Ukishuka ya ukishuka yerusalemuuedambota mabibia rusi akisubiri mmewe wanaopinia pa niwaliotakasika wametakaso na damu ya yesu ndiyo wanaoingikii I Rusi, I I Yesu I kuiyo acha sasa karibu ni wangu mlembe moyo yangu acha kwa mambo yote kuwa mambo mambo ya kwanza yanekwisha pita yamekuwa mambo نم起ف的么ب ihogope niponanyi wala msihuzunike lolote mimi munalopiti mimisijawa hata ninatambu aunayaya pata niponaninyi msihuzunike muskattamtam msi sihokape niponanyi wana msiuzunike lolote mnalapiti mimisijawa paca minatambu aunayayapata niponaningi msiuzunike msikate tama Show a Katika for yeah, you