mama tawale watutu watotowati mama mama ti baba baba ti yesu mile yesu alivonimuni mungu, mungu aliumba kila kintu kwa mubango na njia za mungu ndio njia za bili mungu tawala yesu atwale aa naaaawaleaoo at mama mama at baba baba ati yesu l yesu alilotimaaa zaingonoku musupa zashingo itavunjika uzi mmama mushupaza shingo tuku mushupaza shingo itakujika kusimpa nte dawa So I tell baba about mama I'm auca kufa usikate tamaaniliiolewa nikiwa muzima nilioliwanikiwa muzimailizaliwa muzima. muzima. na mikono miguu miwilikuu miwili, liwa, na miwili. Liwa, na liwa, na hakuna kosa nililofanya ni mimi niwe mulemavu akoiilaayaimapenti yaue muiineiui naei sikia nikweleze ma ya mn aiotenda kwang mnmuwezayote sikia nikwlez makũ ya mungu aliyotenda kwangu mungu muweza yote sikia hebu ndugu sikiza nikueleze makuu ambayo mungu ameweza kunitendea katika maisha yangu tulikuwa tunakaa watu wengi mahali ambapo tulikuwa tunakaa bomu ikaweza kuripuka na wakati bomu iliweza kuripuka wa ndugu zangu zote wakaweza kufariki na mimi mahali bomu iliweza kunitupa ikaweza kukata mkuu moja ya kumume ikaweza kukata mikono yote miwili pahali ambapo vipande vya mikono vilirukia sikujua ni wapi vilirukia na hikyo kipande cha mkuu mahali nacho kilirukia sikujua ni wapi kiliweza kurukia hiyo bomu ikapasua mbavu za upande wa mkono wa kulia ikapasua ulimi mara mbili ikapasua na mdomo mara mbili wakati sasa ilipofika kutumbo ilikuwa mchamuzito wa miezi misita tumbo ya kwangu ikapasuka mara mbili wakati tumbo ilipopasuka mara mbili mtoto apalikuwa ndani ya tumbo akarukia chini na akafariki hapo hapo mtoto ambaye nilikuwa anafaatisha kwele ujauzito naye siku ile alikuwa ameeneza miaka miwili naye akafariki hapo hapo wakati ule sasa madaktari wa israeli wakaja wakakusanya nyama zote fasi moja mahali walipoweza kuzikusanya wakaweza kutupeleka ndani ya mochwari kila mmoja ambaye aliweza kusikiza habari ile ikabidi aja achukue nyama za ndugu yake ili kuzipeleka kaburini ikawa nimebaki humo ndani ya mochwari peke yangu sikujua ni wapi mimi nilikuwa kabisa ikawa siku moja siku mbili siku tatu ndipo sasa madaktari wakaja wakasema huyu ambaye hakika amekosa ndugu wala rafiki wa kumupeleka kaburini hacha sisi tuchukue hizi nyama na tuzipeleke sasa kaburini wakati walipoigia ndani ya mochwari wanajiandaa wakivaa hapo hapo nikaweza kuona mtu anashika biblia mikononi mwake sauti kanaambia soma wakati niliposoma ilikuwa ni biblia kitabo cha mungu saburi 1a 8 na, na mustari wake wa 17b ilikuwa inasema sitakufa lakini nitaishi ili nitangaze wema wa bwana katika nchi ya walio hai haleluya akili ya mungu inapita fahamu za wanadamu watu walinidzarau watu walinicheka kwamba sifai kwa mungu mimi ni wa maana sana mimi ni mtu mzima kati ya watu wazima ninazaa vizuri bila pereon ninaosha mwana wangu ninaosha mavazi ninapiga pasi vema ninasonga ugali najirisha mwenyewe nashika kalamu ninaandika mimi mwenyewe napiga simu nashika ndoo na kupeleka maji bafuni ninafanya biashara na kuchukua mkaa mustuni ninauza mkaa dukani jambo ambalo watu hawakufikiria kwangu biblia inasema katika kitabu cha zekaria sura yake ya ine na mustari wake wa saba ile yote ambayo ilionekana milima mbele yangu lakini mungu aliifanya tabarare It's morning, beautiful morning, when we all, all shall gather, in that city, in that city Jerusalem, of Jerusalem, where we, where all, we all shall, shall see, see each, each other. other. It's morning, beautiful morning, when yeah. we all, ziwalilelile walilokosa samaki yesu kawambia petulo na ndugu zake rudi umo umo tupaja lifembue a mtumbui kwa samaki wengi siriya okubua waliti inaku ametenda eda shangilia waliponambia twende nyumbani kwa babailirukaruka waliponambia twende wakemasiaenyumbani kwa baba kuna uponyaji na amani moyoni mwa wateule miishaelia waliponambia twende nyumbani kwa baba so akemasiayawa wende sotepataraha walipona mbia twende nyumbani kwa baba metewa naponyowa viziwiwasikia nyumbani mwake jehova he ilifrahwalipona miatene nyumanikwa anawainua anawainuwa nyumbani mwake anawa kunakuinuliwa eh. Kwa baba. kuna kubarikiwa kuna kupendwa kuna uhuru nyumbani nyumba kwa baba babananisikia kufika huko kwake miguni pake kwake yehoa ira vyorani kingia pale nyuani mwake jehova nkubabaraalponabiat wukamsujuduukam inuwe tukambarikne wewende kwakewake masiawe ếnđ ến đến cế nikojisomea ni kwenye kitabu nikaelewa, twende, ni kaelewa kunayo manufaawaliolemewa na mizigo nasema twende nkapumzishwymai kuna twende, Numbani, amani wote kwa wajao kwake yesu anawapatia pumzikoipoku wanaona mziwiwa sikia wajao hata wainua wote wajaoifurahi walikunamia walimwa wana kwa baba. twende sotetukawiluwe sotebe umani mwaawende tukamuimaikwaa nyuakaonyuanabnyuanikwa ee, bbnyumanikwa baba chanting, oh <muchan sa tutaj505> Oh, sheitani ameniteka Mimi. ana niweka matataniasubuini napo amka nataka kwenda kanisani oh, oh. uvivu unanitawala unanitawalanashindwa ni panyenib oh, Oh, Baba yangu! Isaidi mimi. Isaidi Baba. Shetani anani zonga. Oh, Baba. Anani wake mata tani. Baba, Baba mwe ma. mfukoni ninapesa nyingi oh, baba. ninapita kapula sadaknelakinatoa 2potoka kazinininapofika oh, eh. nyumbanicwani nikoti lalila Tila, lila, hey tnashika mkononi oh. wangu namwita kinyagtota wangu nawaita ngedere vyombo yeah. vyotena piga matekenakwenda kulala jikoni mm. o oh, baba, baba, baba, mwema. baba zona uvibu wa shetani umenikabilimimye nisaidie mungu wangueha unihurumie baba oh. nimekujambelezako baba oh. inaumba unisaidi baba yangu oh. baba, baba, baba mwema hananiweka matatani babababa baba mwema nisaidie mimi shetani ananizonga hananiweka matatanibaba nisaidie ani ananizonga lakini naamini kwamba utanisaidia na akika kila siku nikitembea na bwana wangu yesu kristu mwanamungu liye hai utaniondoa katika matatizo yote haleluya ujumbeu wakapewa ytu wakati ule wa sodoma sasa unatokaleo kwetu sisi watu wa siku za mwisho Masi Bwana Ita siku ya uzuni pawani. Masi Bwana Ninani ataka esna imini Siku iyo ya ajabu Ninani ataka esimamba ataka I can't get たくカいスた。 bibo umefunguka taksiria ya peo vamekuwanika taksiria ya peo fana mekuwe komeshua taksiria ya peo bibo umefunguka ume taksiria ya peo fana dawawani Ujio ng'egi buligiwe, iliyothe uliwana yeye mungubwa walihyo wadambi wachoma komoto watai ya kusa lameno watai ya kusa lameno tafsiri ya ku farme mepone shwa tafsiri ya ku mebiwa Thank me, you, mfungu lake la kwanza linasema kwamba belshasha mfalme aliwafanyia wakuu wake elfu karamu kubwa akanywa divai mbele ya elfu hao hatimaye saa hiyo akaviona vidole vya mkono usio wa mwanadamu vikaandika katika chokaa ya ukuta ya nyumba ya enzi ya mfalme netekeri naeresi yani kwamba ufalme wake umepimwa a akaonekanam wabensi wa bwana munaosikia habari ya habari sasa mfalme alipokuwa kiongozi alifanya mambo ambayo yalimuhusunisa mwenyezimungu ndibosa hata akaonyesa kidole chake ambacho kinasema menemene takelibelesi mene yenamaanisa kwamba ndugu zangu na zita zangu munaosikia habari hii kuna viongozi wengi ambao wako katika mamulaka wakati huu viongozi hao wakati mwingine wanachukua fursa ya kuteza wachani na kuteza watoto yetima waliopaki na wengine wanaongwa fedha ili kuwathurumu wengine hata kitabu cha wagharatia a fungo la19 inasema ya kwamba ibada ya sanamu ujawi uadui ughomfi wifu wazira vitina faraka hususi ivo vyote viko ndani ya watu kama hau Meh, meh, comeeshore. Tossiriake, who beb, ma, omepubuka. far, far, una viongozi wengine ambao wanaenda mpaka wananyanganya wengine wanawake wao wengine hata wanachukua mashamba wengine hata wanawandikia vyeti vile ambao wavifai iye naonyesha ya kwamba ni mwisho wa dunia kwa hivyo hata makanisani kuna viongozi wasewa makanisa mapasa hata wengine wanaingia katika eh, nyumba za wachane na wanaanza kuwafanyia vitu ambao mjua mrudie mungu sababu nyakati ni za mwisho mlieniambia kwamba nyota yangu nyumba yasaa naja kwakukũna ku mziko na kuombaaniokoe bwako kuna pumziko na kumbanya faye majabu ndipo kwenda tena ka waganda wali niyambiya kwamba mimi nimelogo na wazazi wangu kama nikwelye kwangu wazazi wangu wazazi wakanlea mpaka sasa kwa nini hapo mbele wasinilogemi naja wakokuna kumziko nakuombaniokoe nakumbaniagɔe akũa ik nakubaag ana yesu anaita teni kwakĩtupumzike kwakĩkũna pumzike yĩna uzimate najakɔkoewe bwana kuombaniakɔe achakakowewe bwana nakuombaniyokowe knkz个那b Pena. Una pared que un avio pena wala sijaona jicho lenye bazia adui ah, zako wangelikua na wezo oh, wangepumba macho wangefunika masikio oh, wasikuone wone ukiwa juu wazisikie umebarikiwa yeah. meza utandaliwa mbele yao oh, oh kulautakunywa mbele yao oh, oh, oh, oh, oh. nasema ndio ndiyo ya bwanaio ah, ah, oh, y Mungu mwana Yesu uniko hapa kwa ajili yangu Unisasa mbona mtoa kafiuo Olewenu wali mwengu Dii nanga mbona mwana Yesu uniko hapa kwa ajili yangu Unisasa mbona mtoa kafiuo Olewenu wali mwengu Dii nanga mbona mwana Yesu we are the cup of the I don't know she Tito cha uta andasio mrefu unganatenda wakati wake ukifika wingi utashuhudia ya majibu yako wa mtukuze mungu zoniu mshukuru mungu kwakuwa kabla hatochezaliwa walikuwa nachujua wenyeze awezaye kubadili mipango ya mungu jumitu mshukuru mungu wakuwa kabra hatujezaliwa halikuwanatujuwa winyevye wana wa kawaida hakuna awezaye kubadili mipang ya munu kwa matendo na kwa maneno tunapocammali kuana uso uso wa mfalme wetu nazimatowe kama mtoto kwa matendo na kwa maneno nyubu yako si malaika anaweza kosamwelekewa wa nyubu yako si malaika ni binadamukam Now we're Zako Samuel Necro, and you you ajejojwani akanikane ni akani sioryake mwekare ajejojwani atorane ningamu jake mwekawe ajejojwani akanikaneni sioryake wekis jezojwani atorani ningamu jake iaaaa ioa ovandurindumbura caku obapoke akaaa aombe pakabombo kak apok apoke vava apoke babombepakabombo kak ioa zihoba tata ioa bandurindumbura syavu apoke Poker, Poker, Poker, Poker, Poker, Poker. I just want just just want just want just want nbava ajejuaniqwe atorane nisioria baba, so Que moro güey que va poque va bónde, boca, poca, boca, va boca, qué, poque Va boca, va Va Va poque Va qué, Va pakavomboka ulingeta ulingeta vava uvunguki keti kiu ninga yanzurasanzu ulingeta ulingeta mororogwe lingeta mumbe pakavomboka Thank <coughs> you. nainubura aaindumbura jaaaere baaatere nisyangi iransitoe <mimitation> iiraiira aaira wiraiuieuinetakisu kyangelou ulingeta vavanepokavomboka ululolo mbanda ulolo nkulu ojoli Si ta tu alla ca sabato ya somebody Nkosi, chaka, nihamba, she ل تشngلe ببا بbزل me oh Lord standing in the need of prayer not my father or my mother but it's me oh Lord standing in the need of prayer not my father or my mother but it's me oh Lord standing in the need of prayer it's me it's me it's me oh Lord standing in the need of prayer it's me it's me it's me, it's me oh Lord standing in the need of prayer not my sister or my brother but it's me oh Lord standing in the need of prayer not my sister or my brother, but it's me, oh Lord, standing in the need of prayer. It's me, it's me, it's me, oh Lord, standing in the need of prayer. It's me, it's me, it's me, oh Lord, standing in the need of prayer. Let's all go down to the river. and ng'ombe walikuwa wakilima na kunda walikowawakilisha karibu nao mara waseba wakawashambulia kawachukuwa wakaenda nawo namu wamewauwa hawo watumishi kwa makali ya upanga mimi yangu nimetoma mimi tu kiletea habari uyo walikakuwa wa ya kime woto wa mungu umeguka kutoka mbinguni na nakwatiketeza kondoa nawale watumishi na, na kuwanganiza mipeke yangu nimepona nimitukukuletea habaliaiwi baludayu walifanya vikosi vitatu wakaangukiya ngamiya wakaenda nawo namu wamewowa wali watumishi wa makali ya upanga mimi peke yangu nimepona mimi tu kukuletea habari