Buya Bona, he Julia. Oh, jitaka wace kutenda mavu na mvota wasameha na kuwarejesha zizini pake aa sauti itakennslza sauti ya wana yesu akikuiteleo joni kuake You come into a kimana dhambu, au bate pound si colamin, c'est sauté. yeah kuna aliye mwenea yesu kwa imani na hakumbadili kama zakaya fupi pana juu ya mkuyu banda iliubone yesu kama bati mayo yule mwana watimayo asa sautiufikie la yesu na kama niko nikonemo usiku japo kwa siri tafuta nafasi mooza umati nenda kwa imani kutana na yesu jeni nini utafaidi ukipata vyote vyot vyote, vyote vya dunia hii na ukose uzima uko uzim asi kwatafuta ufalme wake na hayoyote utazidishiwa tafuta nafasi na mokozi nangani ya na ni kutafaidi ukipata, ukipata vyote vyote vya dunia hii na ukose uzima, uzima. tafuta ufalme wake na hayoyote utazidishiwa Tafuta nafasi na mokozi, nangania woko. Nangania woko hakuna aliye mwendea yesu kwa imani na hakumbadili kama zakaya mfupi panda juu ya kuyu banda iliumone yesu kama bati mayo yule mwana watimayo aa sauti umfikie iola yesu na nakamanikonemousiku jamoka siri tafota nafasi bouza umati nenda kwa imani kutana na yesu kwenye umati kwameja wale wenye fitina kwenye umati kuna wivujukina ubinafsi na kwenye umati apakosi wakukukatisha tamaha watakusemasemawatakunyamazishawatakuzuiakwauumtazame e, yesussizvs Yesu. Kama zame Jesus, kama zaka yangu bana ju yangu yu. Pada ili ukode Jesus, kama bati mao yule muna wati mao. Paza sauti ufikiye, kama muna. bindo la yesu na kama nikonemo usiku japo kwa siri tafata nafasi ooza umati menda kwa imani kutana na yesu aaakayupana uu ya pyu panda ili ubona yesu kama batimayo yule mwana watimayo baa sauti umfikie za yesu na kama niko nikonemo usiku japo kwa siri tafuta nafasi ooza umati nenda kwa imani kutana na yesu kama akayofupi panda juu ya mkuyu banda iliumo na yesu kama batimayo yule mwana watimayo paa sauti umfikie yesu na kama nikodemo usiku japokwa siri tafota nafasi goza omati nena kwa imani kuchana na yesu hakona aliyemwendea yesu kwa imani na hakumbalili irowak wana yesu mibira kuhombaunirw Thank you. I'm going no but your young no no, I am a messy man, I am mô man, I man, be a man, I We our made for fighting. Some negera. We are born Some negera. We are warriors young and young. negera. We Soldingi le sisi dol Doriani odiyani Idi gira nanalashe gidan na gaza Jiya ba yin na to a shwa bomte Dime gira da mota udi yo sisi zamba yi Na gido enye bon gi nalange ni to Amibe rebere miriso yo light ratai ni nyergelani no like banani Ai jodi We're Your mom, and I ain't jogging your mom. Tedugo <laughs> Yango way, I'm going nagging no, no, but your young young girl. That old way, i no, no, but your young young girl. That old way, no, no, but your young. nataka kufanana na eannataka kufanana na yesu maisha ni mwangu ingependanifanan i na going yeah you imagine Yes! E Thank you Wake. Yes, wake. Jena, jena, Petra, yesu kawauliza wanafunzi wacat kuctrkamwambia yesu bwana wetu tukwae wewe td etlokamabira yesua oh, wetu tukeeenhodion kwenye magumbu ukanikumbatia sasa nimekutambua mungu wangu katikati kati ya maduhi zangu wewe ukanitetea sasa nimekujua mungu wangu ndugu zangu waliponikata and you know. puninashukūhulu kuhu. kwa jambo jamba hilīlajabu inasukuhulu matende yakomakūhueo kagitngaa mi iliitemgana gawazi na ngufu yakuluni nyumbani ukjbeoobklb uwaianu ideni kwakumokozisniiekotea kwaninilitagambali ambi zangu ziini ya zilinikenga wewe mungu, kawazinangufu yakulinyumbani ia ilinipaej iliipatewokofu nania yesu ndimokulimouzimo ulmousimsemaulewampoapata wokopu nausima wamilele imidilieboteya kwanidivitamamali apsa silinicenganawewe ikawasina mbuvu yakuulinyumbali ukaja uk iliibakjkiji I'm going to na to i basi alimshitua akimwambia kwamba wakilisti wanakujiya naye alizikata zile kamba kama vile uzi katika, wa pamba unavyokatika ukiguswa na moto hptauaua nuu znuselila alichukuwa kamba saba mpya hakamufunga alipomushituwa tena samsoni alizikata zile kamba kama uzi puuubasi akavifunga vile visungi kwa misumali alipomushituwa tena akaing'owa ile misumali na ule mutande elina alimulaza magotini pake akamwita mtu akamunyowa vile visungi saba vya nywele zake alipomushituwa tena kazikuta nguvu zimemwishiya wafristi walimkamata wakamutobowa macho na kumuteta sana you were born to win. no matter what people say. no matter what they think. you over had di final say. to your destiny. no matter what people say. wana nina furaha moyoni kwa maana nimefanyika mwana sasa na waita wote waliolemewa wapate pumzika ngumiminimwepesi njonikoangu mliolemewa namidzigoniwapumzishe mdzigo wa ngumiminimwepesi awapamani nita moyoni nitawaparaha maisha ni yoni yote mnaosumbuka tawapumzisha nafsi zenu nitawapa mani moyoninitawaparaha nitawapa uzima milele ni mimi ni tena mimi mpolewa moyo ntawapangizeni hiyo machozi nitaw see