k tulionoka betehemu yuda cukaendakukakulemoabuwasababulikuwa naja matika mchi betlehm ina tukwasa kuzivumilia changamoto ekalunimwa bwana kwa sababu kitabo tukidogo mayoyotea tatoweka tukitlokausoni wavonao tasiju fo siri ya maiti na kaburi kifo wewe hauna hata rafiki auna paruzi tajiri msomi wala masikini io hata siri tina wa hiti tina asili ya bambina padu ni tuya wazayo na tuya tina ya ya tatu 「トヨワザヨーナツヨテイナヨファヨタドゥ」 jnawenyengvute tun yimtjbu kkaele yerusal चाजाबो सबुका सुंदुका येमेराहा नाजेkा ना जेजेजीजीजेलe यeरुसा yakaeleza mambo mazuri kwa wale wa mchaomuu imeanikwa kwamba ukoju ni maajabu tafakare kwa macho ya kiroho vinguni i takuwaje kadzana umemshi Mungu aturipo wale wa mchao Mungu ni peani kwa kwamba uko juu ni majo Mungu tapakare tutakuwa pinja davijana wenyenguvu tele matuda yakeni matabu cajabozuukazuukaea eda katika citicijele yerusalemi