tumekombolewa oh. mekombolewa uh, kwa damu ya yesu kristo yohana uh, t kmi na st uh, kwa maana uh, hii uh, kwa maana hii mungu aliupenda ulimwengu hata uh, akamtoa mwanao wa, mwana wa kipekee uh, ili kila mtu amwamini asipotee bali apate uzima wa milele nimekombolewa umekombolewa na sote tumekombolewa kwa damu ya yesu uh, iliyomwagika pale msalabani gd mning kenya africa diaspora hizo timu zote kaunti 47 hapa nchini kenya jamani inawakaribisha katikasb ya siku ya leo kipindi ambacho kinaanza rasmi zikiwa zimekatika 13 baada ya saa moja majirani afrika mashariki karibu tubarikiwe pamoja na pale asubuhi inaona mmemalizana na mig glor na hivyo ndivyo r inatamba na inaenda mbele Go. Okay, kabla kabla sija kupatia fundisho naye emos menge minu, minu, minu. Ee, ukisoma kitabu cha warumi mlango wa kum mstari wa tis na mstari wa kumi bibilia inasema kama ukikiri kwa kinywa chako kuwa yesu ni bwana na ukiamini moyoni mwako kuwa mungu alimfufua kutoka kwa wafu utaokoka sikia kama ukiamini kwa kwa kinywa chako ukikiri kwa kinywa chako kwamba yesu ni bwana na vilevile ukiamini moyoni mwako kwamba mungu alimfufua kutoka kwa wafu utaokoka kwa maana mtu anapoamini moyoni mwake huhesabiwa haki na anapokiri kwa kinywa chake amini, amini, amini na Nasaema, hamna mtu ambaye huweziukapita uh, uh, uh, uh, kwa baba ile kupitia kwangu mimi yesu akasema Zenda. Ni ni ya kabla kabla sijaendelea zaidi jamani wacaniombe usheyosimlitoshirikishe ndugu jamaa pamoja na marafiki kutoka maeneo yote duniani uh -huh. e, kuma kwamba ini fraida uh -huh. tarehe ni mositarehe mosi, uh -huh. na si, si mosi julainakutakiana na na nakuombea Nisema, mwezi huu wa julaihachanisemeama uh, kwa watu wote kiujumla kiejuly yeah, uh, mm. na maeneo mengine baydhe wanateta kwamba kuna baridi julai ndo kuna baridi hapa maeneo ya kisi kuna jua <laughs> kwa nini ni msimu ambao mahindi yasha komaa yashakua kwa hivyo kuna vile kuna vile wetherman anajua amba ni wakati ambapo uh, watu wanafaa kuanza kuvuna mahindi yaomanifesto zimetolewa ya manifesto, zime manifesto, zime manifesto zime lakini jambo kuu kwangu ni utekelezwaji wa zile manifestouchaguzi yuko uh, n38sijui uh, kama ushapata mtu wa kumpigia kura ama bado unatafuta na unangoja wji imewanjigimimi sijakuja hapa uh, kufanya siasa lakini kumbuka kwamba amini kiri eh, eh, kuwepo kwa mwenyezi mungu kwa yesu kristo na nawewe utaokolewa na nawewe utakombolewa tupate huu wimbo kisha uh, nikirudi na kupatia fundisho naye mosmenge kisha niongeze mawili matatu kabla ya kipindi kizima kutamatika karibu rasmi ka, uh, ondokeni malango ya yerusalemi maana ni tawatena vibaaa tulikuwa matekani babeli sababu ya kutatunga sabato yabona Tukawa, ya ona tena tutakikuwa matenga kamwe ondokeni malango ya, Ondoke ya yerusalemi maana nitawatenda vibaya nitawatnabtulikuwa matekani babeli sababu ya kutotunza sabato ya bwana na Tukawa, chini ya acucakuaa aiaauakua aai siingie hapa naouzanda kuminuwa siku ya sala endamalgasi situtie unasi Enda siinie hapa Nous avons reconnu le jour de sa naissance dit Dieu prie pour la justice de la couronne kadhabu ya bwana itawaka sana juu ya waliowase wenye mioyo migubu ha hatima yao us tawaka sana juu ya walioasi wenye mioyo migumbu endambali nami mimi siwajui mliyokata akushinga saba toa zangu kaarawana hata waasiwajui ka iokata hakushika sabato zngukadarawanahata wamiasiwa jui ka dabaldami vimesiwa jui mliokata hakushika sabato zangukadharau awambi atawambia wale ambao hawatakuwa wanahawajashika sabato yake kwamba mimi siwatambui kwa sababu nyinyi hamkunitambua pia ulimwenguni sisijui wewe mahala ulipounamtambua mungu kama mtu ambaye aliweka sabato sheria ya sabato kwambaid amefundisha pale uh, juu ya sabatosa hey. uh, uh, ukiangalia uh, katika um, uh, ile pasakapale ndo inaanzia kwa hivo kabla sijamwachia nafasi emos mengi akituambia ma akituzungumzia kuhusiana nan uh, uh, uh, ni aje kwa kiswahilinwy anyway, asante uh, sana watu naona mmefika katika kipindi cha leo kama vile shila kemuto kutoka uh, kutoka kule nimekuona nimekuona good uh, Keregan, nimekuona south kemt uh, kutokal anskuona kutokanngusu ukia yangusu salimatmnyangusu yote ya Kina, pia kutoka, uh, uh, pia kutoka uh, na kutoka kule kule uko uko ndani ndani pamoja na nakuona akinayobshobesha nasema Happy Preparation Day to all Sabbath Keepers uh, as Santa's While we are wishing each other... Uh Uh, blessed, uh, day. pia tutakiane mazuri katika huu mwezi mpya wa julai julaihachsh so nakunaukondani kutoka kule sehemu za zanachuatilunisho nayemengesuishwengine ambao wajawaifika hapa ndani kuingia katika kipindi chaleo nawapate kubarikia sion tuendelee kubarikiwa ndani ya abagusi nguvu zake mwenyezi mungu tumeweza kufika asubuhi nyingine tena na tuna kila sababu ya kumshukuru kwa wema wake na fadhili zake mpendwa hakuna chochote chema ambacho tumekifanya ili kustahili ama kuwa na uwezo wa kufika siku hii ya leo ni kwa wema wake na upendo wake mwenyezi mungu ambapo tumeweza kufika siku nyingine tena ninafuraha kukaribisha katika kipindi hiki mahali popote ulipo wewe mpendwo w mtazamaji wa kipindi hiki anza na bwana ndani ya redio yetu agr ninafuraha kwamba wewe ni shabiki ambaye unapenda kuanza na bwana kwa hivyo ningependa kukuombea baraka za kipekee unapozidi kubarikiwa ndani ya mpango mzima anza na bwana hebu mungu azidi kukuinua kila siku na tunapozidi kujifundisha neno lake mwenyezi mungu na tunapoanza maisha asubuhi naye hebu azidi kukufungulia njia na azidi kukubariki kila siku siku hii ya leo tena mwenyezi mungu anataka kuzungumza na kila mmoja wetu na panafundisho ambalo ni la maana sana Mbalo mungu amelipanga kwamba tuliweze kulisikiliza na kabla hatujaanza fundisho letu ningependa tufungue naombi baba tunasema ni asante asubuhi nyingine njema umetujalia tumeweza kukutana tena na mpendo mtazamaji mahali popote alipo tunapoingia kujifundisha hebu tuongoze hadi mwisho ni katika kristo yesu na tunaomba amina. amina mpendo nakukaribisha na siku hii ya leo ningependa tujifundishe kuhusu kindness kuhusuwaswahili husema ni niwema waswahili husema ni wema na pana mafungu mawili ambayo yataongoza fundisho hili na fungu la kwanza ni waefeso 4 mstari wa 3mb waefeso 4 mstari wa 3hi2 wa wa na wafilipi 4 mstari wa tao hayo ndiyo mafungu mawili ambayo tutayaangazia siku hii ya leo na waefeso efeso mstari wa ththi na mbili biblia inasema hivyi tena iweni wafadhili ninyi kwa ninyi wenye huruma mkasamehana kama na mungu katika kristo alivyowasamehe ninyi arudia tena tena iweni wafadhili ninyi kwa ninyi wenye huruma mkasameheana kama na mungu katika kristo alivyowasamehe ninyi na wafilipi 4 mstari wa t 5 inasema hivi upole wenu upole wenu na ujulikane na watu wote bwana y karibu upole wenu na ujulikane na watu wote bwana yu karibu unapokuwa mtu mwema unakuwa mtu mpole na jambo hili lijulikane kwa watu wote tabia yako ya upole ijulikane kwa vile siku ambazo tunaishi ni siku za mwisho mwisho pana umuhimu gani unapokuwa mtu mwema ni lipi ambalo linatufaidi sisi kuwa wema nina mambo matatu asubuhi hii ya leo ambayo ningependa hujifundishe unapokuwa mtu mwema unafanya watu wengine kuisi vizuri watu wengine wanahisi kwamba wameishi vizuri unapokuwa mtu mwema you make others feel good watu wanahisi vizuri unapokuwa mtu mwema jambo la pili unapokuwa mtu mwema ulimwengu unakuwa wenye furaha unapokuwa mtu mwema ulimwengu unakuwa pahali bora zaidi you make the world to be a happier place unapokuwa mtu mwema unafanya ulimwengu unakuwa pahali pa furaha na pahali bora zaidi na jambo la tatu unapokuwa mtu mwema kwa watu wengine ni kuwa mtu mwema kwako kwa weli mwenyewe kumaanisha nini yale ambayo unafanyia watu wengine kwa njia moja ama nyingine yanarudi kwako kwa. kwa hivyo ukiwa mtu mwema kwa watu wengine watu wengine watakuwa wema kwako yale ambayo unakusudia kufanyia watu kwa njia moja ama nyingine yanafanyika kwako kwa. ukiwa mwema kwa mtu mwingine watu watakuwa wema kwako kwa ikiwa utaonyesha upendo kwa watu wengine watu wataonyesha upendo kwako iweni wafadhili ninyi kwa ninyi watu wenye huruma mkasamehana ninyi kwa ninyi kama ndani ya kristo yesu mungu baba aliweza kuwasamehe hebu mpendwa mtazamaji na msikilizaji tabia ya kuwa mwema kwa watu wengine iwe ndani yako unapokuwa mwema kwa watu wengine watu wanakuwa wema kwako na unapokuwa mwema ulimwengu unakuwa wenye furaha ulimwengu unakuwa pahali bora ambapo watu wanahisi kwamba wanaishi vizuri mpendwa fundisho hilo ndilo mungu anapenda tulijue siku ya leo kwamba sisi tunapaswa kuwa watu wema mungu akubariki mahali popote ulipo hadi tukutane tena kila siku mimi ni mege chuo kikuu cha afrika mashariki masharikinakutakia mema tukutane tena wakati mwingine tunapojifundisha neno la mwenyezi mungu tunasema ni asante mwenyezi umetufundisha kwamba tunapaswa kuwa watu wema kwa watu wengine hebu tujaze na roho mtakatifu utuongoze katika jina la yesu kristo tuoba na kuamini Amen. wanasema kwa ni aia kini chabazia saadakia ongsabaraa ara yamasharkisadarana kuona huko ndani eh, namwona moses samuel kutoka tanzania uh, yuko ndani pia karo bigisa namwona kutoka kule kitengela tuko pamoja dorin omari nakuona huko ndani karibu sana uh, g gaki, hey, gaki. <laughs> pia nakuona huko ndani jamani karibu ndani ya kipindi cha leo namona pia r achochi uh, karibu ndani sijui yambegakowapi lakinnatumai kwamba uo mahala pal ukiendeleakusnautaammbuwamb uh, unaweza ukaskiliza iwapo autazami kupitia anyetu niukienda palaambu wamb kwahivo usicheze mbali o kimaiganakuona pia kutoka uh, kule doha katar lakini kwake ni kule chepilat salimia sana watu wa doha katar ningependa ni turn attention na at uh, 16 matendo ya mitume mlango wake ni wa kumi na sita uh, utasoma mstari wa kumi na sita mistari kadhaa pale na uh, neno kuu pale amashina la, la kifungu kile ni kuhusiana na kukamatwa na kuokolewa na kukombolewa kwa paulo na sila paulo na sila ndio maana leo nimesema nimekombolewa tumekombolewa kwa damu ya yesu tusome moja kwa moja paulo na sila wanatiwa nguvuni siku moja tulipokuwa tunakwenda mahali pa kusali kumbuka kwamba huu ni wakati ambapo paulo kumbuka paulo alikuwa uh, saul saulo ambaye alikuwa amepersecute christians lakini alipokutana na mungu akabadilika na akaanza kuhubiri uh, uh, neno la mungu kwenye mataifa tofauti tofauti basi siku moja tulipokuwa tunakwenda mahali pa kusali msichana mmoja aliyekuwa na pepo mwenye uwezo wa kuagua alikutana nasi msichana huyo alikuwa anawapatia matajiri wake fedha nyingi kwa uaguzi wake basi huyo msichana alimfuata paulo na sila akipiga kelele na kusema hawa watu ni watumishi wa mungu mkuu wanawatangazieni njia ya uokovu akawa anafanya hivyo kwa siku nyingi hata siku moja paulo alikasirika akamgeukia na kumwambia huyo pepo na kuamuru kwa jina la yesu kristo mtoke huyu mara huyo pepo akamtoka sikia akaamuru tu kwa jina la mwenyezi mungu kwa jina la yesu kristo yule pepo akamtoka yule mwanamke kisa cha kwanza yule mwanamke akakombolewa kutokana na pepo mchafu ambaye alikuwa anamsumbua kila kuchao. yule mwanamke akakombolewa kupitia kwa paulo aa, ambaye alikemea ali ile pepo kwa jina la yesu kristo hmm tuendelee kusoma zaidi mstari wa kumi, uh, kumi na tisa pale um, matajiri wa yule msichana walipoona kwamba tumaini uh, lao la kupata mali limekwisha waliwakamata paulo na sila wakawaburuta mpaka hadharani mbele ya wakuu uh, wakawashtaki kwa mahakimu wakisema watu hawa ni wayahudi na wanafanya fujo katika mji wetu wanaofundisha desturi ambazo sisi raia wa roma haturuhusiwi kuzikubali wala kuzifuata kundi la watu likajiunga likawashambulia na walemahakimu wakawavua nguo zao kwa nguvu wakawaamuru ama wakaamuru wapigwe viboko baada ya kupigwa sana wakati wa ndani na askari wa gereza akaamriwa kuwaweka chini ya ulinzi mkali kutokana na maagizo hayo huyo askari aliwaweka katika chumba cha ndani kabisa cha gereza na kuifunga miguu yao kwenye nguzo uh, hili linanifundisha uh, kitu kimoja kabla sijaendelea zaidi uh, ni kwamba uh, uh, unapokuwa wewe ni mfuasi wa yesu wewe ni mtu ambaye unalipenda neno wewe ni mtu ambaye unaamini yesu kristo na mwenyezi mungu utapitia changamoto utapitia mateso hata kama uh, whatever you doing is right hata kama yale mambo unayofanya ni ya ukweli ni mambo ambayo ni mazuri yanampendeza mwenyezi mungu utapitia changamoto kwa sababu mwenyezi mungu naye lazima akupitishe uh, katika changamoto to sharpen your faith in him ili aongeze ile imani yako ndani yake ujue kwamba anaweza akakuokwa okay mstari wa 25 uh, kwa haraka haraka tu tuko karibu kumaliza karibu um, na usiku wa manane paulo na sila walikuwa wakisali na kuimba nyimbo za kumsifu mwenyezi mungu huku wafungwa wengine wakiwa wanasikiliza gafla kulitokea mtetemeko mkuu wa ardhi ambao uliitikisa misingi ya gereza mara milango yote ikafunguka na minyororo iliyowafunga hao wafungwa ikaachana askari wa gereza walipoamka na kuiona milango ya gereza imefunguliwa Aa, alidhani kwamba wafungwa wote walikuwa wametoroka na hivyo akauchomoa upanga wake akataka kujiua lakini paulo akaita kwa sauti kubwa akamwambia usijidhuru mwenyewe kwa maana sisi sote tuko hapa <laughs> sikia hapo milango imefunguliwa w wale ambao wako gerezani milango ifunguliwe nyororo zao zifunguliwe how many watabaki gerezani how many watabaki waseme sisi tulifanyamakosoca tuusai hapa watu watatoka watoroke kwa sababu that is wa wamepata lakini wale uh, wafungwa wote wakakaa hawakuondoka ya kumwita mtu alete wt huyo askari wa gereza alikimbilia ndani akajitupa mbele ya miguu ya paulo na sila huku akitetemeka kwa hofu halafu aliwaongoza nje akawauliza waheshimiwa <gayani> nifanye nini nipate kuokoka nifanye nini nipate kuokoka wao <gayani> wakamjibu wow, mwamini bwana yesu nawe utaokolewa pamoja na jamaa yako yote mwamini bwana yesu nawe utaokolewa pamoja na jamaa yako yotewatu wamekombolewa wengi pale msichana ambaye alikuwa na pepo amekombolewa ametolewa ile pepo chafu paulo na sila amekombolewa hata kama alikuwa amefungwa gerezani e, mwenyezi mungu aliamua kwamba leo nitafanya muujiza ambao utaonyesha kwamba akamwambia yule askari kwamba wewe na familia yako mkimwamini na kukiri mwenyezi mungu mtakombolewa na kuokolewa he he will will save save you he will you even if you're going through a, a lot of and he will save you na wewe mwenyewe utasimama kweli useme hakika mungu anaishi mungu yupo na ameniokoa amenikomboa kutokana na madhila kutokana na changamoto na kutokana uh, na majaribu ambayo yamenikumba alifanya ni ya kumtwa mwanawe because, uh, of our sins, ili tukombolewemaana nilisoma pale kitabu kile cha warumi 191 sema kwamba kama ukikiri kwa kinywa chako kuwa yesu ni bwana na ukiamini moyoni mwako kuwa mungu alimfufua kutoka kwa wafu utaokoka waaminikuwa na imani mm. ilianza wiki hii na kuzungumza kuhusiana na imani hacha nimalize wiki hii nikizungumzia kuhusiana na imani na kumkubali yesu Bye. na kukiri kuwa yesu ni bwana katika maisha yetu arudi ni kupatie the kupatia thea ambayo iko inazungumza pia kuhusiana na kuokolewa na kukombolewa kwa kumkiri na kumkubali na kuamini kwamba yesu kristo ni masihi Ale. alikuja duniani ili atuokoke kutoka atuokoe kutoka kwa dhambi zetu kabla sijaachilia huo wimbo walk like jesus asante sana dorino mari amen evans macori amen naomi Bochari, back to present anasema yuko nyamira kule kauni okimaiganakuona ukondani kutoka kulechepilbatikiwa sana watu ambao wanaendelea kuingia katika kipindi hiki na bytheway wengi ambao meh to walk walk like Jesus every day in my life he's alive he's alive I wanna walk with Jesus my Lord he's alive he's alive I wanna walk with Jesus my Lord walk like I Jesus want to walk, walk like Jesus every day in my life I want to walk walk like Jesus Every day in my life Walk like Jesus like walk, walk, like Jesus Every day in my, my life He's alive, He's alive, He's alive, He's alive. He's alive. I want to walk He's with Jesus, my Lord He's alive, He's alive, He's alive, He's alive. I want to walk with Jesus, my Lord Oh, hallelujah Oh, hallelujah I'm praising all day's long. Oh, hallelujah Oh, hallelujah! I'll praise him all day long. He's alive. He's alive. He's alive. He's alive. I wanna walk with Jesus, my Lord. He's alive. He's alive. He's alive. He's alive. He's alive. I wanna walk with Jesus, my Lord. Oh. with jesus my lord jesus died on the cross for me for my sake I will walk in you I will walk in you Hallelujah to my king Oh hallelujah I'm praising all days long Oh hallelujah oh, Alive. He's alive. Alive. He's alive. I wanna walk with Jesus, my Lord. Our God is precious, waiting for us. I wanna walk with Jesus, my Lord. You wanna join us walking His stead I wanna walk with Jesus, my Lord. I know He's waiting for you. Repent. I wanna walk with Jesus, my Lord. May we shout them into. I wanna walk with Jesus, my Lord. The loving God, the caring God, the holy one. He's alive, he's alive, and when I walk with Jesus my Lord, oh hallelujah, oh hallelujah, I praise him all day long. Oh hallelujah, oh hallelujah, I praise him every day. Oh hallelujah, oh hallelujah, I praise him all day long. He's alive, he's alive, he's alive. We're Sante sana anasema kwamba ningependa nitembee na mwenyezi mungu kwa sababu yeye anaishi yeye ni mwema na yupo kila wakati mahala ambapo ni pa salama amekaa kwenye kiti cha enzi akiwa anatusubiri sisi tu tufike pale tujumuike pamoja naye tule matunda ya uzima wa milele a, nikiona pale zimekatika dakika zimesalia 1 majira ya afrika majirayaf Ricky, um, uh, kuna wimbo hapa ningependa ni kucheze, uh, kwa sababu ya kusema yakusema aa kwawenyezimungu umeimbwa ti mole nasemaidon yani mimi si mzuri uh, sana kuliko wale ambao wameondoka hapa duniani kuiona siku ya leo kuyo, kuona mwezi mpya na kushuhudia kwamba wewe ni bwana na umenitendea na umeni, tendea, na, umeni uh, nusuru, uh, na mambo ambayo yamekuwa yakimb uh, kabla sija kupatia wimbo huo watanisome fungu la mwisho kwa sababu ya muda pia ni kutoka kwenye kitabu cha uh, petero wa kwanza mlango wa kwanza mstari wa 18 na mstari wa ishirin hand handihandi na yale mambo ambayo tumeazungumza pale awali uh, biblia inasema hivi kwa hrakaraka maana mnamfahamu kwamba ama maana mnafahamu kwamba mlikombolewa kutokana na maisha duni yasiyofaa ambayo mlirithi kutoka kwa baba, uh, kwa baba zenu amkukombolewa kwa kutumia vitu viharibikavyo kama fedha na dhahabu bali mlikombolewa kwa damu ya thamani ya kristo mwanakondoo asiye na dosari wala doa yeye alichaguliwa kabla ya dunia kuumbwa lakini akadhihirishwa katika siku hizi za mwisho kwa ajili yenu It was possible e, mwenyezi mungu akomboe watu kwa fedha lakini alikomboa ulimwengu a, kupitia kwa mtu asiye doa kupitia kwa mtu asiye uchafu kupitia kwa wa kipekee ambaye alimtoa a, wakati ambapo alika amekasirika na ulimwengu kwa sababu ya dhambi ambazo aliku, umetenda a, huu wimbo nikirudi ni majira tu ya kusema babaye na while we are listening to that song ningependa jamani kama uko pale andika ujumbe wako mfupi kwenye ukurasa wa facebook watakie e, mafans Uh, mwezi mwema wenye baraka na mafanikio watakie ndugu zako jamaa zako marafiki ave bs uh, month of july ambayoama uh, mwezi ambao utakuwa wa mafanikio wakati ambapo tunaelekea uchaguzi mkuu wa agosti 9 <tune> mpea wimbo unasema mimi si mzuri zaidi kuliko wale ambao wameondoka lakini ni kwa neema na rehema zako mwenyezimungu nimeiona siku ya leo nimefika mwezi mpya wa julai na anaomba kwamba mwezi huu utakuwa nami mpaka mwishonimekupatia nafasi ya kuwatakia wengi wengi wengi uh, mwezi mzuri month, na vilevile vile kend jema vilevile vile sabato njema nangalie tu wawili watatu ambao wako pale wanaitwa charles nyakundi na eh, kuona huko ndani jamani anasema wish myoeyife neumi kwa mbokahappy eh, month and bessedday thanyou so much eh, charles nyakundi mokogoti asiba theitou siuiiusia uauakua eh, na uko ndani nasema napenda sana huu wimbo oioanasemaisema uh, kutoka kule burundi anatupata asilimia mi nawatakia julajema binamuwakee kutoka pale kenya uh, parents and friends and to ubagus globardo asante sanaasante <coughs> sana thank you so much to all of you ambao mnaendelea kusikiza na kutazamathe nlythin i an sa is uh, letus welcome july in prayer And as we anticipate that everything will be okay. I hope that you look around you and see how beautiful the world is. And live it beautiful. Make sure you live it beautiful when you live. So I wish you happiness. I wish you peace. I wish you prosperity. I wish you success. k wnf wko nyn ohn hniwl b wko men yky hakikisha kwamba unawalinda dhidi ya kukimbia kwenye mikutano kampeni ya kampeniwalinde keti na chini ohiaobadali waacha tu kwamba an old, uh, grown up, anajua kitu anafanya So talk to them. Akikisha um, Kwamba, you get the best time with your daughter, with your son, or with your nephew, with your niece, or with your friend who's a teenager. So may you love, may you laugh, may you have joy, and may the grace of our Lord Jesus Christ and the love of God and the fellowship of the Holy Spirit. bitus noechanimalize yes. kipindi hapo oh. lakini akupatia nyumbo mbili tatu yeah. ili uendelee kubarikiwa oh. naitwa masiuntitam oh. oh. on, uh, on anza na bwanabbfanyaaiyoyote uh, pomzi sik hioya abato tupomzike sabato ya bwana vile mungu wetu alipumzika tuetunze sabato siku ya raha lake mungu kweco wanadamu copounzeke saba ya bwana vele mongo wecu alipumzika coyechonze saba les poules maisha ya duniai yapita upesi kama upepo ni ya masumbuko na uzunitele wishowe mavumbini tulaletena bwananaombanifungulie fahamu zangu eleniwezeza boseku zagunila uakujapokandia siku zangu hazijafika naobaniwe miongoni mwa watakao kulakikule mbinguni wana naombanifungulia fahamu zangu ili niweze hesabu siku zanguni seku zangu hazijafika naoweni we miongoni mwa watakao kula kikule hujapo kabla siku zangu hazijafika naomba niwemiongoni mwao watakao takao kulakikule mbinguni waneneomba nifungulie fahamu zangu hili niwezesagu siku zangu ni lalapo ni na maju bsu zangu hazijafika naomba miongo ni mwao watakao kule mbinguni wana naomba nifungulie fahamu zangu iliniweze hesabu siku zangu ni lalapo nilale na matumaini ujapo kabra siku zangu hazijafika mbawmiongo ni atakao kulakikule mbingun wana daomba nifungulie fahamu zangu ili niweze hesabu siku zangu ni lalapo ilale na machumaini hujapo kabla siku zangu hazijafika naumbani we miongo ni we چو کادیر کبیش، زی تو جوی maa isere ajogodi asisi <muchas> tujube ali tuliyo na yo ti ti ti ati afisitiri e tu joli tuso mele tu tijule maa isere ajogodi asisi tujube ali tuliyo na yo. imiviabiakisetiyetu doni tusomeni tudidue masale adegoni asisitujue ari tuliyonayo s basikuzot mshanani ishara ya kuzika mwini wa dhami na kucipuka ndani ya kristo eneneni ulimwengu ni kote mkaubini kwa mataifa yote hata kayelamwini abatizwe kwa cina laba فيت 爱صقي منبتز <mangu> atwnukewnsmلbytkk <mangu> Kapona lina lo shindana pake. Kapona lina lo shindana pake. Aliyem shindia elia, ati kati yamanabi wabali atakushindia na way I don't know what I'm saying. I don't know what I'm saying. jawiu lako wanadamu wamekusemea maneno kwamba wa hautashinda katika vita yako umbe njia ya za mwingu siyo sawana za mwanadamu njia za mwingu siyo sawana za mwanadamu mipango ya mwingu siyo sawana ya a mawazo ya mungu siyosawana ya mwanadamukazi ya mungu siyosawana ya mwanadamu sauti ya mungu siyosawana ya mwanadamu aliye mchini ya elia katikati ya manabii wa bahali atakushindia atawainuge wansememibayammatawankakaimbele ak najua hali ulionayo lakini ita mungu atakusaidia usijisi kama uko peke yako ita tu mungu ita ita ita ita, ita atakusaidia tt atakusaidiaeke mas ele não importa I'm <speaking in foreign> a <language> <speaking in foreign language> 不要过。 eeulimwengu tukabaki yesu akijo ujumbeu wakapewa lu wakati ulewa sodomano sasa leo kwetu sisi watu wa siku za mwisho ujumbeu wakapewa lutu wakati ule wa sodoma sasa una tokalea kwetu sisi watu wa siku za mwisho nani ya tanita siku ya mateso yangu wengine wanao watu siku ya mateso yangu mara wapata koshuga ndugu wanajitopezi tena ndugu wazito zito kutatuwa shida zau hata kama wanauma usipitali upele na sio iziizi hosipitali za kisasa ikishindikana hapa na ulaya opeleka nako sio izizi hosipitali za kilemo jemimia bii nani atanitaza siku ya mateso ya nani ya yanihuu naimba msaa nani ataĩ kutoa sikuukĩwe kwa tyea wenginewanao watu ĩk wanakuja ndugu zao wenye veo na magari baada siku chache utasikia yuuposhe jewewe ndugu yangu ndani ya kusaidia siku kisingiziwa nani ya, ya kuhulia imba msaada wangu mi yesu sina siku ya mateso yanu msannaimbamsa wanuiysina siku ya mateso yangu msunani hata kufariji siku ya kufiwa kwako kwa. wengine wanao siku ya kufiw wanakuja ndugu za tena walematajiria rambirambi za kutosha na pila ulinapia mfiwafarijiwa na muziki apikiwe jewewe masukii nani hatakufarikia siku ya majonzi yako atakande utakosa imba mfafa wema sku avimi mfariaian i sinasiku aatnfau nani yapusaiyi wenye madai ya mira vinu wa mgongo na mambo ya kikazi wengine wanao wato wanaowa saidia baada siku chache utasikia wamenye jewewe ndugu yangu nani yako saidia kwenye madai yako nani yakobobimbam siku siku ya naisiku ya moja yesu alimkuta mgonjwa mmoja ameteseka miaka 3na akamwambia yule mgonjwa anataka kuwa mzima yule mgonjwa akamwambia sina mtu wa kuetia vilikani maji anapochema nataka nikuwambie mama yangu baba yangu uenda kuna mambo mengi unayo lakini huna mtu akukusaidia katika mambo yako ujumbe u ni wako sasa yesu ametembelea nyumba yako anasema unataka nini kweli duniani kuna watu ambao wana wanawatu wanaowasaidia aujaona watu wanaiba mabilioni ya pesa lakini bado wako dar daresalamu wanazunguka na wala hatua hawachukuliwi hujaona kuna mtu mwingine anafanya kosa lakini anakaa kidogo tu gerezani na anatoka lakini wengine wako wanaozea ni kwa sababu wengine wana watu anaowasaidia mtu mwingine anapanga foen hospitali kuanzia asubuhi mpaka jioni bado haajamwona daktari lakini mwingine iliza moja kwa moja anamwona maana daktari ni ndugu yako huendayo madai yako unafatilia serikalini mpaka sahivi ulikuwa amekwusha lipwa lakini sababu huna mtu akufatilia ndomana mpaka sasa ujalipwa lakini chukua imani uimbe na mimi korasii ya mwisho uko uwepo wa mungu iko na nguvu ya mungu inaenda kusaidia sasa maana ni heri ule mtu anayemtegemea mungu kwa sababu ukitegemea wanadamu iko siku mwanadamu atakufa i kwa siku mwanadamu atafukuzwa kazi lakini mungu kimtegemea yeye afukuzi kazi wala hafi ni yeye yule jana leo na hata milele chukwa imani yako sasa mama yangu mwambiye yesu ninikuaca sikukutegemea sikukutumaini lakini kwanzia sasa ninashika imani yangu yesu nisaidiye yesu nitangulie katika haki yangu katika mateso yangu na mkono wa bwana juu yako sasa eguimba korasi sasa na mimi na mungu atakutembelea kwa jina la yesu amen emungu na malujia korasiseke ujuweni wewepeke ninayekutegeleza wanadamu wa wajua umewaumba mwenye wengi wameharibika hata utu amekosa miguuni pako mungu ni migu naimba niwe nweza kukombea sasa mama yangu miwe, na baba yangu miwe, na kaka yangu na kijani wewe najua kuna mwingine ambaye ana checu lakini hana ndugu a apate kazi naua una hatu zako unasumbuliwa makalei uya kwamba uwe ugonja wako lyeunasak wendaleweigikome mugu lakini atyana na wanadamu sasa uko mungu ambaye anashuka katika nyumba yako sasa anashuka apo lipo na anaenda kuutangulia katika yako kweka mkono wako nikuani sasa inaenda kukuombea sasa baba mungu asante kwa ajili ya mama huyu asante kwa kwajili ya baba huyu asange kwajil ya kijana huyu ambaye siku nyingi amekuwa kitumaini mambo yake mwenyewe miwe, na kutumaini akili zake mwenyewe lakini hazikumusaidia lakini kwanzia sai bwana amesikiliza wimbo huu inaona imani yake imefuka sasa inaanza kukwoleka wewe bwana bwana mtangulie sasa kula na kwenda kutafuta kazi ukamtangulia kwenye kesi yake ukatangulie kwenye haki yake ukatangulile kwenye madai yake ukatangulile katika ugonjwa wake hana muto kumusaidia kutankn laki baa ema yakkasuke sa n kumkusa eowa keowaokaonekaey nema yakokamufunike katika ci na mbariki utaka kosikia sauti ya mukozi amena nawe kwa kupole nduku kusikuze emufungu wa moyo muasemezone yapodambiziyekundu mana atakusaneheae yeah it's anasewa Achani, Ariko, Achani, Yeye, ni na juwa ata ni mfifu yesu aliko nitowa mbani ata nilipo fika yenye niyebeneza aliko nitowa yesu nimbali sana ata nilipo fika mimi ni mungu tu olo mwanadamu ni mungu tu Đào thơm Đào thơm Đào thơm Đào thơm Đào thơm Đào thơm Đào thơm Đào thơm Đào thơm Đào thơm Đào thơm Đào thơm Đào thơm Đào thơm Đào thơm Đào thơm Đào thơm Đào thơm Đào thơm Đào thơm Đào thơm Oh