ningependa usome kwenye kile ki kile kitabu cha uh, luka mlango wa uh, the same same uh, uanzie kusoma vas9 tumesoma mpaka vas usome vas9 mpaka kuteremka mpaka chini so that nikirudi uh, kesho uh, kwenye anza na bwana tutaanzia pale alafu tusome na mafungu mengine zaidi ambayo yatatubariki kwa hivyo uh, bila kupoteza muda nasema na thank you so much na asante uh, kwa watu wote ambao waliingia katika kipindi hiki cha anzanabwana kwanzia saa moja pale mpaka um, sasahivi isaaamch so mwendelee kubarikiwa kwakusha kwakulai kwakuoment na vilevile kwakupenda kipindi hiki mbarikiw aiaonaukone napita tu alafu anaenda pale palebox anasema nilikuwa na jamani ukiniona kuja tu nisalimie hapa duniani tusalimiane tu salamu tusalimianetusalamuzabur okay? e, tuiikwaivo tukipatana pale nje tusalimiane kama wanadamu na wapenzi na wa, watu ambao ni washirika wa Abagusi, radio pamoja na watu ambao nwapendwa wmnu Be with us now and uh, na wacha na amani ya mungu topatanekeso kwaiasamabsomkaabagusibb naitoat caniwachana wimbomoa a mwisho wengi watashagaha kuona wapendwa wengi hawako hawa mosafarini mumiula kimokozi walitekwa na dunia ya dhambi siyo. siyo ajabu pale tutapoona wapendwa tuliyodhani ni wema Na mauti itakuwa ni kasiku ya mwisho wengi watashangaa kuona wapendwa wengi hawapo hawamo safarini kumula kimokozi walitekwa na dunia ya ajabu tutapoona wapendwa tuliodhani ni wema wamekosa uzima na kuvuna mauti itakuwa ni huzuni hakika wengine wako wapi hata na shanga siwaoni tulidhani tupo wote pamoja tulisali pamoja wenye makambi pamoja kuhubili pamoja leo hawapo jirani yuko wapi hata nashanga simwoni si alikuwashema si wa alikuwa si kanisa hata yule na nihi mzee wa kanisa karani wa kanisa wote hawapo wengine wako wapi hata nashanga siwaoni tulidanyi tuko wote pamoja tulisali pamoja kwenye makalai pamoja kuhubili pamoja leohawapo jirani yuko wapi hata na shanga simuoni si alikuwashema si wa alikuwa si kanisa tayule na nihi mzehe wa kanisa karani wa kanisa wote hawapo yesu na kuita kwa jina lakeni mwema bali yule hufanya mapenzi yake mungu kama wokozi alivyoagiza wengi kwatamwambia tulikutumikia tukiponya na kutoa sadaka Good kuwa izi kwa mtu ukatumia nyundi ukizani unamsaidia jera utadolyatanikubwa nibora uwate wenye bushara watumiye akiri uwamsaidiye mana neno msama kwa mpumbavuri tamuwatu nenomsamakwa mwerevuri damwinua neno msamakwa mpumba vuri damuwatu kwa sababu ya kufurahisha wanadamu kwa sababu ya kufurahisha wanaotuzunguka uumauuma hikowapiuruamana neno msama kwapumba vuri tamuwatu iraneno msama kwamwere vuri tamwinua ana moyo wa mwanadamu sasaumekunjangumi koya huruma haibotena koya kisa sina tenda kazi buruমা msaamsama munguatusaidie msama msama huko wapi dunia msama msama mungwatuurumi taifa tumwombe mungue eya tuzaidie mana vitendo vya ugaidi vinaisi kisa dunia You never married our own bout. Hey, who do ilivyomariza hivi wewena vivi tunapoyaona hayo tunajifunza nini kutoka kwa hawo sala za mazehemu wawaite wachungaji waje kutuo ce maisha yako wewe nani acaya stamini usipo mlusuyu yesu yeye kufanya marekebiso elimu hey, yako kaka utipo mlusuyu yesu yeye kufanya marekebisyo uujara wako wewe nani atautauviri utipo mlusuyu yesu yeye kufanya marekebisho inaconitiya uchungu inaboo na wapendwa wana ng'ang'ani adini wana mkata uyuyesu gilatwa nitiya uchungu iraboaona wapendwa wanagagaria vyeo wanangata uyu yesu kibaleowewe naniyata kutawili usipomlusu uyu yesu yeyekubanya marekebi vyeo byako baba usipo musuyuyesu eye kufanya malekeviso uwongozi wako baba nani atausami usipo mlusuyu yesu eye kufanya malekeviso maisa yako wewe nani atayasamili ipo mlusuyu yesu yeye kufanya malekeviso au nafuraichwa na yale majina ya waku wakuice maici akuite wa mare wakuite ayati wakuite msiba awina pendesi ataja yakusai lakini maisa yakoreo na ni yatakutamini yesu yeye kufanda marekebi ukifaleawewe nania ja kutamiri kutipo mlusuyu yesu yeyekufanya marekezi maisha yangumii asinge kuwani huyu yesu yeyekufanya marekebiso maisha yangu yote nani yangeni samiri asinge huyu yesu yeye kufanya marekebiso ina kushukuru mungu kwa ufendo wako uo kunioo k ni nakushukuru mungu kwa ufendo wako uo kugaramia maisha yangu iekuwawabi maisha yangu mii nani ya ngeri tamiri huyu yesu yeyekufanya malekebiso usomi wako wewe naniata utamir kutipo mrusy yes yeye kufanya marekevisho usomi wako kaka naniata utamir kutipo mdusyu yesu ka katika aisha yako eaa namokozi iriyafanye mareke mboke yesureo katika maisha yako awewana namoeye yafanye marekebisho Okay, tanita zangu siku ya mateso yangu wengine wanaowatu siku ya mateso yangu mara wapata koshuba ndugu wana jitopezi tena ndugu wazito zito kutatu wa shida zangu hata kama wanaumwa usipitali na sio izizi hosipitali za kisasa ikishindikana hapa na ulaya opelekwa nako sio izizi hosipitali za kilemo jemimia bidi nani atanitaza siku ya mateso yagu nani ya nihuru naimba msa nani ataĩ kutoa sikuuũkĩwe okay kwa tyea wenginĩ wanao watu sĩku wa ajewanakuja ndugu zao wenye vyeo na magari baada siku chache utasikia yupote jewewe ndugu yangu ndani ya kusaidia siku kisingiziwa nani ya kuhuli imba ms msadawagu si n siku ya mateso yangu msaada wangu ni yeu naimba msada wangu ni yesu si siku ya mateso yangu msaada wagu ni yesu nani atakufariji kufariji siku ya kufiwa kwako kwa. wengine wanao watu siku ya kufiwakwa wanakuja ndugu za tena wale matatizi rambirambi za kutosha na pila ulina mfiwafarijiwa na muziki apiriwe jewewe masikii nani atakufariki siku ya majonzi yako atakande otakosa imbamfawemamimi mfaj sina musikuaafauu dani yakosaizo kwenye madai ya mira dhinu wa mgongo na mambo ya kikasi wengine wanao wato wanao wasaidia baada siku chache otasikia wamenye jewewe ndugu yangu nani yako saidie kwenye madai yako nani yakobo imba sinamonaimbain moja yesu alimkuta mgonjwa mmoja ameteseka miaka 3a inan akamwambia yule mgonjwa unataka kuwa mzima yule mgonjwa akamwambia sina mtu wa kuetia virikani maji anapo chemka nataka nikumwambia mama yangu baba yangu uenda umekua kuna mambo mengi unayo yafatilia lakini huna mtu akukusaidia katika mambo yako ujumbe uu ni wako sasa yesu ametembelea nyumba yako anasema unataka nini ni kweli duniani kuna watu ambao wana wanawatu wanaowasaidia aujaona watu wanaiba mabilioni ya pesa lakini bado wako daresalamu wanazunguka na wala hatua hawachukuliwi hujaona kuna mtu mwingine anafanya kosa lakini anakaa kidogo tu gerezani na anatoka lakini wengine wako wanaozea ni kwa sababu wengine wana watu wanaowasaidia mtu mwingine anapanga folen hospitali kwanzia asubuhi mpaka joni bado hajamuona daktari lakini mwingine anapitiliza moja kwa moja anamuona maana daktari ni ndugu yako uenda yo madai yako unaufatilia serikalini mpaka sahii ungikuwa umekusha lipwa lakini kwa sababu huna mtu akufatilia ndomana mpaka sasa hujalipwa lakini sukua imani uimbe na mimi korasiii ya mwisho uko uwepo wa mungu iko na nguvu ya mungu inaenda kusaidia sasa maana ni heri ule mtu anayemtegemea mungu kwa sababu ukitegemea wanadamu iko siku mwanadamu atakufa iko siku mwanadamu atafukuzwa kazi lakini mungu kimtegemea yeye afukuzi kazi wala hafi ni yeye yule jana leo na hata milele chukwa imani yago sasa mama yangu mwambiye yesu niyikuacha sikukutegemea sikukutumaini lakini kwanzia sasa ninashika imani yangu yesu nisaidiye yesu nitangulie yangu, mateso yangu na wa bwana ukoju sasa ebwimba korasi sasa namimi na mungu atakutembelea kwa jina la yesu amen emugu na malijia korasisk ujuweniwewepeke ninaye kutegelea wanadamu wa wajua ume wa umba mwenye wengi wameharibika hata utu wamekosa miguuni pako mungu ni migu naimba niwe nweza kukombea sasa mama yangu miwe. na baba yangu miwe. na kaka yangu na kijani wewe najua kuna mwingine ambaye ana chece lakini hana ndugu wa kumsaidia apate kazi nnajua na ku zako nasubuliwa matalei najuu kwa kwa kwa kwa ya kwamba uwo ugonja wako lyeu naokssake uendaleweiugikomehio lakini achana na wanadamu sasa yuko mungu ambai anashuka katika nyumba yako sasa we we anashuka hapo lipo na anaenda kuutangulia katika ami yako kukuweka mukono wako likuani sasa ninaenda kukombea sasa baba mungu asante kwa ajili ya mama huyu asante kwa ajili ya baba huyu asange kwajili ya kijana huyu ambaye siku nyingi amekuwa kimtumaini mambo yake mwenyewe na kutumaini akili zake mwenyewe lakini hazikumusaidia lakini kwanzia saii bwana amesikiliza wimbo huu inaona imani yake imefukwa sasa inaanza kukolekya wewe bwana bwana mutanguliye sasa kula na kwenda kutafuta kazi ukamutangulag kwenye kesi yake ukatangulie kwenye haki yake ukatangulie kwenye madai yake ukatangulie katika ugonjwa wake hana muto kumusaidia kmutankn lki bwaa ema yakkasuk s n kummusa eo wakkeeowk kaonekaeay nema yakoekamfuniko katika ioni na mbariki E Oh.