupigwa mawe mpaka wawebasi okay? wewe wasemajeje tumpige huyu mwanamke mawe ama ni aeunajua ya kumjaribu yesuwafarisay yeah. walikuwa na test nyingi sana Kama n yani, walikuwa wanajaribu kutafuta uh, sana yesu kristo watafute njia ya kumpeleka mahakamani wa mshtaki kwa makosani hey, so hey, kwamba katiba yetu ya nchi ya kenya inasema usiu uh, basi wanaleta mtu anasema kwamba huyu amefanya ame makosa na anafaa kuili <coughs> watafute makosa ambayo watamwekea wakimpeleka kotini ama mahakama mwanamke huyu alifumaniwa akizini uh, na kwamba eh, sheria yetu inasema kwamba mwanamke yote ambaye atapatikana akizini no. basi anafaa kupigwa mawe mpaka afenauaa no Mawe. Zangu, basi wewe yesu wewe rabi wewe mwalimu wetu nasemayesu akaina machini akawambia hivi yeah, yeah, yeah. mtu asiye na dhambi hata awe wa kwanza kupiga mawema kurusha maa mawe. yeah, yeah, yeah nasoma pale kwenye kitabu cha yohana uh, mlango wananakawambia kwamba mtu asiye na dhambi miongoni mwenu na awe wa kwanza kumpiga jiwe hey, aliposikia hivyo wakaanza kuondoka mmoja baada ya mwingine mpaka wote wakaisha kumaanisha kwamba kwa watu wote ambao walikuwa pale kwa, ule, uh, kwa ile hadhara yote kila mtu alikuwa anakosa ametenda amekosa wakagundua kwamba jamani Mwana. sisi tulio hapa pia tuniwakosajikw a hiyo hatufai kumhukumu yule naye yesu akamwambia mwanamke umesamehewa nenda na usirudie tena su ni mtetezi wetu kwa hivyo wakati mwingine wanadamu watataka uh, kukupigia um, e, e, dayana mutambu kama wimbo wako huko youtube niambie tu nitautafuta uh, kama, uh, kama Uh, wanadamu kama sisi wanadamu uh, will always be uh, fou eh, kuna watu watatafuta kutupiga ma mawe wanasema mti wenye matunda ndio hupigwa mawe kwa hivyo watu watatafuta sana uh, kutuhukumu lakini je eh, wao ni watenda dambi ama ni wale watakatifu nasema niweupe pepe pepepehvyo kabla nilisema hapo awali kabla huja mhukumu mtu afikiria kwanzakama huja mhukumu mtu K fikiria kwanza jihukumu kwanza wewejuulize maswali kadha wa kadha bla hauja mhukumu mwenzakokabla hauja mhukumu mwenzi <tuling> <tuling> niwape wimbo hu wagadieni enjoni wimbo ambao unanibariki sana narude badae badaenyiendelee kukubariki <tinyo> ya majaribu umenitunza umenihifadhi unanilinda unanitetea me, you will protect me. All the evil that's want to me done, but you love lift me. Father, me got this confidence that you were with me. All those will defend me. You were there with me, my Jesus. Kila Lava ita a fanua chulia, wana utai ondoa, ondoa, ondoa. When you push yeah. on the doings, I'm Who many do tunza umeni unanilinda unanitetea It's yeah. you. Yeah. gesera na nasema wewe ndiwe baba wewe ndiye mungu wangu sitapungukiwa na kitu buge maunivesity huo asante sana josa untiri alija nyamwange naona meshast mbarikiwa sana ukisoma okay, kwenye kitabu cha zaburi nasema bwana wewe ndiwe mchungaji wangu sitapungukiwa kitu yapopita bo kwenye bonde la mauti sitaogopa maana wewe uko na mimi Mluri. Mluri naona paledeana omari yuko ndani anaitajsei yuko ndanimasira ndege uh, nimekutafutaamasontmamaigal like uh, uh, ndeged uh, uh, amina nyabokesbri uh, draenti kenomboga ke masiraliamchengbogegae wairianyikemeranitanda tombesengereri miririgetaregeke nyambariya mokomoni yeronge chachesnashukuru sa, sa, sa, sana kwa kushana kurisha strem mbarikiwe sana maa, nimededajina kubwaji vinalosifiwana wengi imenipasa sas mitndenemma imenipasa sasa mitendenemma Ime You wanna win in any to in any Oh, my imss aiss iu imbeba yesu nimebainakubwa Nime ilosi We need parts of South