Therefore, brethren, I ask you to humble yourselves before the Lord that in due time He may uplift you. akaini machokesheni maana du yenu ibilisi <tipo> anazungukazunguka akinguruma kama simba akitafuta mtu atakayemmezaiposa tunasema kila wakati uh, wakatinasema nna bwana kila wakatiomba kwamba mwenyezimungu akusitiriili kila kitu ambacho unakifanya kiwe ambacho ni cha ukweli kitu ambacho kinaenda sambamba na mafundisho ya mwenyezimungu ama mafundisho ya bibiliasema kaeni ndani yangu nami ndani yenu na ukikaa ndani yake kumbuka kwamba atakufundisha atakuonyesha mambo ambayo wee mwenyewe utashangaa miujuza ambayo unashangaa inatendekaje itatendeka nashukur sana kwa watuwote ambao waliingia katika kipindi cha ana na bwana kuanzia saa moja mpaka sasahivi wakati ambapo anatamatisha uh, kipindi cha siku yaleo naka watuote ambao waliwakaaknakwamba omba kila wakati ana na mwenyezimungu ananabwana kila wakati kwa sababu ndani ya mwenyezimungu kuna matumaini kwamba ahadi zake ni za milele ahadi zake zitatimia kasababu yeye maneno yake ni mawili Ndi yamina hayo ndo maneno ya mwenyezimungu kumbuka kwamba usitumie njia za mkato njia ndio zitakupatia mali zitakupatia kitu nataka kwa haraka lakini athe at end of theday itakua umepoteza roho yako kwa watu ambao uh, hawatakusaidia kabisa kumbuka pia yanayoshindikana yale ambayo si rahisi ambayo hayawezi yakatendeka kwa nguvu na uwezo wa binadam mwenyezimungu hayawezi akamshindayot wezekana kupitia kwake vile vilevile sali kwa bidii kumbuka kusali na unaposali na kumbuka kusali uh, kuombea wengine kwamba uwataje majina jamani mwenyezimungu naomba msa msa msaidie dni naomba msaidie ot naomba msaidie jant naomba msaidie kery kutana na mahitaji ya maisha yake jamani ukimtaja pia mahala alipo atagutuka diakujue zaidi na taanza kumjua mwenyezi mungu kupitia kwake tulikombolewa na yeye yupo alikuwepo na atakuwepo kila kitu kitapita lakini yeye atasalia pale pale vitu vyote ambavyo tuna, tunavyo hapa ulimwenguni vitasalia lakini atakaye kuwa milele na milele atakuwa ni mwenyezi mungu tukae ndani yake kila wakati ili atuonekanie na akutane na maitaji yetuaskipindi cashomsho pale anasema, um, uh, musho, musho anasema uh, yuko ndani bado kutoka kule dubai salamlb anasema salamu iwafikia kina amubi pite mar utoaulnauramanyote salamwafikia santesana babnmamba kutoka itengela silmenda aaod namthe ace fu lod jesus christ and the love of god and the fellowship of the holy spirit be with us now and forevermore amen my name is masiontita baby and i must salute you all thank you so much see you tomorrow morning for given singers a beautiful home finishing the show the beautiful homewth the curt The beautiful home, Jesus is there. It's a beautiful home, full of love and joy. The beautiful home for me. The beautiful home, with the curtains raised. The beautiful home, Jesus is there. It's a beautiful home, full of love and joy. The beautiful home for me. I am longing to see my Jesus. I am longing to see with thee. I am longing to see my mansion in the beautiful home for me. I am longing to see my Jesus. I am longing to see with thee I am longing to see my mind shown in the beautiful home for me When he ascended to that heaven above he went there to prepare a home for me the beautiful home for me and the gates shall never close in that city for square and life's crystal. And there's no, no night there And life's crystal river Ooh, flows And there's no, no night day. Ooh, I'm longing to see my Jesus Ooh, I'm longing to see it Within, I'm longing to see my mansion, home for me. I am longing to see, I'm longing to it see, my, see my, Jesus. my Jesus. I am longing to I'm see, it I'm longing to see I am longing to, I'm see, I'm longing to my see, my mansion, my shone in the beautiful home I am to by see my Jesus, Jesus. I am longing, oh, longing to see, see, see, see with him. I am longing, oh, to, I'm longing to see, I'm longing to see, see, mind see my mansion in the pitiful home for me. God shall wipe away all tears. There's no death, no pain, no fear. No time by ease for there's no night day god shall wipe away all tears there's no death no pain no fear and they count no time by ease for there's no night day Beautiful home, beautiful home, beautiful home for me. It's a beautiful home, beautiful home, beautiful home for me. el I'm So cengwenerati nonyamake oboyano wegena bose wankoreire korache otolie korwa ase moyo mito esau ngorocane nimosemere <muchos> nyasae ommonene one abiaone esi nalcatariyakobonna ende korede israeli Yes, ontta akaboanya kanyunyuta twakarererana agatwebya etetogeneseitogijen kama nilivyowaita ndugu zangu baba mkwe pamoja na shangazi dada zangu pamoja na shiringi zangu ni kuhusu swaa la ah! leo ni mara ya tatu nimefikia kiasi ambacho nimechoka kiakili na siwezi tenda kuvumilia lakini kabla ya yote sijui unasemaje unasemaje na na sijui tu baba mkwe katika hili nakubaliana hebu ni hivi hili ni kosa ni kosa ni kosa lakini hapa duniani bado nafasi ya msamaha inaweza kuwepa labda ni kuombena msamehe ya wanza ya pl yatam o 什你愿见我你 ni wanadamu ambao twakosea mudawo wote kwalolote twajiu mbahtaivisasa yuko mmoja nsiyepatana me api'ana mmekwenda mbali salamu hakuna nani ajiuse awetayarikusameea 三那么k你k chini wakati eye niyekakosa kweli jambo gumu ninakubali na hitajihuja ja, siriwa pekee anza kwa maomi nguvu hupate na sikiliza live abagwusi maduhi zangu wewe ukanitetea sasa nibekujua mungu wangu ndugu zangu waliponikata wewe ukanikumbatia sasa nibekujua mungu wanguu nimebaki na wewe nimebaki na wewe sa mbili dakika hamsiia 5no majira ya afrika mashariki na kusalimu na kukaribisha katika kipindi cha leo cha the morning brief ikiwa ni siku ya jumatatu tarehe kumi na nane uh, julai mwaka elfumbili ishirini na mbili inaita masiuntita karibu tuandamane nawe mpaka mwisho wa kipindi hiki nam wikendi imekuwa refu zaidi kuna mengi ambayo yalitokea kwa hivyo jiunge nasi kama haujashtfaa ili tuweze kufikia wingi ndugu na jamaa pengine wale ambao wajajua kwamba tushaingia humu ndani na vilevilempenzi mtazamaji kumbuka unatupata moja kwa mojabtukopale kamaamau nam kumka vilevile uh, kujipatia ile aplikashon yetu kutoka pale google store ili uwe unatusikiza uh, na kutufuatilia kwa njia ya kipekee by the way sijui kama umeangaliangalia hali ya anga kule nje is not uh, that friendly mm-hmm. uh, kuna kibaridi pale uh, mawingu mawingu sijui kama kumekuwa na manyunyu Mm, hakuja kuwa na manyonyo lakini kumekuwa na baridi sana mm-hmm. haswa kwanzia siku ya jana hadi mm-hmm. leo uh, pengine inaonyesha kwamba uh, ile misimu najua kwa kawaida tunakunajua kwamba ifikapo julai ikielekea agosti basi kunakuwa na uh, kibaridi sana kunakuwa kuna na Jyo, manyunyu manyunyu mvua you naona know, whvo mm-hmm. pengine tunarejelea yale kidogo, ona kwamba ule msimu ilikuwa imeanza kubadilika kidogo lakini naona kwamba wakati huu ni kama imerejea jinsi ilivyokuwa mm-hmm. no. na ni msimu wanasema wa kupanda mm-hmm. kwa aal ambao wako na two seasons year, lakini yote tunasema ni mapenzi ya mwenyezi mungu mtazamaji na msikilizaji uh, leo ikiwa ni siku ya jumatatu na jumatatu na sana kuifanya kuwa siku ya elimu ufanau uh, tukuelimisha hii leo uh, kutoka pale kwenye wizara ya elimu uh, waziri wa elimu profesa george magoha uh, inasemekana kwamba ametumia zaidi ama shilingi milioni kumi katika zile ziara zake za kila kaunti uh, kuzindua miradi ya madarasa ya cbc pamoja na madawati na hayani kulingana na mkaguzi wa hesabu za serikali nancy gathungu ambaye kwake anasema uh, labda waziri uh, uh, profe george magoha angekuwa anatumia wale washikadau katika kaunti wanaenda pale wanaangalia wanazindua miradi wanaangalia madarasa wanayazindua kama ni madawati wanaangalia kama yamekamilika uende hizi fedha milioni kumi ambazo zimetumika kwa ziara tu zikatumiwa labda kujenga madarasa ama uh, mm-hmm. kutengeneza madawati zaidi ili kupatia kwa wale wanafunzi ambao watajiunga na najn uh, waka uj- jao akisema kwamba kwa a, kadri ama kwaukadiria bei ya dawati moja a, ni shilingi alfu tatu mia nane namaanisha kwamba a, zile fedha shilingi milioni kumi zilingetengeneza madawati mengi zaidi ya madawati alfu saba kwa hivyo ni swala ambalo anajiuliza kwa nini waziri hakutumia wale washikadao wa kaunti kuakikisha kwamba anatembelea ile miradi ya maendeleo uh, uh, ili kuizindua mm-hmm. mm-hmm. na unajua tushaongelea jambo hili masi mi mwenyewe nili...