mtu iuiaai mtuganikatika bibiliaaliimba alimtukuza mwenyezi mungu mpaka nguo zake zikararukanatayaaayenamaa well, lokaenkoro yao sm nafno munu naweza ukaweka jibu lako pale kwenye ukurasa so wa facebook tu gani katika ambaye alimtukuza mungu akamsifu mungu mpaka ume... nguo zake zikararukaweka yeah. yeah. jibu lako kwenye ukurasa waokwamba kubuwas... unaweza ukaendelea kuiiani alimtukuza mwenyezimungumpaka nguo zake zikaau audi tangu mtoto mdogo mpaka nazeeka kuwahi kukuzoea kuna watu wako hapa walianza na wewe wakiwa vijana wadogo mpaka sasa ni wazee bado unawashanga sante sana kwa watuote ambao walishiastam akina makerega akina mamurin bitutu barikiwe sana na asante kwa kushias vilevile kama umefika maeneo ya facebook na ujashiasta chukua mda chukua fursa yako shastem ili tuwashirikishe watu wengi zaidi katika kipindi cha levola anasema ameingia ndani yamechelewa lakini yuko kutoka kule nairobi anasikiza anasema ni daudi vera nyaboki naona ukundani pia unatisha e, ni nani yule ambaye alimtukuza mwenyezimungu mpaka nguo zake zikararuka ybarikiwa na -oh. sana nawacha ndoa yenu idomu katika um, maombi maombina -oh. mwenyezimungu awe ni kiongozi katika maisha yenu uh, na hatua hii ambayo mmeichukua ya ndoa -oh. uh, ukienda kwake yesu kwa, kwa uh, uh, uh, imanibila -oh. shaka atakusikiza mtu ambaye alimsifu mwenyezi mungu alimtukuza mwenyezi mungu mpaka nguo zake zikararuka naona kwamba yule silas amesema ukweli amepata narudi hivi punde ningatuke lakini barikiwa na huu wimbo kutoka rock of rog kule migori unasema mungu anakuita uende kwake yaetakwa upole ewe mpendwa rudi umechoshwa na dhambi mimi mwaminifu ni mnyenyekevu ni takusamehe dhambi ni takurehemu ni takusafisha kwa adamu ya mwana kondo mimi mwaminifu ni mnyenyekevu ni takusamehe dhambi nitakurehemu takurehemu nita kwa damu ya mwanakondo nimesikia ya sauti yaita kwa upole ewe mpenda roni umechoshwa na dambi mimi mwaminifu ni mnyenyekevu ni It's a currer, it's a ficha, Mimi, Mami, ni atakusafisha yeye ni mwenyaataziosha ye, ye, ye, ye, dhambi za ko yeye ni baba wetu atazisafisha dhambi zetu ziwe kama themji yesu hakuita njo uliyetanga mbali njo atakurehemu atakusafisha yeye ni mwenya Chá da e o sua ficha da asewa tuita leo tuingie zizini tuache ya dunia haya na faida kwetu hatatuongoza kwa njia za haki tuingie mbindguni tukiutazama msalaba wake tutapata punziko hata tuongoza kwa njia za haki tuingie mbinguni tukiutazama msalaba wake tutapata punziko yesu watulita leo tuingie zizini tuache ya dunia ya na faida kwetu hata hatatuongoze kwa njia za haki tuingiye mbinguni tukiutazama msalaba wake tutapata pumziko hata hatatuongoze kwa njia za haki tuingie mbinguni utazama msalaba wake tutapata pumziko yesu hakuita njo uliyetanga mali njo atakurehemu atakusafisha yeye ni mwema atazioshana bizako yeye ni babawe zisafisha dhambi zetu ziwe kama teli yesu nakuita njo ulie tangambali njo hata kurehemu hata kusafisha yeye ni mwema aha hata zioshadabizako yeye ni babawe safisha dhambi zetu ziwe kama j yesu nakuita njo kuli yatangaba ni njo hata kurehemu hata kusafisha yeye ni mwema hatazioshada biza ko yeye ni babawe zisafisha dhambi zetu zime kama theluji yesu hakuita njo uliyetangamba ni njo atakurehemu atakusafisha yeye ni mwanya hatazioshagambizakoa yeye ni babawe Zetuziwe, yesu anakuita njoo uliyetanga mbali na yeye anakuita urudi kwake ili akuoshe uwe safi kama dhiluji basi zikiwa zimekatika dakika saba baada ya sa mbiri majira ya afrika mashariki masharikinashukuru sana kwa watoto ambao walijiunga nami kuanzia saa moja mpaka sasa hivi ombi langu ni kwamba upokee baraka amani ya bwana wetu yesu kristo iwe pamoja nawewa mkapo na ulalapo anakuanasoma kitabu cha waghalatia mm. lango wa st mstari wa tscha kuambia kwamba basi endelea kutenda memba Jembona, uh. Uh, usichoke uh. kwa sababu upo wakati ambapo utakuja utavuna matunda ya wema wako galatia 69soma kifungu hichoendelea kutenda mema usichoke kwa sababu ipo siku wakati utakuja ambapo utavuna mema Aa, ama kwa yale mema ambayo uliyafanya tupatane kesho wcw kwenye kipindi kama cha leo uh, siku ia, ikiwa ni tarehe mosi juni 222ano day babaye mynamis masiontira nana kuombea mema siku ya leo wap mambo yanapokuwa makumu mbona kama vile anajificha anakuwawapi anakuwa wapi, Anakua wapi? Waka mgumu kwa ni Go Tokea, mimi sikuyajua ugombi wao nimeusikia waliyosudia uwamelisimuria kwa kuwa mimi ni dada yao niriku hambari na yote yaliyotokea mimi sikuya jua nendawambiaje wa You I did it, bosomanenoramu amrikubwa ni upendo wavita murio nayon Same, make heu, heu, And through my treasures are laid up somewhere beyond the blue. The angels beckon me from heaven's open door, and I can't feel at home in this world anymore. Oh Lord, you know I have no friend like you. If heaven's not my home, then Lord, I do. The angels beckon me from heaven's open door. And I can't feel at home in this world anymore. I have a loving mother just over in glory land. And I don't expect to stop until I shake her hand. She's waiting now for me open door and I can't feel at home in this world anymore. Oh Lord, you know I have no friend like you. If heaven's not my home, then Lord, what will I do? The angels beckon me from heaven's open door. I can't feel at home in this world anymore. Just over in glory land we'll live eternally. The saints on every hand are shouting victory. Their songs of sweetest praise drift back from heaven's shore, and I can't feel at home in this world anymore. Oh Lord, you know I have no friend like you. If heaven's not my home, then Lord, what will I do? The angels beckon me from heaven's open door. And I can't feel at home in this world. Yeah. I don't we wkat wakuceka 你it wakat wakulia 你itb wkat wafuraha Kuimaisha duniani yana jasha. Kunavita mabaya magonja mengi kirudi vita kuma ata kama haya atabaki duniani yana itonachukimabaya magonja mengi nesa kirudi vyote vitakoma isikilize rafiki hatawaona majaibu kwako yanaongezeka majaibu siuisi majaibu akaa aaobakyoi oh, oh, oh. maisha duniani yanacoshkuna vita vingi تفتاكما ukuna vita vingiesa kirudatakamaweli yes, ma. maisha nitabu kunavitavita konasuki kuna mabaya magonja mengi essakirudi yes, vyote vitakoma kambiya jami kama kawa bada hakujuwa ndiyo mwisho kuwa unahaisiku ya 929a8 mweno saa9 alipokea simu arakisha na binti kwa hali ya kutatanisha ndivyo jami iliteketea na kmadamtano wa kuokolewa kweli mungu ulimkosea mona haya kumtogea ikubali kumfanyi arame tare kumina tatu siku ya sannei hey. gafla tu katikati Katia ya ibada majambasi hey. kawatu kumina saba wafamia poka hey. waibia hey. mchengo yauuame hey. ikapotea ya naupepo no. anze atakamaliuepo na do musicou a do sawaanza sahaui ayaoni zuri ila jambo moja la mungu wanza unuano wanza katika mambo yote ilmbeawealo nuz usipomuweka mungu, mungu wa kwanza