see 虽然。 I'm out, I'm out. I'm out. I'm out. I'm out. Usa mauti, Uzami, Uza uzami. Uzamuti, usa Uzamuti, uzamuti. Uzamuti, uzamuti. Uzamuti, uzamuti. Uzamuti, uzamuti. Uzamuti, I'm a baby with you tareni karibu sana ita anuka inalili kwamba imoatarenii karibu sana ita anukaarubetaziiwe duniani ili watu wote watangazie ia It's a phone call, amengi ndiomana maisha mabumu iomana uomana umbeonawaia mai mwana wake wakioana wanaume wakioana ndio sasa ninayaona ndiomana ukimwi mizidi ndiomana na magonjwa mengi ndio ndiomana maisha magumu ndiomana kumbe ndio ndiomana b Gone be before. And I give me a gibbe, Ah, I am a bembe, I am bembe Anama bembe, bembe, bembe, bembe, ש casawakii atadanganya dananyaanay ananyadanganya uwingi yakigi atadanganyadanganya umufate yeye atadanganya danganya umamini yeye mtindo kjanamutindo mpbaa neno lake la muungu hana gawanya watu wake muung hanagawanya watumishi wa muungu kanisa lilikuwa sawa lakini langombanakuyouyo nngmbana ul wakwiso wote amkeni jfuvikwayakwe kila mtuvshetavo tumkemee ndevo yifunge vikaya kwatukataye mambo yake I'm <muchas> ukinuriwa na mungu ju onekaa kionekane utakuwa juu imungu kakuweka ju kimaisha oh, utakuwa ju i mungukaku iaruu takuwa ju ni mungu kakuwekaju ni mungu kakuweka ju lazima mambo yako yatakuwa ju ni mungu amekuweka ju lazima mambo yako yatakuwau araauni tofauti najiwetu werikuvitaritapasuka oh, utakuwaju nibwanaka kuwekaju kimaisha utakuwaju nibwanaka kuwekaju kierimu utangaratu nibwana ka kuwekaju ni mungu amekuwekaju Kuwaju. ni mungu utakuweka ju lazima mambo yako yatakuwa ju wenye matunda unapigwa mawe kwamba wenye madini unachorogwa kwa kuwa mungu huu juu lazima mambo yako yatakuwa ju camugu razima kionekanezu cha wanadamu kitakupatu amugu razima kionekanezu ח ומאושני ומאופ arayaabagindangerie na inche ninkoiraneria erio ongorokie enchera eriambwena ndetagweta erio ongorokie enchera eria eri ndabu erio ontari aseharu nanomonneotebirayooanranhteeritore na ase eikiakane ya amagoro yokwengatagoe lentinengakieli yamagolo yokwing'ata achengake abakathrika atūna afunga uh, na kuomba Wasi kwa siku 4 ilikuyakumbuka ilikutafakari yale mwenyezi mungu mūmba mbingo na dunia alyeza kuyapitia katika ulimwengu ilikutwokoa 6isi wiki hii ama juma ni la nne katika msimu huu wa qwarisma vilevile leo tutaenda kujifunza mengi kuhusu qwarisma yale ambayo ama vifungu vile ambavyo vilikuwa vinasomwa leo mafunzo ndani ya vifungu hivyo vilevile siku ambazo tumepakisha tuweze kumaliza msimu huu wa qwarisma ayoyote ni ndani ya rfema sa yamkatliki nami videlis मश हो गया sevire Nesa yote vire Elioni mbara Ama gana ama ya Mota na korona sana kwa jina la la baba na la muana, na mwana mtakatifu amina baba yetu juu mbinguni jina lako la litukuswe ufalum wako ufike utakaolifanyike duniani kama mbinguni utupele mkatiuwa kila siku utusamee makosa yetu kama tunavyosamewa natutukosea usutie katika kishawishi lakini utuokoe dunia twaja kwako wakati huu tunakuomba uweze kuturehemu uweze kutuondolea dhambi uriwetubariki angalia familia zetu angalia nyumba zetu angalia wapendwa wetu baba wabariki angalia jinsi ambavyo sisi wakristu hasa wakathariki tunapoingia ama tupo katika wiki ama juma la nne katika msimu wa aresma msimu ambao tunafunga na kuomba na kukumbuka yale ambayo uliyapitia baba ymumba mbingu na dunia tunaomba uweze kuwa mwalumu wetu uweze kutufunza uweze kuwa nazi hadi tarehe kumi na nne mwezi wa abril siku ambayo tutafunga na kumaliza siku hizi aroba sa kufunga na kuomba na kukumbuka yale yote ambayo uliyapitia wale ambao ni wagonjwa wanaokabirika mikononi yako watoto wako wote nawakabiri mikononi mwako ndugu dada na marafiki wazazi wala ambao wanafanya kazi nchi za nje hays nawakumbuka na nawakabihi katika mikono yako angalia familia zao angalia watoto wao angalia wazazi wao baba wabariki waongeze siku hadi siku ambazo wataregea njini waweze kukutana wapendo wao kuna una ambao wanapitia shida mbalimbali nimewakabiri katika mikono yako baba wakumbuke na pia waandike katika kitabu chako cha uzima wa milele ni mengi ambayo ningesema lakini mungu nakukumbuka kwamba nakuomba kwamba uweze kuwa nazi hadi tamati yale ambayo nimekuomba kwa china lako najua kwamba jina lako lina ngufu kushinda chochote naomba na kuamini nikisema baba yetu juu mbinguni jina lako niaitukuswe mfalmu wako na ufiki utakalolifanyike duniani kama mbinguni utupelewa mkatotu wa kila siku tusamee makosa yetu kama tunavyosamea natukosea usutie katika kishawishi lakini utuokowe maufuni amina kwa jina la baba na la mwana na aroho mtakatifu amina mungu na awabariki mani, mymnm emm asante sana kwa wale ambao wamekua nm imekua uh, na shid le nyumbni wez kumpotz ndugu yanu marafiki wawe u atnd mwaratemo a wale watu wote marafiki wangu wote wale ambao walishirikiana nami uh, kuendesha ile hafra ya kumulaza ndugu yangu bwanaoel nawassa eh? nawashukuru sana nawashukuru sana kwa kushirikiana nami by the way kuna ndugu wengi ambao wameshirikiana nami mmeniona sipo hewani uh, kwa siku kadhaa nilikuwa na mashishi pale nyumbani niliweza kumpoteza ndugu yangu nashukuru mungu kwa sababu yote yalienda sambamba yote yalienda vyema hadi masishi uh, ya kaisha siku ya ijumaa siku ambayo tulimpumzisha ndugu abel aweze kupumzika santi sana nimeregea tena tuweze kushiriki pamoja katika mpango mzima wa sayamkatiliki ikiwa ni juma la nne ama wiki ya nne msimuu wars msimu ambao wakrist si nfun nkumb nmul tt mbyo nu alinan n nw eanimekuona pale fro mombasa asante sana akinai ha ni baadhi ya wale ambao tunazidi kushiriki na wao katika mpango huu wa uh, saa ya mkatliki nina sadikiweneinadmabinguiauidnaadiki nasadiki نا صديكونووه mwenye kuzaliwa kwa babaakabata mwili kwa roho kasatiwa tayepikira isyee kasulibiwaaiaposo pilatowilietukateswa akafanakazikwa kafufuka katika watukapaju minguni ameketi kume kwakemungu baba yetu mwenyezi pohata kapotokeahukumu wa zimana wafu wakeroho mtakatifu wa kanisa na katoliki Kina saliki. Kina saliki. ننا صابيت بب ninasadiki ninasadiki ninasadiki ushirika wa kadharikituna sadiki, sadiki, sadiki, na... sadiki tukimshukuru mungu siku ya jumapili tarehe ni ishirinina saba mwesi ni wa tatunisa sit dakika 4marobo na saa... ndiyotu imebakia tuweze kuingia sasa sasa sasa afrika mashariki ejrfm kiumbo ne kiomo usinjero mwana baba getu videli somingo machoke tunazadiki tunazidi kuzadiki sansana kodema snyabando obotubwe mbura kutoka nyanchonolea sema kwamba yupo ndani akina jobe shobeshana sema kwamba anazidi kuzadiki doreno mari nimepona pale ya sansana joela jontes nimeona pale sana michael ndare sansana violet ndare nimeona kwamba mnazidi kuzadiki ndani ya ejrfm kiumbo ne kiomo guse chero mwana baba getu videlis omingo ane yanwngi mbawale wanafunga na kuomba kukumbuka yale ya mateso ambayo mungu siku Leo, Leo, mengi, msimu wa sikubmu kuna wale ambao hawakusoma dini kuna wale wengine ambao waliipita uh, wali pop kwa dini lazima leo ni wafunze pia niwaeleze kwaresma ni kusema nini wale ambao tukisema kwamba ttuko katika msimu wa kwaresma tunamaanisha nini hayo yote ni ndani ya arfm mpango mzima wa saa penzisklzajiunatzamaskiliza ukiwapun nambari ya simu ni 5535 upnws y53tz nambari za simu zimefunguliwa upande wa airtel ni 753241889 upande wa safaricm ni 78 585375 upande wa whatsapp unaweza niandikia ujumbe vilevile unaweza nipigia simu kupitia kwa nambari 716 a59823 snmzm nansikiliza vilevil nantisama ukiwa wapi mpenzi msikilizaji na mpenzi mtazamai mwezi wa march ama mwezi huu tulianza kwa rezima ilikuwa wednesday kwa rezma inaanzanga wednesday wala ambao mnajua kwamba kwa lesma ni nini kwa lesma uanza kila ashunesday tarehe mbiri mwezi wa mach wednesday of march that taiswen kwa resima huansa amare naona pale uh, naona pale edward rokdol ashaingia ani kuna u wimo ambao utufungulia kwa resima unasema hivi dj مم <Clayak staticuya> sesene makumi massene majiu mjikunetuaui sesene mapumbini sisi ni mafumbi mafumbini tulitoka sisi ni majifu majifuni tutarudi asante sana mpensi msikilizaji mtazamaji dakika saba tu asimezalia kigonge sa saba sa afrika mashariki e rfm yakimboneki meusio mwana baba kituuielsomingamacoke kuambia kwamba tuna sikutuna ss p siku, siku, uh, siku ngapi chini ya 18 tuweze kumaliza msimu huu wa oesa kwa kwamba oresma ilianza tarehe mbii mach mweziuututamaliza msimu wa koresma tarehe 14 mwezi ujayomwezi wa april wimbo unaokumbusha kwamba sisi ni mafumbi mafumbini tulitoka kwa sababu lazima kila mmoja wetu aingie pale ndanimafumb tulitok aaieieyhey77aa k eayafacebookakanr on gwetaidelsimoogideoheresente eafacebookwet anaeimokayafaegeremiaorina ntiiorina untri organización chirenseren eran hora diga ñoran a yuma pili utambo utambo ko ñoromruku na saya mkatliki tagracinse sano naisato chinse sano naisugo kachinsa i combinemos chama rovas erinacha mapema kidogo e barobatagan dekenso banda inga ñoka ngoma pemma garia sinseñako batoko ñora amas sinseñia sinyako batoko seseniwa asentura ya avene ke gimabo siglo radio este only hybrid radio station smaiu makumbeni tulitka snmau iioneaast aemenipotelea sana amaake malkinayobeshobesha nawaona pale asante sanmsimu huu wakwaresma hayo tu ndio anachezwa chezwa E me sande sana tumekosa sese tumekosa mokinionea morini betoto mokinionea sikerboriru mawaita ukinionee mbisinomogati mbisi no semsmateaomb mba sisi se tumekosa e tunaomba tumusama oh, si. tume sababa ni mekosa ni urumi. balibaliteeoce kavura mumba weta tuvaridi mumba wezat atoseme aleluya denana milele yenguirobi <manyo> sanb ka wale ambao mulinifika karibu walimuangetane mukandemia nashukuru sana nashukuru saia na marafiki ni watu wamuhimu sanandiomaana wa sana. tunaombeana huwa nikiomba nawaombea naipia mkiomba mweze kuniombeasante sana kwa wale ambao wanazidi kunifarihimungu yule ambaye tunamomb ikaeshala mbao walinifika karibu mungu azidi kuwanemesha akinavaoretondari mungu azidi kuwanemesha akini umwana uratemu mwana bwatand mungu azidi kuanemesha sandi satuue igoro madamu aida uringa nawalengegali no yasensemo yamlu bahw niliona wamama pale wa kanisa siasa kanisa haikunifurahisha pa u niliona walieza kumkleleshea aikunifurahisha hata kidogosemya siasadedentukaig tunamshukuru mungu tunamwabudu munukatika mpango huu wa saa yamka kwamba kuna nyingi nini ndani yarf1 What I anza la bwana masse on tira on tira I'm going to buat a morning brief I'm going to buat a serie obotaka I'm going to buat a Wimboni open down Gache merubeli menga menga menga re mia ejara fama I took ranking agenda sense from ya Google Play download the application go set up the ciclo but anyway como cono merubeli ta centra y llamo a ciclo por ello es <muchas> que naquio es que un buquio como Dennis Macure con una pala de Sanandani con Daniya show from Nairobi kwa wangware with that require pala last week sana jaredayiela asama kwamba anazidi kubarikiwa morini betonsako following froma hoteli uh, ya abuga aramashaniku ndani macmpresen aredayela sama kwamba yupu ndani ruriani bogongo asama kwamba ameregea yupu ndani baa yamota kubakw w nniya Sara, the <laughs> a jenewoze yasiyasi na sadakabikanoni nepaje balibali cenewoze kwavura mummaweta tubariki mummaweta atuoga na tusebe aleluya na mananiye cenewz ss nsdkamkono ebade balibali cendewoz kamura umawez tubarii kumawetatu atoseme aleluya ean ileme blcendez orumaweyttubar uمawekt nacoseme aleluya as nyabutoambaielaamemaeraamerikanyamuroma wamba naziri kubarikiwa ndani ya re ب بلبل زر م زمرب مب نسم للي دمنب تنونفرننننمسن وت ممن لدمني ممن تفوره ممن ل ممن ممن دم ممن ه من بمنا تفورار بمنا ونممنا لممنا لما بمنا No! inulia mikono wewe uli ojuta samawana wako unaomadema aaye i si <muchasana> <muchasana> kwendorolikele tabu sikilo porerio sicha kama toko sangamo na ya senchira yeyemo asii yamo ogon koñorini goro ya eapa ngoñorini goro ya ramis waxa ramis waxa nige toka separer ko kese kogenda akisongo asanseme drejambiri nsali kuchimata nseme ya delta petrol station opposite na koñora ramis waxa ramis waxa nige relele buyawe kaliao kar koñonya ngi sargete anyo accident ama ko na bwa tomuchando inchine anything ira ramis waxa ata naniwa ata ko rekeron kigoro naboigongåiranarembeoaaa omanygår ya seri åtakaaeaaritå raisarwekeitukå ria umata nyora nganigååa åaeere masemoenseeriaia bs na åmwanaba bagetidelsngomoger Y entonces coran que din a ayer creo que en de cuate voy a estar bien de bioncy porque no yorte ducayo no voy a te vi a estar había uno yorte petro station ya uno yorte anything había estar cabo cario voy a hacer entonces coran que din amigo una inua vista una videl somingo mucho que chiquiliabi a Saturday Wednesday y can credit con el juma 5 y oco dangelgo 33216059823 cuali bagali con yara cobago queón hace vi a servir viago cora que andemos donde corre más que den no voy a te no voy a todo estoy güe chinga coño creo que nevisó tú que te nba nma agetutu vs omingo mhog kr iik rya umataya bw g7spy ttk ar on i i We'll, we'll we'll, we'll eh? angyooa mmeisikia wimbohuum wazile nyimbo ambazo mmi naendanimoaanabadhi ya zile nyimbo ambazo videli, mimi napenda uh, wow. na hu wimbo, na wimbo, na wimbo, eh? wimbo ni mojawao let Si uke kutnani uyo anaulizaekuata t 要skntb japatikana tabaka tabaka, tusana, tabaka ina pendezatabaka ya metameta meta. kwavisindo tumewasiliukuaaabaka yambetameta abaka inapendea tabaka, tabaka, tabaka ya metametawapo watakuti gusalama apakatu ya upendo tabaka, nijusana, tabaka ina pendezatabaka ya meja meta sande sana muginwaneya madho borareri muginaneya gladys nyaputo muginoneya gladys nyaputo ekeryestera wambia kwamba videl anawamisi sana tuna shangili, ينملدللسدنت <muchas> abuyno asaykila mtu naaseme mbuya mono nyasaye kwa sababu ametutendea amekutendea ametutendea pia amekutendea unwkila mtu naaseme mbuya mono nyasaye natakuena komenzi kisema mbuya mono mono nyasayeuo buyat buya buya asantmo buya oaynyoy ye buyamono nyasayi lazima tuseme zote mbuya mono nyasaye kwa sababu ametutendea ametubariki amebariki familia zetu ameponya familia zetu amekuwa na familia zetu tuna kila sababu ya kusema kwamba mbuya mono nyasayi asante mungu wetu ndio maana nimewambia tuseme mbuya mono nyasayi amono asa buya mono buyabuya twasema asante mungu wetu yaonasayaan tysayenea sabbui aa sabau yausem wmaanu ilu aseme y lucy kwambuka kennedy mbuya munu nyasayib ye ri waiwaikiero mbarvataroarero ike ybyrbi umilileoaiybro abe mbatzika siku ya ijumanleo aammbnimbowamewapoteza wenzao akina ma kuna yule mwanadada ma ambae nilikua namtarajia huku alikuwa nafikiria ataiona jumapili yaleo lakiniunkwa ya sababu sisi ni wazuri hapana ni kwa sababu ya neema zake bwana ndio maana tunasema mbuya mono sante sana kwa wale ambao wamesema mbuya mono nyasaeinrobia sema kwambapamojamai mbuya moo asaanamaamyaaysa Bongo, Mbuya, Mbuya, yamono, asante sana tabaka mbuyamono nyasaye tabaka tuko juu San gomhio يتسم أسنت موت mama malia pokea setu salamu aamaria okeaseuaaaku salemu emama wa ooi <companyaha> uamaai oeaeusausaeue <Aufsarega Raw1> amamaia poke a zetu salamu wengi awaelewuna watu tukifia kanisa wanasema awaelewi wimbo unasema ni leo niko apo kuwafunza vizuri na vilevile ikifika mwendo wa saa 8 sasa afrika ya mashariki lizaa la mwisho ntaweza kuwaelezea vile vivungu ambavyo tuliweza kusoma leo ama tuliweza kusoma juma hili la 4n la qwarisma ama th taenda kuwaelezea yale ambayo tuyasoma leo katika msa n niwaelekeze niwaambie kwamba kwa, kwa resima ni kusema n na kwa lesma uafaa ufanye nini na kwa resma inafaa ufanye nini kwa resma inafaa, inafaa ukaaje na ndugu yako tawaelezea zile siku arobain badha uh, tuo karibu kumalisa kwa resma inaisha tarehe 14 mwezi ujao mwezi wa aprili kwa tunamalisa kwaesma au rent kwa lugha ya kimomo sasa uwimbo unasema hivi ulayemwili wanu na damu yangu asema bwana ndani yangu namiuka ndani yake uae mwili wangu na damu yangu ana uzima wa mileleasema bwana asema bwanayuka dani yake enyi enyi wenye kiu joni niangu ni wasibice eli nyie wenye kiu eli nyie mwenye njaa njoni kwangu niwasibishi vo ndio wimbo unasema wale ambao wanafika kanisa wanasema yake aسeمa <muches> bun <muches> <muches> ini yemimi nakuyashika ni semayo ni tantamfufu wa siku ya mwisho <mulia> bifore niende kwa uo wimbo kwa huo wimbo wimbo ambao ni mtamu sana kuna u wimbo watu wengi baada hawajaushika vizuriiawambia kwamba leo nikijifunza leo nikijifunza vizuri baadhi ya nyimbo sile ambayo lazima, lazima uu wimbo uchezwe ndio misa iishe uu wimbo lazima uchezwe ndiosh lazima uu wimbo uchezwe nini basi juu ya mamamama bikira mariama mama mendelevu mama mwenyele ambao wanafika kanisawa mbaowanafikakanisawajui wimbo unaendaja wimbo unasema nini lazima leo niwafunze niwafunze lazima leo Uu, wimbo lazima uchezwe ndo misha a iishe utuchisumbounanz makini amaiiaasemeibasi um analiapoataktanali wakati wa majaribu mwombezi wetu ni mama yetu wakati wa mashakakimbili yoletumseme mmaeemamakabie mama mama, mama umba basi bo hambia a mama yetu ukamta mwana mkomosi wa ulimwengu aa ni nini basi juya mamamamabikila maria mama mbendele beda uo wimbo lazima uchezwe misa ishe maa yetu uene ah majaribu yote makuna a hapo watu hawajashika wa vizuri iyo inasema hivi namyeumba pasi po tami ya asili ukamta mwana mkombosi wa ulimwemamabikira maria mama, mama mwenyerema Mama maria amekunaiwatu awaelewi naenda kanisanaskunasema bbbalovakahe wa moyo s moyo mweupayeu ni ji enma nishinde majaribu yote maria. Mama Bikira Maria, Mama Bendelefo, Mama Mwenye Reema. Nise menini ni basi, yuya mama. Mama Bikira Maria, Mama Bendelefo, Mama Mwenye nema. khs savhschicha afrika yaocha tunajifunza baai ya nyimbo kuna wale mbao waeleawijainaikakanisaiwawanaanza kukula mdomo Naoja kodiomono direct translation eh wa Wato wanaanza kukula mdomo <laughs> <laughs> <susurga> <Mama sape cuma> <Mastro> Eh tunasafiri gisa ni mali ya Eh Jared Famelo Lo Alla <cuma> tu wa kera sa Mwalimu Charlesi Wanga Agai kabone tonya <cuma> jugador kulegachia <cuma> matero <cuma> ¡Oran, oran, oran, oran! ¡Quiería boa! ¡Hola! ¡Hola! ¡Hola! ¡Hola! ¡Hola! ¡Hola! ¡Hola! ¡Hola! ee hey. okay? hey. ee momanyi hey. nkai iga abwo baba nkao iga abwo ka bono er kenyerere ge se bono omwarimu na no, omonto ominto sana asante sane asesenigoang'ina monto uawavo wlmwna wimbouuyni wimbo ambao unafika kanisani watu baadawaelewi najua lazima niwafunse mdogomdogowimbonasema nini wimbo lazia uchez ndemisa ishe utnvnovkaeia lazi wenyen niseme ninibauo mg nsanjoemekun o aanmaiinika kwikwlintksio negi aajuipo mama wa mkombozi mnala wetu wa mbinguni mama yetu mwangasa wetu sisi tunaosafirigisani mariamamadikila maria mama mpendelevu mama mwenyenema ni sembenini basi juya mama m meeumm mwenye mpopoapo yosika mkono wangu nionyesenji yawe nifike kwa mwanao anagakoketuma mama yetu mamabikira mama. mama maria mama mpendelevu mama, mama mwenyerema nisemenini basi juyamama mabikiila maria mama mbelelefu mama mwenyere vagusigbrekekmguivagt iig75324188n drsasensemeia <laughs> Uh, yokogendera gwesemia sa matero kworekelelia matero naongovatlae semeliendetmanyvna quarsma atukaalingatige tokole qarsma betukreka msimu wa qarsma hu ni msimu tunaomba tunafunga tunaomba kwa siku arbaini msimu ulianza uuliansa talembirwi mwesi huu each and every fstnday of March, inakuanga Ash hiyo ndio siku rasmi tunaanza siku a aresa siku za kufung na kuomba ukumbuka yale matezo mwenyezimungu aliyapiiaa hu yangu ndio tumeingia katika ule mpango mzuri tunaelekea katika liaa la mwisho lia ambalo tunajifunza somo la leo mahali ambapo tulisoma lilikuwa lina lisani la mwisho kwansia mwendo wa saa hadi hkwansia kwa, mwendo wa saa nane hadi mwendo wa saa nane na nusu tutakifunza lisa hilo la mwisho wimbo mwingine ndiou hu wimbo sijui uliusikia lini huu wimbo lazima pia uchezwe pokea aeda pokeya mkatena dimai ta uo Opoke ye tunaleta mpapuro mungungu poke ya napeta poke ya mokate na diva ye poke. imatnga ya mishamba yetu uliotujaliamao unt wimba unasema tunaleta mavuno mungu baba pokea na fedha, mungu baba pokea mkati na difa twakuomba upokee tunaanzia mafuno tunaenda fedha tunakuja mkate na divai alafu tunasema mungu baba upokee iges mumeelewa pokea mkate na difa upoke mavuno pokea na fedha pokea mkate na difai O que O O O sí, sí. bula dh pl kunaula wimbo byaway olukua unayimboa kila krismas kifika tarea 3 kifika nimeonya bendola koliyuweyumwema nitakushukuru nitawainua wote wakusefu wewe uvaruve sikamuna kumbuka wowimbo uwimbo tuiatunawimba kitambo sana uwimbo upo uwimbo unasema ivi katfa singazwimbo unasema ivi takamusikie uwimbo tkusukurunitavaiuwawo akusifu weweikusukuru nitavainuwawot uunimejuwa yumwema nitakushukuru nitavainuwawote wakusifuwewe Namúraminíta kú Shukuru ní tàwáyé wa inú wowó wòtẹ́ wakúsífú wéwé. Wa <laughs> sndsaknono is a jek to comer gregoria cuaresma to kuandengangito we semigoria cuaresma cuaresmange ntoki creo kene akio wenta kuveka ne kuwento kuveka jiraniao ne kuwento kuveka como sanio ayo yote ndani ya age rfma na morasa semilia sayam katolik kila siku ya jumatili okonya ranamo na ncho mwana baba getutu videlis omingo mucho que to iba kesho from monday up to friday by the way mpango mzima wa seria obotaka chakira chini sai sano isism sis twgnda mase ebiasara biago twabke emitambo yaitrro kome namona inche by twasangmaekaribagakwenfbftigofigo inhke gbeaargseia iaoebr nsessev ivyo kama unataka uniarike siku ya jumatano wiki ijayo egwiki eye ngariganingontevingomwana vwa vagetutu nakwariganndiasegete kis na sekete, nyamira ando ande asi pi asoverete kis nanyamira viasara vinde vionsipi siess usiess mayang'aaya Ko takaka kaboremo naroba ta kabrema sekete ko takeneni naroba ta sekete ko taketer naroba ta sekete ko takesaotra naroba ta duka sekete ndangerigo tra sana 28716059823 wenas de diego chama ambiente micha sevia sarviao nya komo correria senchra masemo live to saidi botaka kruase e via sarviao mhm mm mhm mm nimeu nya pendola ko nimejua yumwema nitakushukuru nitamainu abote sokusifu wewe Sakafo to mọ̀ nípa mokuli ọ̀la. لك شكر بتواين وووت وكسيف ويوي نتكشكر نتونووت وف وكشك نتونووت وف Mwana waa inu wawote, wakusiku wewe wakaleko wako. ndesana madamsheramuitakusukuu nitwainuawot u kusukuu inu oh ieoter okuvavenekukaerehernlneui mwalimu nani drva akiwa usukani sisitupo sarama Yesu ni mualimu, ni ni ni ni ni ni mo na ne ne avausi globrdkeumunkemousidekakomitiavtokerecinsani sanastocvonowasci afrika yamocha saniya mkatilikena nco wavagetutuvidalis omoshoge tuna zidi ku kwa pamoja Amusiglobal Radio is the only hybrid radio station. Google Play download the application Radio. Asense app son, now you can listen to Radio. non remember that it's between 7:00 and 9:00 AM. Listen to Ankie Kimpin, como cura manjera de un morning glory. You got a anzo na buena, morning brief non ke makia ku Radio. un tira, mwana in mukaya, mwana wa kitu fidelis, very show a peciht i rfm To nyoro. Na voyona thing a Wednesday, killer Wednesday. Each and every Wednesday by the way. Tuko na mpango very specific, very nice show. Inaitwa Serio, nataka inua bees na videli simachoge. Tunakuinua biashara yako, tunainua biashara yako in a very special way. Kama uko na biashara yoyote, anything. Na badinga bana walimo chinsema diaspora, university. University. Tobe kebeza on buko yaya. Yeah, yeah. University, bestebera bebe on buko. Yoro no nona hiyo no nona duka ikira nonyene mekanica ikora anything university ikonya kuvwate viasira vinde vionsp njhinaonda ill market you for free ndeving'ae mwana vakitworsday nimekukaribisha uinw business yangu by yny kila siku yawenilimimisikukustudio mimi nafanya shokutoka inje tokuslitaga kursiko sensemelia tmna iuabi nomana vvaitutu honye wvindsnye w kindishinyin hinyimgitgte uh... kendia amachogsomba nndangelye nkurariria biasara biago tosemani buyaiga toseria gotakasogwamanamberia anenya irorere igere 765 derefa akiwa usukani salama He ebnarastukosalam tukamwimbie mungu joni wa, tuka tusujudu hekaluni mwak yesu ni mwalimu tena ni dereba akiwa ushukanisisitukosalama yesu ni mwalimuue ena ni delebamwe akiwa ushukani sisituposarab kuracharo taulekeaesuni malimustuposalam akiwa ushukani 6tasae sana yesu ni mwalimu asan sana umesahau yenyelkuai nasema nimeonja pendolaku imenyuwa yumwema monde umetoka iwani saitumasi snsgmwanvmyospaby irii jirani walalamikaoni walevi ilind unasema ivi iai iai i iiriarero arimageaekanisa twarenge gosomiwa igoro yokonyenyekea eite oe waito usivyivyaito uh, kama yule brodgosa yule mtoto ambaye alienda na kuregea nyumbani akaambiwa bake kwamba ni samee jameni nilikosa ni samee leo somoku lilikuwa kwamba tuweze kujuta dhambi zetu na tumwombe mungu turudi nyumbani kwa bwana siku ya leo ambayo ni jumapili ya juma la nne la arsma cha kwanza kilikuwa joshuayapili kiikuorintians57-1 na injili ilitok53nra masomo asomoalitukulyarero inganemwamo yarenginga tutubu dhambi zetu turege nyumbani mwabuana ni sababu wote ni walevi, ni walevi. wenye ni walevi. wenye nilasababu woteni walevimenyeungombnwllna ni walevi sababu y jeralinani wenye, wenye machome ekulu wuoteni wewaleamo aamanugipene wa dba wanaokachonjogu wote dibai mocho yawetaona ma uzauza usitamani dibai kwa wikundu wakev Ninani ninani wenye co mekundu uti ni walevs kamkali kmaoka yesu muby ubisa kokfo cag kusitamalidivekwekuluwakeenlee sante sana naona jumbe zinazidi kumiminika studioni kuna wale ambao wananiambia kwamba ia pole kwakumpoteza ndugu yako sa aoabemakba ol wakumoteza ndugu yako a saa uona ale umbewako a Jonesi. wakati ambao nilikuwa na shidaunajua uh, uh, marafiki ni watu wa maana sanaiiambia kwamba eh, si lazima mzaliwe na mtu ndiakwe ndugu au dada yako yakoprafiini yule ambaye anakufika karibu wakati wa shida wakati warh kama unajua kwamba ulisungumza nami ukanivariji kaniambia pole, pole tu ag ataai albtulimlta siku yahday tukamzika siku ya Tuka ijumaa kuna wale ndugu ambao walifika pale kinamwanauratemmwanaatand akina mogetutu wote nawashukuru kina udarinawashukuru ntb nanasema kwamba ao ndio rafiki wakweli marafiki wakweliawaazi kua nawakur usikose vipindi vyetu vya kuna sho nyingi san Enda wa google play so up, so download our radio app, ili upate ho zetu ni kwa njia ambayo kwamba wale ambao wenye masho mekundu ni walevi sidhani kama yangu ni ni, ni uh, kwamba wale ambao wenye masho mekundu ni walevi lakini lakini kuna wengi kama mimi leo, si si si si kompita, shida, uh, kama unajua leo sijavalia hapa iko wale ambao ambao wote wua aaiwlbowanalalw Inani wenye ungomini walevi inani wanana mikaoni walevi inani wenye, wenye majeragi la sababu walevi walevi. inani wenye machome kuzu woteni walevi ibulibailusugau naboinyo mwisho uma kamanya kamtali tuchomakamanyokama yesu mubaya kusababisha kifo kifo chakapa tusitamani divayi pwawe kuluwake eneokenoweni lienesuni a levi ireneoni alev wenye mekaoli a levi jirani wenye, we wenye, wenye mayarapila sababu alev ninani wenye wote ni alevi semawalini chapalakini sikumia walinipika piganasia habari nitaamkalini ninywe divai nikiamkanyinatakutatinya dikigine kusitamani divoi kwoekunuwake weewiwaiaonwaesa siamsamueienda wabejamin mkionea mamaienda waikwenye iena kuwa kama alale kati ka bahali kama alale komulingoni wa meli natimai e atangukanguka cini hatapata majera hayenye ucungu kusitamani nipai ko wekundu wake wenyeuzunini wav ia wenye mgompini walevi inan walana mikawoni walevi inani wenye, wenye, wenye maderabila sababu walevni nani wenye machomekuniwa So, so, nyini kwa miaya yenu yoaane saa huu wimbo lazima uchezwe ndio misa ishe hivyo wale ambao bado hawajajua huu wimbo shika kalamu mwandike lazima niwafafunilie wimbo unasema nini na vilevile vile wimbo unaimba nini Aya. taka niuanzishe vizurisikia oh. vile wimbo unaanza mewachukua klasi niwa wamba leo ni kujifunza staki staki mtu akifika mtu akifika kanisani anaanza kufanya nataka mtu ajue wimbo unasema nini tuanze kazi wimbo lazima niwafunze kwa sababu lazima uchezwe ndio misaishi So. asemabwana ni rudiyeni nyinyi kwa miyoyo yenu yote Saso, a iruyenininyikwa mioyo yenu yo oteaks igeni tarubeta ukasayugi wamiyemi watuwoteili wafungeenigu niyeni ningi kwamiyoyoyenu yote lakini atasasas asema kwa. ayenuyo telakini adassso so, asemabwana nirudieni nyinyi kwamiyoyoyenu yo ote lakini... ta sasansa asemabuana ni nyinyi kwa mioyo yenu yo lakini ata sasasa bwana ni nyinyi kwa mioyo yenu yo Yes, sir. Yeso, yeso, yeso, yeso, eonatwanjete yesu munyamabera mange yomunyamabera yeso natwanjete yu munyaabaaawaabra yesu natwancetyu munyamabra mange umunyamabera yesu natwancete yesumunyagitea mange natwamabera yesu natwancete yesu munyamabera mange munyamabera yesu natwancete asante sana hizo ni o ibah yanyimbo aba lia tunachezewa pale kitambo kidogo a mitambokitambo dog riarenge kanisagaietamatero misa kerogtachiesirieiaiaitraikirana nya nioauunatmdawanu kkistieakaaimashariki vindovyanendocheavikuminyoka sana vindo vyanavikuminyoka sana uninyunyizi e bwana uniosheni takate ni wemweupe kabisa uniosheni takate bwana ni wemweupe kabisa uwimbo lazima uchezwe ndiyo miza iishe wimbo unasema hivi iuneniwe mweupe kabisbaawimbo unasema unioshe ni takate si ni takaze mwe... wimbo unasema uniosheni miminimwenye 的omi mi. mi mi oniosenitakate uniyosheni takateniwemweupe kabisa Uniyoshe nitakate, mrong nehatukreisa sano havono mvaso iaaria yam na pia umejifunza kwa sabu leo tulikuwa tunajifunza nyimbo tumejifunza baadhi ya nyimbo zile ambazo ni rasima sichezwe ndipoza misa yesu kukamilika tumejifunza yale ambayo tulijifunza katika misa ya leo hasa katika mzimu huu wa kwaresma amalnc <tipulia> uniyondoli uni dhambini takaze uniyosheni wemweu pepe Uniyondo, uniyondole, dhambini vambini be need to Upe. no mbintkz nnem nxnxnem oamiikuio imwuiunios niwemwup Hey. sane an asane sana kweli unafanya pemawewe mm. unaponi uuu yes. una haki una poni ahibukanajita sauti tam na enyewe ni tam niceniwemwepai ن sante sana naona ni kumalizia namalizia kwa sababu muda wangu umeyoyoma muda wangu unayoyoma penzi msikilizaji mtazamaji kama umejifunza bila ambavyo tulikuwa tunajifunza leo niambie bay ni, ni kuondokea studioni Nambari ya simu ni 75321889 upande wa airt dunia mzima u 7855375 na WhatsApp, uupobayanu yiny swalakuu lilikuwa kwamba ni kutub ambi zako nakumrudia m kama umebarikiwa nipigie simu uniambie batasi kama mibarikiwa kamaunona mimisia kubariki nenda tu <tutu> <tutu> nbelesako ili nitoweshikulaniaa wsdsk babadd Let me sing for you, let me dance for you, let me uh, you. I'm my love! Na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na na نبل ووال أيبو let me, me, me, me, me sing my love. tb waziwai bila woa wala aibuenomoja sante sana a sanabb ka e sanamnab ne ale nyumbani uh, nimekua nikishulka <laughs> nagnawwsknuawwsunm asan sanaoraemo edabb sane sana a ni baadhi ya wale ambao naniambia bawambia kwamba kama umebarikiwa jameni niambie tuba ni kuondokea stdioni dakika ni 3 ni dakistu tumezalia tuweze kugonga mida ya sa sasa afrika mashariki mda ambao ama mida ambayo nafaa kuondoka studioni ili iweze kupisha zingine