zuri sana mimi sio mzuri zaidi ya wale ambao wameondoka hapa duniani ile ni kwa sababu ya neema na rehema zako mungu nimeiona siku ya leowanaitwa wananani ha ikawa niyo nyumba ya kwanza mwanzilishi wa nimu lakini kitabu cha mwisho ambacho ningependa nisome nawe Achenge. kabla sijangatuka hapa ndanikitabu cha luka mlango wake ni wa 12 uh, mstari wa 16 mpaka 21luka121621 bibili inasema hivi kwa harakaharaka haraka tu kabla sijangatuka hapa ndanikusany ngano natuyachume magugu sema kisha akawambia mfanoshamba la tajiri mmoja lilizaa sana <mim> akawaza moyoni mwake nifanye nini maana sina mahali pa kuweka mavuno yangu kisha akasema Aa, nitafanya hivi nitabomoa magala yangu na kujenga magala makubwa zaidi na huko nitaweka mavuno yangu yote na vitu vyangu na nitasema moyoni hakika nina bahati ninayo mali ya kunitosha kwa miaka mingi sasa nitapumzika nile ninywe na kustarehe lakini mungu akamwambia mjinga wewe usiku huu, huu utakufa sasa hivyo vitu ulivyojiwekea vitakuwa vya nani hivyo ndivyo itakavyokuwa kwa mtu yeyote atakayehangaika kujikusanyia utajiri duniani lakini si utajiri mbinguni kwa mungu uh, ndo maana kifungo kingine chasema ajiwekee uh, hazina yako mbinguni mahala ambapo haitaharibika mahala ambapo haiwezi kaliwa na nyende eh, na wadudu na sababu vya duniani <laughs> vya duniani vyaweza kuliwa vya duniani vyaweza kuharibika na kitu pekee ambacho akitabaki duniani ni moyo wako huo nao hautabaki duniani kila kitu mwili mali everything. vitabaki roho tu ndio itaondoka iende kule mbinguni iende pale ingoje siku ya hukumu emston opranya nairobi pale kayolenknukundanaf Uh, wanduhi pamoja nabasante oh, sana wamegoteka bikorimanas hey. utokabunasemabwa kipindi channabwaanaopata kila sikuaauma nice hey. kutoka pale nairobi nyayonasema pia yuko ndanidaibaadyabairaafrika ni ni masharikiniruhusu ni niondoke mimi ningatuke nikuhimize hivi mungu si mwaminifu mola si ya anaweza akakutendea mimi amenitendea je wewe amekutendea kama bado bado iponafasi wewetengeneza nafasi ya mwenyezimungu katika maisha yako na wakati ukifika h cm andupythaspethe ge ofcineeteho spiritbe with us n andfoeoimensee u tomorro wednesday katika kipindi kingine cha ansa na bwana tuite tuite kikao Jee. tuzungumze tuhimizane Nishi. tubarikiwe Nzeku. na tuburudike pamoja babaye naita masi ontita haiwezekani kamwe mikono yake juu yetu adu yasituangamize ni maminifuy We are the people of are Chunguza, ke, chunguza, ni wamendepo mungu wa ju ira menge wa garibu akisema sekaatianitinine amwelela maji za kweliabaahakakie Mungu. Mungu. jamani tungekuwa tunagharamia hewa na hali ya maisha jetungeishi hata siku moja tu mungu wangu ni mwaminifu acheni haitwe mungu milele hata milele anipenda mimi mwenye dhambi upendo huo aupimigi Mungu wangu njoo, ni rafiki ifalmehe katika nyumba ya baba yangu na makao mengi wakaribishwaunetopato kufanya wewe kamizakuu yeye ni mwaminifu yutayariku kupokea wakati wote wa ikiwa watu wangu waloitwa kwa jina langu watajiyenyekesha na kuomba na kunitafuta uso na kuacha njia za umbaya I am a man who is kss aadammudege wanyama, wanyama wadudu motewakusifu yskakasiamautisiauukfu kwake siful tele watu wote wa tangazimwe milago ya igu tafunuliwa ailiwateule waingie milango yamingu Don't yeah. Paesu hata na kwamba hapo hakuna kutugu na hapo kwana ata hukumu Yesu atacu te na na hapo, na, kutubu, na hapo, hapo. nadini yako baba ita kusaidia una semaninatoasadakah ita kusaidia una semanaenda kanisaniha ita kusaidia. idia weweh ah, a ah, utaukumi wa a ah, ah, utaanganiya bule pokea yesu akuwokowi baba ah, ah. ace okikubwaunasemani na, na beba mosalabasingoni tkusadioungadi wako atku n atku n atku sikofu nae atakupiga chenga kali sana hmm? utaukumiwawewe utangani a bure pokea yesu akuokoi baba Aha. ako najamelezako mimooako najamelezako bwanaaninarunikwako yesu nipok chakutuma ini sina ila wewe mungu wangu umenifa nguvu uwezo wa kuweza kuona mbali ipotoshwa na shatani maovu mengi nilipita na sasa narudi mungu wangu nisamehera na sasa narudi mungu wangu nisamehera ninarudikwako esu nipoke imi mcotowako nayamelezako imi ncotowako nayamelezako bonaninarudikwako na, yeu nipoke vishawishi vingi duniani ambavyo vyo vinakupoteza vigagoti kwa mungu wako yeye bado anakupenda rudi kwake yesu yeye bado anakupenda atakumpokeiarunikwako bwana ni samehe ninarurikwako yesu nipoke mi mtotowako najamelezako i mtotowako najamelezako bwana kaamuru mara moja hamani ya duhiko asiṟa ikamtuliya wayahudi wakabona buri ajichimbiya mwenyewe kushie mtego yake hamani ilitedukammoohman kutaengi ya menyewe mtmto ego amani hutaingia mwenyewe amani ni ya du ya nakuwazia mabaya anapokubariki anasema ni majini baka ikipanuliwa anasema ni madawa yeye ni mwana abari asiee na kitue njana ataongea kusiku atalala anasumbukia yako na yake yamemthina yote anakuazia ni yeye yatampata mwana mungu atalipiza kisasi yake mwenyewe nteko u metekeewa atatekuwa mwenyewetk amassm <coughs> <coughs> <coughs> <coughs> <coughs> <coughs> ¡Morrecet, morrecet, morrecet, morrecet, morrecet, morrecet, morrecet, morrecet, morrecet, morrecet, ninosoweomonene sono, sono, sono amanzozitwalela wena sono, Ay, Ay, bueno. Sono, sonto, ¡Aman! si tu la buena, si la buena, si la buena. mwao ngoja nikupe stori yamari furani kanisa furani wariyosema mwanamchi wa mungu ariye waita maishani mwao ikameli vyo kawaida kwenda kanisani kumwabutu mungu wa mbinguni waliye tumba mokozi wetu watu wakaendelea kumusifu mungu wawo likafika kipindi ca kutowa sadaka yungaji akasimama kama ilivyo kawaida akawombeya akasema wapendwa sasa tupite mbele kumutoleya mungu wetu kipindi ico wakati wana yimba wimbo unawosema nina mji wa mungu wakati wakiwa wanaimba wakasikia nje kishindo mbo kishindo kizito ah, wakashangaa hawakujua kinaendelea nini huko nje ndipo wakati wanaendelea kushangaa wakaona mabausa wameingia ndani wako wanne wamevaa kininja naye eh, walikuwa wanatiisha jamani wameshika mitutu wakasema wote chini kanisa zima nikaanguka chini wakasema mchungaji uko wapi mchungaji akasimama huku wanatetemeka wakasema simama mchungaji chukwa kabula sadaka manawe ni waongo hawajatowa sadaka zote haya wote msimame muweke sadaka zenu kwenye kapu ili mtuwekee umu tumekuja kuchukuwa wakawesece mifukoni mwao wakakuta hela nyingi hata ambazo hakutaka kumutolea mungu wao ndipo walipomaliza wakawapa amuri moja ya kusema yakusemalanani chini na mkisikia amuri kutoka kwetu ndipo yale manyinja yakasema tumechoka na kelela zenu nyinyi walokole kila siku mnasema tunamjua mungu tunayemtumikia leo sasa tumekuja kuwamaliza ilitumanize kelele zenu wakawamiya wale wana hawako tayari kumutumikiya mungu tena wasimame mulango wule watoke ndugu ah, yama ilikuwa ni ajabu ule mulango wa kanisa ulikuwa ni mupana ata loli lingeweza kupita lakini siku ile ba ulibana hata baisikeli haikutosha kupita ah, wakatoka watu wote wakabakia watu ishirini wakawauliza tena wale maninja wakasema nyiye mko tayari kufa kwa ajili ya huyu mungu wenu tujibuni mara ya mwisho wale kumi wakaangaliana wakasema we apa itakuwa ngumu wakabanana tena kwenye mlango wakatoka wakakimbia kifo wakabaki kumi na mchungaji wao ndipo wale vaninja wakatoa amri wakasema nyinyi mliobaki sasa mmejifanya ndio watu wa mungu wale kumi pamoja na mchungaji wakasema ndiyo ndipo wakasema wakasemananani chini msali sala yanu ya mwisho mana tunaenda kuwateketeza nyiye ndipo walipolala chini wale manija wakajifunua ah, kumbe ni wazeewa kanisa wakamwamsha mchungaji wakasema mchungaji kusanya sadaka hizi sasa hebu tuendelee kumwabudu mungu hawa ndio wanao mtu wa mungu wakweli wana wengine munguao wanayemtumikia ah, wakaanza kupiga vambio zao wale waliomchoa mungu ao wa kweli that day See ya We should never be discouraged. Please take it to the Lord in prayer. Can we find a friend so faithful? Our sorrow, share. Jesus knows our every weakness. Take it to friends despise for thee. down