We're Thank Sana. Sana si I you me ys आतが 的लचय て sप प झय झ य و و <laughs> <laughs> <laughs> nam, nam, nam, jambo makongeni ndugskizai asupiimchanamainaleo niwkiekshkkal salmsupcamials yk kek kwa watu ambao if you know, uh, you know kama unajua unajua if you know, you iu know, umesumbuka sana kuna watu ambao wamekutwa ama wamepatwa na shida wakati kama huu na wimbo ninaoachilia ni wimbo unaoendea wenzetu ambao wamepoteza wame ndugu zao jamaa marafiki ya familia yao nakwambia kwamba utapata msaada kwake mwenyezi mungu ni sabatu ya tareh 7ndugu mskizaji sana 공예니 예수여 구예 weka hewani wanajulikana kama makongeni wimbo wanasema unapoomba amini kwamba mungu amesikia ombi lako na atakupa of my msaada na wakati unasikia kuwa ya makongeni najua Uh, unaan mambo mengi ambao wamefiwa na nawenzi bado niko katiawayamakwngentasomaumbewakoshbnminnvarachoh uh, ni uh, uh, uh, uh, uh, uh, mashavikio zpmjnikanisa chonzsmarero psd sn matiobas um, murini bitutonasema kutoka mwembeakisna kupata laulibat jivakuasabatu wote mzima sana na ulengziss nsurnasema Uh, mujiji tabuk uh, ear mashabik wote barikiwe nasongaa n Come you ne ch'è fufu I want to say, oh, I want to say, I want to say, I want to say, I Kuwa miliyu, msho wa kamo, wabona Yesu, pazi pona kosa, kosa. Jakoo Yesu, ali ya fanya maguwa, ohawa kuweza, kuwa miliyu, msho wa kamo, wabona Yesu, pazi pona kosa, kosa. Uwa mnye kapuri, ali ya kosa wadibu. wakwanye kaburi nalele ya kwaza mateku aso <muchas> amasena nazalotorine nazaukatoka maraka mnamnamnawana poendeleakutoweka iwani kwaya makongeni ampenda vinono anasema bado unapenda vinono karibu swana watchinga swandi swana samugaz johny life from michigan habisabad mpenda vinono a swandi swana na samugazi <tapos> joni <tapos> ndani ya ag ara passa babu yara ali ayi buliwe namnimeshamanikwaamakongeni wanatoka wani waaka ao namna anamnegani hapi subetlaudar clea from jeda andreakubarkiwandani ya bakusi radio io rinotiri jirama ndani ya agr live aspe mchana majoni aleomamovepiunaipata okewawapi ayabasieboniambie <laughs> malaika nao wanaimba kwa kusifu asante sana wanapoendelea hewani hewani wanajulikana kama makongeni makongeri sdkwaya bytheway kama wiweni mugeni katika nyimbo hizi sa, uh, za sabatu uh, about abou songs ni kwamba Uh, ni kwamba kwaya makongeni na kwaa ya, ya kurashini walikuwa wanaimba karibu uh, nyimbo zinafanana wakati mwingine wanaimba uh, ni kama nyimbo moja uh, kwa hivyo uh, wakati kama huo uh, watu wanajua ni nini kilikuwa kinaendelea wakati mwingine unajua uh, siku hizi unapata watu uh, nyimbo. watu nyimbo wanaimba nyimbo za wengine yeah. na i uh, i love something to to say about that lakini kwa shasa, tu uh, kwa sasa ningependa ni nyimbo ambazo zinatupeleka mbali sana na kusema hilo I want to go online on the the other screen nimpate anasema time for prayer for prayer huo Emmanuel mayaka ksanigpeatunsemennyimbo mbazo ziatupelekambassemailmsumul mk mk ndusos Uh, ndugu nduku emanuelaanuel <laughs> mayaka asanti uh, sana uh, uh, ningependa ni ningependa nikupeleke this song i want to take you somewhere simba wa yuda is one of uh, uh, those songs hizo <laughs> hizowambazo mesema hivyo ni simba wa yuda ndio wimbo nakuletea and i know ndugu emanuel unakumbuka I know you remember something about these songs Happy Sabbath Kutoka AGRF Why trust the rest when we play the best? <laughs> we am going to go to the hospital. I'm going to go to the I'm going to go to the hospital. I'm going to go to the I'm going to go to the hospital. I'm going to Oh, oh, oh, oh, uh-huh. uh-huh. I'm going to song go, part I'm oaopuna okay. setiliza namujezete prisentana niambia mamba murwa kabisa kutoka agiare livea bakusikla oboroiria sati sana Uh, najulikana kamadebaekmkkmtcaso mm -hmm. uh, watu tunapoendelea kumsifu na kumtukuza mungu kwa mambo yote Uh, wi just thank him kwa sababu ni nyimbo ambazo zilikuwa uh, zinakuja kwa wakati wakewnymbo maz ikimkmbskkam kuna mvuto mwinginea uh, utaja hivi tai watu ambao walikuwa uh, wanaimba katika t nyimbo ambazo ziliimbwa kila mahali zenye utasikia uh, zitaweza kuimbwa kila, ma, uh, kila mahali ama uh, tutaweza kuimba hizi ambazo zimeimbwa tu na sisi utu, uh, kutunga nyimbo imekuwa ni jambo mbimesema unaitwa una malme alota ndoto itasoma uu wak awimbost menaeg <laughs> bardisbumesc The I want you to to morrow in will want to mww <tipa> <tipa> <tipa> 你我的不他他万 <tumoi> So, oh, Father, what you want to Oh, to Thank you. mo pande sana wana julikna kamama kongeni esriekoayawana ojuwasiri hiwome wek naam naam wanaojua siri hii wameweka tumaini kwake yesu ni wimbo wao makongeni esiliyekwaya wimbo ambao unanikumbusha mengi kabisa sijui wewe wimbo huu na nini ndugu msikizaji na mtazamaji ukiwa ndani ya ager mtumishi isac obiero mandasi mm -hmm sijui kama ulikua na mandazi nyingi sana mengi lakini mambo ni murwa kabisa mnaendelea kuniandikia ujumbe mfupi ujumbe mrefu hapa lakini bado tunamshukuru mwenyezi mwenyezimungu a kuna wimbo wa sabatu ambao nitakuletea kwa sababu ni ee, naendelea kutafuta katika Uh, nione kama nitapata wimbo huo lakini kabla nilete wimbo wa sabato nitatafuta wimbo wa mwana ambao ambao wengi wana sana na na ni wimbo wimbo ama tukisema uh, mambo ya high school huh? mkijua uh, wale wapendo wetu mba wamwnaema mbao nairobi kama kmaiua kitu kinaitwa kukasa Uh, uh, collge advendistend university, university, uh, uh, university student mambo mambo kabisa my sana tdetmmrmb them up. onmyae scren anasema mina kutoka katari tuko ndani kabisa ndukopia asante sanaa mtangazajiutaenda darasa, uh, darasa laabakuoka face, uh, obanst kutoka, kutoka sehemu za masimba Um, n wmbo mm, mm, mm, mwingine nimesoma hapa ni ya Mwana ni wimbo mwingine wa kwaya makongeni makongeni ni mange ambayo mbayo nakwambia wakati mwingine ukisikia kwaa kura namba wmbo ulantauta uh, kwaa nyingine uh, natawakanamba nyimbo kama hizi lakini wakati mwingine И atukua na vinanda atukua na vyombo vinaimba kwa sababu sauti, you know, sauti wayafahamu you know, you know. mwana ni ni wimbo mwingine zaoekessmfmmg global radio namini urino ntivi nikikuletia sabato njemashaaseemaadus <muchoma> Nipo wata So a you a <laughs> nam nam haleluya joaja mwana sele mara santi sana niwimbo wao makonggeni bado nikonao akina makonggeni kuae hapa naona ana julikana kama Uh, nyabzi janet asante sana morini bitutu anasema tafadhali nichezea wimbo amkini watu wote uh, na ni wimbo ambao umeimbwa bado na unakwaya hii ya makongeni lakini kabla nikuchezea wimbo huo nilisema kuna wimbo nitacheza hapa wa mwisho Aa, ni wimbo wa sabato kwa sababu unasema ni sabato njema na wimbo huo ndio siku ya leo lakini kwa sababu mwenzangu hapa amesema Let me see. kama nitacheza wimbo huo amsma umeimbwa na na hawa nione kama nitapata, uh, wimbo wimbo asante sana nimepata wimbo huo. Na after this song i will play for you sabato lakini ni wimbo umeombwa na naye dadamarini nasema amkeni haya basi amkeni watuwate makongeni Uh, wako hewani moja kwa moja wakitubariki na hapi sabathm wnakendelea moja kwa moja dadaoob na app o Bonjour pour les mes chers Thank you be? What Oh, amazoo, to me, South I'm calling you. Oh, sila, <Sessing> ino amachopa Shini, ni wimbo wimbo amkeni watu wote ni wimbo ambao uliombwa kwetu na, na dada murini bitutu ni wimbo ninaopenda sana na asante sana kwa uh, kuomba wimbo huo ndu msikilizaji mtazamaji ni wakati mwafaka kabisa nigependa nitamatishe hapa siku hiya leo nikisema kwamba itasha uh, uh, my pleasure to host you kuwa pamoja nanyi wakati huu na nyimbo kama hizi tunasema happy sabath lakini kule mbinguni na kutakuwa na sabatu hata sabatu ambapo tutakuwa na mwenyezi mungu mwenye enzi ambaye Uh, ni muumba wetu ambaye ni mkombozi wetu ambaye ndiye anatujali kwa wale ambao ni wawonjwa ambaye is the great physician. kwa wale ambao wamefikwa ambaye ni mfariji wa pekee ili yaweze kuwa pamoja nasi nasi tuwe pamoja naye milele sasa wimbo inaokuletea ni kuletia, wimbo unaosema sabato hata sabato Uh, is one of my oe time favorite by the way kama nimekuja uh, kufundisha kwa yalenu, unajua kwamba wimbo huu uh, sitatoka kabla sijawafundisha hata ya kwanza na theway kam uh, imekuaufundishawayaenum wmbunniwimbo apend na sana naona ujumbe wako dada uh, r este anasema watching life from fomuobasi nyapotere na mamangu mar nyarangi uh, masanza hayabriton ni clinton navana kaka jr sandesanabarkiwa naye ruth ogasi anasema uh, katika mtono mwingine hapa anaona uh, naye ogasi anasema uh, sabth niku ndani kutoka nairobi endwafikie wanavirongo ot wanavirongo waslimu lakin niraksababu semamakngenimchewa kgksumss nono kule mbinguni kuna vinono ndugu yangu ambavyo mapocho hivyo vimeandalikwa kwlikwli vmpohohlany ango rahapragetuwa yenga uh, i think you wanted to write natabununyambunuario kindo e mesa nyamisarocentrlmagenamachch na uh, lastly ast magena central sabato hata sabato niwimbo, ni wimbo one of my wimboni time uh, favorite songs na nakwambia kwamba usije tu ukatumbwizwa hapa chini kule mbinguni uje ukakosa kwa sababu bwana asema kila siku mm? nataka usikie wimbo huu na wanametro wote wanasunika ntr na wananyambunwa santi sana mbarikiwe This time. Not- sema naye asante sana ndugu msikizaji ezekiel 2 fungu la 2 inaosema zitakaseni sapato zangu haya basi husije ukacho nyuma nandakukubariki ndani ya bagusigilobor hiryo vk engata ya mwanya yetinge samangala mayia lokya enkoro yao esemye na grrf Queen umeisha na umetutamatishia mpangilio wa siku hiyaleo lakini aamn kamba umebarikiwa na wimbo huu ndugu mskizaji na mtazamaji ni wimbo ambao vile ambavyo nimekufahamisha ni ni ni ni wimbo wimbo wimbo ambao ambao vile ambavyo nina uenzi sana ni wimbo nina sana wakati kama huu na na ningependa asubuhi katika mpangilio wa anza bwana ambapo ni njema majina kama wmbo ni s njemaema live global radio umebarikiwa vipi asubuhi mchana majoni alea najua kuna wale ambao wamerauka asubuhi leo kuna wale ambapo kama sasa marekani ya kati ni naelekea kuwa saa sasaba ya asubuhi sasaba kasoro asubuhi mch- bhsiku ileo ambapo ni sabato sasa tuna rauka asubuhi hey lakini ni napotuweke wani dugu thomasi saboki umari wacherewavanasema tsikaoasema wo kila mtu amealikwa ue na sabatu njema ndani yanakuambea uasunemae Uh, mama anasema oh, my umechelewa sana lakini walisema hata asem umecelewa an lwasmekile eh, mbacho maana wote walienda shambani kulima wengine wengine wengine mchana wingine, jioni lakini walipokuwa wao uh, uh, sambamba kwa hivyo hata shambanikulimawengine wakakuasbuhwnginwkmchan wengin n ya wakmbmbak <laughs> हा बस ये बो napotamatisha na wimbo ni ni saba kamili asubuhi leo ndugu msikilizaji marekani yakati urinotri naendelea kutotokea global radio umekuwa ukisikiliza na kutizama mpagilio unajulikana kama aza na bwana sabato njema ndani ya global radio haya basi kuwa na sabato njema hmm. mngnemajinangoniorinotirnwalisimama imara walisima ma kilente Bona tunaka. ukafe na njaha wakasemezana watu wenye ukoma wanitegwa nje ya lango pasipo kitu onatunaka hapa haditukafe nanjaa wakasemezana watu wenye ukoma walichengwa nje yalango pasipona kitu sababu walikuwa watu wasioma una kitu sababu walikuwa watu wasiyomaana watu wasiyo na maana wakale shamji hatawa Shinda, was the other man? What ni maana, wawu, na What she knows ende jeshi la washami wakituvifahi sisi hatutakufa na wakituhua tutafa walisema wote hawakutambua mungu alikuwa sema wote hawakutamgua mungu alikuwa nao wakasema twene jeshi na washami wakituhifadhi sisi hatutakufa gawakituhua tutafa walisema wote kūno na wakītūhūa tūtafa walisema wote kawakūtangua mūngu alīkūwanaho wacūwa sīo na maana wakalesha mji kidao wewe ni wa maana hata ukitetwa utegemea bwana Mungu utashinda watu wasio na maana walikasha njia hata wa Shina, who any one? Hata, u, me, shina? sin bweneni wa maana hata ukitemwa utevyemeebwa na mundu mutashina Se bambi da I do be In the name Mwana, mwanamke, mwanamke, mwanamke, mwanamke, tu hi mera jamo tapata hai pooncho ya kero nibode ye ta daयa كe你imtacaजab <mimitation> smksk e ltekaccجene yerusa ججيت جلاليروسالم ججيتيجلا <muchos> يرساليح Chan, never Jump <laughs> on Shawa asimungani, tadi la tungoje apale. Kusinyama zekwani, kaze nini ngi shabani mowala wetsu. Kukiwere di shawa asimungani, tadi la tungoje apale. Tendeni tukabu ne, iya wekata yani. Unapokaw kini kazi. Unapoteza na Than God is bigger than that like س你在يب起يا 에n iyk 자aこにi まcng 저yapi지ia suniny기icasn에か r에mu n siやk Radio. engata ya mwanya yetinge samangala mayia lokya enkoro yao semie na gr ifata ifa takatifu wachu wa meke ya mungu mbate kuzitagaza fadhiri zake aliyewaita toka gizani aliye waita kutoka huko gizani ingie katika nduru yake nuru yake. t arii wak inyn zazao mteule ukuani wake pfale inyntaiataifa takatifu watu wa watwamerke ya mungu mpate mpatekusitanaza fadhili zake aliye waica coka vizan aliye waica kuchoka uko gizani ingiye katika nduru yake nuru. wachu wa merke ya mulu mbate kuzitangaza fadiri zake aliye waita tokagizani aliye wa kutoka uko gizani ingiye katika nuru yake muru See you again, I will be at your You etaifa taifatakatifu watu wa merke ya mungu mwatekusitangaza fadili zake aliyewaitatoka vizani aliyewaita kutoka ukogezani ingiye katika nduru yake uruu wacu wa merke ya mungu mpate kusitana za fadili zake aliye waicacokagizani aliye waica kutoka ukogezani ingiye katika nuru yake mgulu watu wamerke ya mungu mpate kuzitangaza fadhili zake aliye waitatoka gizani aliye waita kutoka uko gizani ingi katika nuru yake nuru yake. Consistent music you've grown accustomed to. 24 hours a day, 7 days a week. 7 days a week. This is your location for maximum music. <laughs> ustani ya mninguni ya pendeza ikiwa mboje awatakatifu watarukarukakamandama wakiala matundaya usima yesu wakiwasiguni hakisa cau komba siwa ododi ali I Bechop, my be tj jamaede atatoroka akemilemakatarishishi akaotaa peza zake akauli baba furaha akujua kwamba muguyupale hari yake niya ajabu ana akaaa Baba Mungu yupane wale yake ni ajabu na mpaka pana ndani yake kadele kaulu hujumbe Yona huku sikia na nalarage baba Mungu mpaka kauli kuende keshi shini akapanda Ke, ni baba kwa toroke nikamja ni Mungu Yanaongozi kiya Yana sikia, lake baba Mungu akapata kauli tu ngetashishi akapanda Amerika group Ni baba kwa toroke nikamja ni Mungu Yanaongozi ataturuka Thank furaha, you dona, dona, hapeleka ule ujumee wengitume ku wa yona kila siku totoloka mbelesake bwana mungu tukipana dambi tukitani ndugu yangu dunianiguna uzima tu, tuludi kwa yesu wengitumekuwa yona kila siku totoroka mbele zake mwanamungu tukifanya dami tukidani ndugu yangu dunianikuna uzima tuudikwa yesu yona alebeti atatoroka akimiembakatarishishi akaota mbeza zake akaolipa and the muguiupane, kai rakaki ni a ni la paja pu, tama kaka kaka ni la paja pu, kai rakaki ni la paja pu, ni la paja pu, kai ni la Naona hakapana ndani yake. Habereka ule ujumbe. Hakujua kwamba Mungu yuko pale. Kali yake ni ya ajabu. Naona hakapana ndani yake. Habereka ule ujumbe. yeah 「わがメリーメイド」 we go ake yesuma ipaekni osatambi makosa yangu na yajuwa sana na shetani kamyake yesuma kai ipae kuni oshadambi bwana ikofecekambonganikwana omono mono miyaga wapi nakua papo ipacewoo ipacekuwokowaasia ka ai na Place for the consistent music you've grown accustomed to. Twenty four hours a day, seven days a week. Seven days a week. This is your location for maximum music. <laughs> nĩgotegerrete abaguci global radio eke nakĩo ĩkĩumbu kĩũ mũguci